• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sỉ nhục nhau sau song sắt!!!

xammiu

Member
chị ơi! chị kể chuyện vui quá , bé Lu bụng đã to phình như thế kia rồi ,chị sắp thành bà ngoại thích nhé :D

phamhuyhoang

Active Member
tiếp tục nữa đi bạn Méo Cùn ơi^_^ vừa đọc mà vừa cười đau hết cả bụng ^_^

Cún Mèo

Member
nghe như thậtt ý .chắc bạn cún phải mất nhiều công lắm mới chụp được nhiều hình mà khớp nhâu như thế này.thanhk bạn
Không đâu bạn ạ. Cún Mèo mất có 1 tiếng để làm trên Power Point thôi.

Đây thực chất là câu truyện có thật của nhà Cún Mèo. Hôm trước có con mèo mướp ở đâu chạy đến cà khịa với lũ nhóc nhà Cún, làm bọn nhóc nhà Cún phát điên lên... Cún Mèo tiện có máy ảnh chụp loạch xoạch, ra một đống ảnh như thế..

Tiếp đó, Cún Mèo thêm bớt một ít ảnh nữa là thành câu truyện thôi mà.

Vấn đề là ý tưởng, sắp xếp, câu chữ... Các bạn cứ thử xem, các bạn còn viết hay hơn Cún Mèo hàng nghìn lần ấy chứ!

anhbob

Member
=)):))
Trời ơi là trời, người ta đã thế này rồi mà còn định làm cho người ta vỡ bụng vì cười hả Cún Mèo. Nhìn cái mẹt bọn mèo nhà em làm chị không nhịn được cười. Chăm chỉ chộp ảnh vào nhé, để mấy hôm nữa chị ở nhà còn có cái mà vui chứ.

moceva

Member
Cún Mèo sắp thành nhà biên tập truyện ảnh rồi....!!!! Hay không chịu được, hoan hô bạn!!! Quá tuyệt!!!!

linkya

Member
mèo nhà chị dễ thương quá. con nào cũng mũm mĩm. chị mát tay thật đấy. nhìn thấy rõ sự tương phản với chú mèo hàng xóm/

mitngoc

Member
Truyện hay quá.. Em nào cũng mũm ma mũm mĩm, ôm thích phải biết ;;) ( Em đặc biệt thích mèo béo :blusshing: ) Hôm nào em qua nhà thăm mấy em miu nhà chị được ko ạ :blusshing:

e hèm..........cũng chưa hay lắm đâu, bạn nên cố gắng hơn.....(thật ra là đang cười vỡ bụng rồi đây :)) =))) mèo nhà bạn rất dễ thương ^^ iu quá >:d< cảm ơn bạn cún mèo nha

:)))))) Đau bụng chết mất, cứ như thật ý nhỉ?

CunMeo có có khiếu làm đạo diễn nữa, giỏi quá, khi nào cũng phải rình các em nhà mình làm 1 seri ảnh mới được.

CÓ em bụng bự ghê, sắp đẻ (rùi) rồi.:D

ui, mèo nhà chị cún mèo béo thế, nhìn thích không chịu được, giá mà mẹ em cho em nuôi nhiều mèo như thế, oa oa
chị kể chuyện cứ như thật đấy:D

tanphong

Member
mấy em mèo tức cười quá đi, bạn chỉ chỗ cho mình mấy cái áo mấy em mèo nhà bạn mua ở đâu luôn nha, mình thích lắm mà không biết chỗ mua