• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler LINHKINH's

Linking85

Member
Cám ơn chú HùngTY rất nhiều... Đã bớt chút t/g sang thăm tệ xá nhà cháu (Lâm Gia Trang), lại coàn "bắn" 1 loạt hình thật là đẹp thế này... Chất quá... Chắc chỉ cám ơn xuông thôi chưa đủ chú nhỉ? Hay sáng mai cháu khao chú 1 chầu cafe nhé;) hehe

Linking85

Member
UI, lâu không sang mà giờ cháu nó thành thiếu nữ chân dài thế này rồi cơ à, híc:-w:-w:-w
Nhờ ăn cổ gà xay của a mà cháu nó cũng có tý cao lớn thế đấy;). Ngoài những lúc đưa hàng cho e, thì có mấy khi a chịu tạt té thăm nom e xem thằng e dạo này nuôi chó, nuôi má... Làm ăn sinh sống ntn đâu? Thế nên cháu nó sắp thành thiếu nữ rồi mà a cũng chả biết.

hợ hợ không hiện ảnh là sao nhẩy ??? Toàn thấy hiện Flickr, như thế là bị sao a Hùng ơi :((

my_lucky

Active Member
hợ hợ không hiện ảnh là sao nhẩy ??? Toàn thấy hiện Flickr, như thế là bị sao a Hùng ơi :((
Ông muốn xem được ảnh thì chiều cứ phi lên nhà bác Phó Nháy làm cốc cafe hay sữa dê là xem được ngay ý mà....đỡ phải sang Lâm Gia Trang=))=))=))

tuansilk

Vietpet sponsor
Mấy cháu đẹp quá. 2 cháu cái rất triển vọng. Linking chỉ việc chọn chồng đẹp trai cho các cháu là ok thôi nhỉ.

Linking85

Member
Ông muốn xem được ảnh thì chiều cứ phi lên nhà bác Phó Nháy làm cốc cafe hay sữa dê là xem được ngay ý mà....đỡ phải sang Lâm Gia Trang=))=))=))
E đang câu khách mà a nói thế thì sao a Mạnh chịu tạt té sang Lâm Gia Trang đc;)

Linking85

Member
Mấy cháu đẹp quá. 2 cháu cái rất triển vọng. Linking chỉ việc chọn chồng đẹp trai cho các cháu là ok thôi nhỉ.
Cám ơn chú Tuấn! Chọn chồng cho các cháu là 1 khâu rất quan trọng, nhưng quan trọng hơn là các cháu phải lớn (đủ tuổi lấy chồng) đã chú ạ;)
P/s: Sáng mai mấy chú cháu ngồi cafe tý nhỉ;)

hoandq

Member
Hôm nào nắng to thử mang CPU ra phơi nắng khoảng 10 phút xem thế nào, biết đâu lại xem được thì sao.
Em mới tậu cây vi tính này xong mà bác Hùng, hai vợ chồng ra chợ giời chọn mãi mới được.
Mà ngoài đó bán đắt quá hàng dùng rồi mà hẳn hơn 1 củ, biết không xem được ảnh thì vc em không mua nữa cho xong.
x-(

mr.vinh

Member
Vinh béo cho 10 puppies rottweiler ( 06 male & 04 famele ) và mẹ của các cháu ra diện kiến bố các cháu đi chứ nhỉ, ủ lâu quá anh em đến nhà phá đám đấy.
Chú ơi Cpu nhà cháu cho vào máy giặt rồi mang đi phơi khô cả chiều nay mà vẫn chẳng thấy ảnh đâu cả :D. Cháu đợi chúng nó cứng cáp 1 tí rồi sẽ cho lên sóng.

Linking85

Member
Ình hình là nguy hiểm quá chú Hùng ơi. Máy của cháu cũng ko thấy hình nữa rồi:-??