• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sỉ nhục nhau sau song sắt!!!

trangbeo88

ôi đọc bài của bác mà e cười cả tối hihih...đáng yêu quá ...bác ơi cho e bí wuyết làm sao mà e mèo nhà e ăn bao nhiu cũng không dc như e bò nhà bác :(

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác chủ topic sau này cho đi viết chuyện tranh được đấy,đọc xong cũng buồn cười ra phết .hehhe

lechan

Member
ối giời ơi... bà Cún Mèo ơi là Cún Mèo.... em chịu chị đấy
Hôm nào post lẹ lẹ ảnh khi có thêm 5 đứa ku con nữa đi :D làm cái fic hình cho bọn em ngắm Tết chơi :D

hichic... cái thằng Bò nhà chị béo thật... nó vẫn đi được thì em thấy tài đấy

Ôi vừa đọc mà vừa cười đau hết cả bụng =)) phục cái nhà chị Cún Mèo quá đi mất :x

moonrose

Member
Công nhận là tài viết chuyện của cậu hay quá đi,tớ đọc mà cứ ngồi cười 1 mình thôi hehe,3 con mèo béo nhìn yêu quá. Bạn post ảnh tiếp nữa nhá :D

meomotdau

Member
Công nhận Cún mèo nuôi mèo mát tay thật. Câu chuyện kể buồn cười quá đi mất. Haha , em nào cũng xinh kể cả em hàng xóm sang chơi mà không . . . được vào. Giống mèo cũng hay lắm, nếu có uýnh nhau với mèo nhà khác đảm bảo nó sẽ gọi cả anh em nhà mèo ra hỗ trợ. Càng đông càng yên tâm mà

tamdo108

Member
Trời ơi, truyện hay quá đi mất :)) Em cười từ nãy đến giờ rồi chị ơi. Mà em thần tượng Bò Sữa nhà chị lắm đấy :)) Trông mặt ngu ngơ mà rất là đầu gấu nhé :D Yêu Bò ghê gớm!

jimmy.94

Member
chị này làm truyện hay thật,mếy em mèo này chắc sau nổi tiếng.Trông đứa nào cũng béo ú ụ,ước gì mèo nhà mình bằng 1 phần như thế :D

nguyenthuy

Member
Em đọc truyện này mấy lần mà lần nào cũng bò ra cười :)) :)) :)), chị Cún Mèo hoành tráng thật, ngày trước em cũng có ráp ảnh làm thành truyện nhưng lũ bạn em đọc rồi quay ra nhìn em như thể em bị dở (híc, ai hiểu cho nỗi lòng người yêu mèo đây, huhu). Có thời gian làm thêm phần 2 đi chị, bọn mèo nhà chị con nào cũng béo ú ra nhỉ, chia sẻ cho em ít bí quyết híc, thằng Heo nhà em từ hồi đi gái 2 tuần về ko béo ra đc :((

Guitar

Bạn tác giả cho phép mình được đăng truyện bạn trên facebook của mình nhé. Mình thích mèo lắm và mình có những người bạn cũng yêu mèo. Mình chờ sự cho phép của bạn rồi mình mới đăng (chắc chắn sẽ ghi nguồn lấy thông tin và tên tác giả). Mong được bạn đồng ý.

mimi.hana

truyện này buồn cười quá =)). Trong ấy em mèo cũng mập ú yêu cực :love struck:. Lần sau cố gắng phát huy tiếp để ACE trên vietpet có truyện đọc nha chỵ

Louis

Member
:D chuyện hay quá , cố gắng phát huy nha , post tiếp nhiều chuyện hay nhu thế này nữa nhà , các em mèo nhà bạn dễ thương quá , mình thích em bò :x

Cún Mèo

Member
Bạn tác giả cho phép mình được đăng truyện bạn trên facebook của mình nhé. Mình thích mèo lắm và mình có những người bạn cũng yêu mèo. Mình chờ sự cho phép của bạn rồi mình mới đăng (chắc chắn sẽ ghi nguồn lấy thông tin và tên tác giả). Mong được bạn đồng ý.
Ừa, cứ mái thoải.... Fabebook của tớ là nguyentuongphuong@gmail.com, thông tin của tớ ở trên đó.

ntson_91

chủ topic làm cái này hay thật, nhìn cứ như là chuyên về viết truyện ấy :D