• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler Era nhà KimCuong.

tityeu2009

Member
Chao bac KC, cac cun cua bac dep qua. e cung moi lay Gabriela cua a Son Nguyen. Hy vong duoc giao luu voi cac thanh vien tu vnrottweiler nha a.>:D<>:D<>:D<>:D<

KimCuong

Active Member
Chao bac KC, cac cun cua bac dep qua. e cung moi lay Gabriela cua a Son Nguyen. Hy vong duoc giao luu voi cac thanh vien tu vnrottweiler nha a.>:D<>:D<>:D<>:D<
Chào bạn! Rất vui và sẵn lòng để anh em gặp được nhau. Có gì anh em ta :-c nhé.

Thân mến./.

lapsuon

Member
anh Cương ơi..em Dương đây..anh có thể cho em lại sđt của anh đc ko ạh..em muốn nhờ anh chút chuyện..hihi:d

bác ơi mua rottweiler thuần chủng ơ đâu vậy bác.cháu muốn mua một con,sdt của bác la bao nhiêu gưi cho cháu xin dc không bác.

bác ơi cho em hỏi tí em cũng muốn nuôi chó rot.em đã liên hê được với bác sơnnguyen rồi.cho em hỏi nuôi chó rôt có khó không bác.cách lam chuồng trại như thế nào hả bác.nhà bác ơ đâu vậy. cho em địa chỉ với hôm nào em qua cho em học hỏi bác tẹo kinh nghiệm.để em cũng nuôi một con.:)]:)]:)]0948714444

bác kc ơi nhà bác ở đâu vậy?hôm trước bác cho em sdt của bác sơnnguyen rổi em cũng đã đt cho bác ý rôì. em cũng đang mơ ước có được một chú đây.hôm nào bác bớt ít thời gian em hẹn gặp bác chút nhé,. ae mình giao liu tí bác nhé:)]:)]:)]:coffee::coffee::coffee:

KimCuong

Active Member
hôm nào bác bớt ít thời gian em hẹn gặp bác chút nhé,. ae mình giao liu tí bác nhé:)]:)]:)]:coffee::coffee::coffee:
Ok bạn. Hẹn gặp bạn tại Hà Nội. Nhưng mình không :coffee: :coffee: :coffee: mà thường :beer thế này cơ. :silly:

_DucPham_

Vietpet sponsor
Bữa nào lên HN em ghé qua nhà anh Cương ngó nghiêng tụi Rôt nhà anh tí nha :D, em thích ngồi đàm đạo với mấy AE đòng nghiện tụi này lắm ^_^

KimCuong

Active Member
Bữa nào lên HN em ghé qua nhà anh Cương ngó nghiêng tụi Rôt nhà anh tí nha :D, em thích ngồi đàm đạo với mấy AE đòng nghiện tụi này lắm ^_^
Ok em, anh cũng hẹn em đợt nào đó ra Hải Phòng sẽ chạy qua chỗ em chơi nhé. Ngồi câu cá và ngắm chó là nhất đó em. :-bd

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ok em, anh cũng hẹn em đợt nào đó ra Hải Phòng sẽ chạy qua chỗ em chơi nhé. Ngồi câu cá và ngắm chó là nhất đó em. :-bd
Nhất trí sư huynh, em cũng có nhiều chuyện muốn đàm đạo với sư huynh đây ^_^, hôm nào em lên Hn em :-c cho sư huynh.Thân

BuiVanBa

Era cùng NET và Inca bác tin trao cho em, em sẻ hết lòng để không phụ lòng tin chủa bác.

Bùi Văn Bá - 096.36.39.888