• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler Era nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
Thân gửi anh em hình ảnh mới nhất của Female Rottweiler tên Era xuất xứ từ trại VNRottweiler của chủ trại sonnguyen. Theo lịch trình thì giữa tháng 12 tới Era sẽ ra Bắc với KC và bổ sung vào số lượng Rott mà KC đang có.

Era ra Bắc sẽ là tròn phần chữ ký của KC: Balco - Coman - Era và Maka.

Được biết 3 người anh em của Era đã Bắc tiến, hy vọng em nó sẽ được gặp anh em nó trong thời gian gần nhất.

Thân gửi./.

minhcuong

Active Member
Chuẩn bị thành lập trại và đăng ký thương hiệu "Diamon Kennel" chưa bác Đá Quý?

Bác cho em hỏi 1 câu hơi linh tinh tý là sao em thấy rot có con cắt đuôi, có con không vậy cắt đuôi nó vào lúc nào, có ảnh hưởng gì tới chó và trong các cuộc thi của rot thì việc có hay không có đuôi có quan trọng hay không?

KimCuong

Active Member
Chuẩn bị thành lập trại và đăng ký thương hiệu "Diamon Kennel" chưa bác Đá Quý?
Hihi, cảm ơn anh. Máu rott nó ngấm vào người từ lâu rồi và đến giờ càng ngày càng nhiều hơn anh ạ.

Nhìn thấy rott là người cứ bứt dứt đứng ngồi không yên nên không thể kìm với lòng mình được. Cũng vì thế đơn giản chỉ để thoả lòng đam mê mà anh. Hihihi.

Thân./.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác Đá quí quả này có khi mở trại ROT rồi cũng nên :D Chắc là KimCuong ROTWEILER Kennel thôi bác đá quí nhỉ ???? sao có thể nhái theo phiên bản Diamond được ... :D:D

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
đợt này vào mà không làm được trò trống gì là biết hậu quả rồi đấy nhé...he...he.....:cool::p

KimCuong

Active Member
Bác cho em hỏi 1 câu hơi linh tinh tý là sao em thấy rot có con cắt đuôi, có con không vậy cắt đuôi nó vào lúc nào, có ảnh hưởng gì tới chó và trong các cuộc thi của rot thì việc có hay không có đuôi có quan trọng hay không?
Chào bạn! Mời bạn xem chi tiết vấn đề bạn đang quan tâm tại link này nhé: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=40461

Cảm ơn bạn đã nêu 1 câu hỏi rất thú vị, vấn đề này cũng đã được nhiều anh em thành viên Vietpet trao đổi ý kiến rồi.

Thân./.

anhhang

Member
Rott mới mà không khao Lan 9 thì khó oánh giá quá nhỉ :thingking: Con này mình thấy ..cũng thường :nerd::nerd::nerd:

KimCuong

Active Member
Rott mới mà không khao Lan 9 thì khó oánh giá quá nhỉ :thingking: Con này mình thấy ..cũng thường :nerd::nerd::nerd:
Đơn giản như đan rổ, chờ trung tuần tháng 12 em nó ra HN với tớ thì anh em ta làm 1 trận thoải con gà mái nhé. :-c

Chỉ sợ lúc đó đang ngồi lại có ông xin xỏ: Anh ơi em chịu rồi, em phải về cho thằng Jonh nó ăn nữa. :shame on you: :))

Lynk_TG

Member
ra đây bác KC đừng lạp sườn nữa nhé :)) nói chung là em chờ trận thoải mái con gà mái hơi lâu đấy . keke

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chắc cho đi Dogshow xong mới ra HN à?Chúc mừng Mod đã có thêm một em Rott đẹp nữa nhé..................

th832003

Member
Thân gửi anh em hình ảnh mới nhất của Female Rottweiler tên Era xuất xứ từ trại VNRottweiler của chủ trại sonnguyen. Theo lịch trình thì giữa tháng 12 tới Era sẽ ra Bắc với KC và bổ sung vào số lượng Rott mà KC đang có.

Era ra Bắc sẽ là tròn phần chữ ký của KC: Balco - Coman - Era và Maka.

Được biết 3 người anh em của Era đã Bắc tiến, hy vọng em nó sẽ được gặp anh em nó trong thời gian gần nhất.

Thân gửi./.

em xẽ cho bác này mất đi 1 phần chữ ký...nhất là em cái cộc đuôi( sợ bác quá tải)=D>​

KimCuong

Active Member
@ th832003: "Lại một người nữa giống như tôi, máu Rott nhiều hơn thế..." :dancing:

Chú cứ ủ mưu, ủ mưu và ủ mưu đi nhé! Anh luôn đợi và luôn sẵn sàng đón tiếp. Không quá tải mà lại nữa thì sao đây Giang? :waiting: :-bd

Thân... ông em./.

_DIAMOND_1984

Sao Diamond có 1 thắc mắc ngay từ đầu topic mà mãi không thấy bác Đá quí trả lời thế nhỉ??? :D :D

KimCuong

Active Member
Bác Đá quí quả này có khi mở trại ROT rồi cũng nên :D Chắc là KimCuong ROTWEILER Kennel thôi bác đá quí nhỉ ???? sao có thể nhái theo phiên bản Diamond được ... :D:D
Đây ông! Hổng dám đâu..................chơi vì đam mê thôi mà. :D

Nhưng.........nếu có.........biết đâu đấy............thì chắc chắn sẽ là DIAMOND.........thôi.

Bản quyền tên trong giấy khai sinh của KC là thế mà ông Đá Quý 2 ơi. Ông tha lỗi nhé! ^:)^

_DIAMOND_1984

Đây ông! Hổng dám đâu..................chơi vì đam mê thôi mà. :D

Nhưng.........nếu có.........biết đâu đấy............thì chắc chắn sẽ là DIAMOND.........thôi.

Bản quyền tên trong giấy khai sinh của KC là thế mà ông Đá Quý 2 ơi. Ông tha lỗi nhé! ^:)^
bác có biết bên Tây tội sao chép bản quyển là phạt nặng thế nào không??? Truy tố hình sự cũng nên đấy bác đá quí ah.:p:p

anhhang

Member
sáng nay ông này gọi cho mình hỏi mua một con mèo trắng thấy bảo về đặt tên nó là Cà Tím, ha ha teen vô đối =))=))=))