• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler LINHKINH's

hoandq

Member
Ình hình là nguy hiểm quá chú Hùng ơi. Máy của cháu cũng ko thấy hình nữa rồi:-??
=)) CPU nhà tớ theo chỉ dẫn của bác Hùng đem ra phơi nắng 10 phút bây giờ lại xem được hình.
Nét chứ đằng khác, máy ảnh xịn chụp Boby trông ngầu quá bác Hùng. Chắc đàn con của Rott nhà Vinh béo quả này theo hết gien bố.

mr.vinh

Member
CPU nhà tớ theo chỉ dẫn của bác Hùng đem ra phơi nắng 10 phút bây giờ lại xem được hình.
Nét chứ đằng khác, máy ảnh xịn chụp Boby trông ngầu quá bác Hùng. Chắc đàn con của Rott nhà Vinh béo quả này theo hết gien bố.[/B][/

Như thế thì còn gì bằng, em cũng chỉ mong có thế thôi, hé hé :x

To Vinh Béo: Hôm trước đi đón các nhóc về là bị ốm liền:(( Không biết ai chịu trách nhiệm đền bù cho mình nhỉ
To Linh kinh: Boby hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ như thế, Vinh béo phải có quà cáp đặc biệt cảm ơn cháu nó chưa e ?

Linking85

Member
To Vinh Béo: Hôm trước đi đón các nhóc về là bị ốm liền:(( Không biết ai chịu trách nhiệm đền bù cho mình nhỉ
To Linh kinh: Boby hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ như thế, Vinh béo phải có quà cáp đặc biệt cảm ơn cháu nó chưa e ?
E thấy thằng Vinh kém về khoản ngoại giao lắm=))

mr.vinh

Member
hôm trước em bảo anh lịnh đưa ví cho em, 2 tháng sau em nhét tiền vao cho thi anh ý không chịu :))

Linking85

Member
A Mạnh nhắc mấy hôm rồi! E cũng nói khéo thế rồi mà thằng Vinh nó chả ý kiến đả động gì đến thằng Boby nhà e cả:-/ Ngoại giao kém quá>:/

A Mạnh nhắc mấy hôm rồi! E cũng nói khéo thế rồi mà thằng Vinh nó chả ý kiến đả động gì đến thằng Boby nhà e cả:-/ Ngoại giao kém quá>:/
Thằng bé nó đang đắm chìm trong sung sướng :)) thôi thông cảm cho nó em ak. Không biết Mr Hùng CN về lúc nào nhỉ ? Mr Linh có biết ko ? anh đặt nhờ anh Hùng mua bộ vòng cổ thuộc loại hàng độc mà thấy hồi hộp quá :))

Linking85

Member
Thằng bé nó đang đắm chìm trong sung sướng :)) thôi thông cảm cho nó em ak. Không biết Mr Hùng CN về lúc nào nhỉ ? Mr Linh có biết ko ? anh đặt nhờ anh Hùng mua bộ vòng cổ thuộc loại hàng độc mà thấy hồi hộp quá :))
Hình như trưa CN thì phải? Chiều ra TY cafe là thấy người và han rồi. Hồi hộp làm gì a? Mà a cứ im ỉm thế? Đặt mua gì hay hay thì chia sẻ để ae tham gia với chứ:-w 2 ông Mạnh Vinh sống gần nhau nên toàn nghĩ cách ăn mảnh. Cả 2 ông sống lại đêx-(

Tính ra Lucky cũng sắp salo rồi... hy vọng lần này ông chủ được mệt... máy ảnh chụp có khác... khác hẳn với Iphone tầu chụp hihi...

Hung.tinhyeu

Active Member
Đúng như những gì đ/c cháu mong đợi nhé, 3 male 2 famele. Không uổng công xin nghỉ phép một tuần.

Linking85

Member
Thank's chú HùngTY nhiều... Vì t/g qua đã nhiệt tình tư vấn cho cháu về mọi điều... Đúng ra là cháu định tuần tới sẽ up hình tụi nhỏ vì muốn chúng nó thực sự ổn định. Nhưng bị chú làm lộ mất thiên cơ rồi nên cháu cũng chụp chộm vài tấm gọi là có lời thông báo với ae. Mong ae chia vui cùng gia đình ạ!

Thank's o0ojusto0o!
Thân chào ae Vpet!

my_lucky

Active Member
Lâu lâu mới mò vào đọc bài, vậy mà có tin vui ngay được.....:D Chú Linh lại chuẩn bị sắp làm đầy tháng cho các cháu nó đi còn gì nữa;), anh góp cỗ 1 thùng Bò Húc nhé, chúc các cháu hay ăn chóng lớn>:D<>:D<

Linking85

Member
Lâu lâu mới mò vào đọc bài, vậy mà có tin vui ngay được.....:D Chú Linh lại chuẩn bị sắp làm đầy tháng cho các cháu nó đi còn gì nữa;), anh góp cỗ 1 thùng Bò Húc nhé, chúc các cháu hay ăn chóng lớn>:D<>:D<

Cám ơn a VÀNG ANH!
E cũng mong t/g trôi qua nhanh để đc làm đầy tháng cho các cháu nó lắm ạ! Cứ xuôi chèo mát mái... Các cháu nó hay ăn chóng nhớn thì chuyện làm đầy tháng là đương nhiên thôi a ạ! Dù gì cũng có chú Tuấn Silk và cu Vinh béo mở màn rồi! Tính tuổi thì e lại là a cu Vinh. Nên ko lẽ mình lại thua e nó? Nghèo cũng phải cho cu tèo đi học phải ko a?
Nhân đây! E cũng xin cám ơn tát cả ae đã xem bài và động viên. Tiện e gửi vài tấm hình cái ổ đẻ tự tay e làm (cố vấn kỹ thuật: HùngTY).

Thank's all!

tuansilk

Vietpet sponsor
Chúc mừng cậu cháu nhé. Thỏa lòng mong ước rồi nhé. Puppiess mà ăn bột ngọt Vedan thì chóng nhớn lắm lắm. Chúc các pé những điều tốt lành. :D

Linking85

Member
Chúc mừng cậu cháu nhé. Thỏa lòng mong ước rồi nhé. Puppiess mà ăn bột ngọt Vedan thì chóng nhớn lắm lắm. Chúc các pé những điều tốt lành. :D
Hê hê. Thank's ông chú nhé! Rott con là phải ăn bột ngọt thì mới lớn nhanh như thổi đc ông chú ơi:D