• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott nhà mình

xuandu74

Member
hic anh ơi rot cái nhà em đẻ được 4 con thì chết 2 (huhu do em kô có kinh nghiện ) hic nó đẻ vậy làm em phải bù lỗ ( để mang cho anh ạ) thôi không sao lần sau em lại nhờ anh nhé em nhìn chú rot này nha anh thik hơn chú trước hihi
Không sao đâu em, học hỏi thì phải mất học phí chứ, có như vậy mới nâng cao trình độ được.

johnycare

Member
hic anh ơi rot cái nhà em đẻ được 4 con thì chết 2 (huhu do em kô có kinh nghiện ) hic nó đẻ vậy làm em phải bù lỗ ( để mang cho anh ạ) thôi không sao lần sau em lại nhờ anh nhé em nhìn chú rot này nha anh thik hơn chú trước hihi
Buồn quá bạn nhỉ, nhưng không sao đâu bạn, cái gì mà chả phải mất học phí, lần sau chắc là sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn nhiều. Còn con Chíp nhà Bác Dự dạo này em nó nhìn phê lắm, càng ngày càng đẹp hơn, hôm nào rảnh anh em mình vào đó chơi nhé.

con đực này theo em, nó hòang chỉnh rồi nhưng cái môi nó lòng thòng nhìn không mạnh chó cho mấy, phải chi cái môi nó mà đóng kín lại chắc xuất sắcl ắm hen anh, vài lời bình luận thật lòng, mong chủ chó đừng giận,

trangphuong

Active Member
phải nói là em này có quả đầu thủ quá tuyệt. tại người nó dầy nên các bác nhìn có cảm giác nó bị ngắn người thôi chứ e đảm bảo nó phải dài khoảng 110cm và cao k dưới 68cm đâu các bác ah
...:at wits end:....em này đầu thủ đẹp thân hơi trường một chút....
Chuẩn của rot đây,dài và cao = 9-10 là ok nhất.
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=6585

hoanghuy

Member
- Oh chào anh Dự anh khoẻ chứ sao anh có rott đẹp mà ko allo cho anh em biết nè.hôm nay rảnh lên mạng lang thang mới thấy anh nè.kiểu này là phải bị phạt 1 thùng bia thui. thôi. Hôm nào tôi gởi hình cu 9 tháng nha mình cho anh xem nhé .thân chào

johnycare

Member
đề nghị bác DỰ cho mọi người chiêm ngưỡng đàn con của chíp đi.chắc chúng no cũng mở mắt rồi còn gì.

xuandu74

Member
- Oh chào anh Dự anh khoẻ chứ sao anh có rott đẹp mà ko allo cho anh em biết nè.hôm nay rảnh lên mạng lang thang mới thấy anh nè.kiểu này là phải bị phạt 1 thùng bia thui. thôi. Hôm nào tôi gởi hình cu 9 tháng nha mình cho anh xem nhé .thân chào
Chào anh! Em dạo này bận quá nên cung ít nên diễn đàn. cám ơn anh đã khen, rott của em còn kém lắm nên không dám khoe với Bác, Bác đang sở hữu mấy em rott đẹp quá, em còn phải học tập Bác trong cách chơi nhiều lắm. Còn khi nào có điều kiện anh em mình gặp nhau em sẽ chịu phạt. Anh gửi ảnh hình rott mới nhé.

johnycare

Member
em nghe thấy mọi người nói,KAKA sinh được11 em chết3 con8đúng không anh?anh cho mọi người xin 500hình của các em nó nhé.

nhóc nhà anh đẹp thật đấy, nhất là mặt đầu và tai quá tuyệt bác ạh, dáng đứng nói chung cũng rất đẹp, nhưng em thấy bây giờ root toàn để đuôi chứ không cắt đuôi như trước nữa, như thế đẹp hơn phải không bác

trantien1vn

để đuôi hay không là do mình thích thế nào thôi bác ạ! đọt nhà em có 2 con bé định cắt đuôi 1 con nhưng thắt nịt thấy nó kêu tội nghiệp nên lại tháo ra . kể ra để nó cái đuôi mình đi đau về nó mừng nhìn cũng thich!

sinhngay47

Member
mấy em đó còn bé quá nên chưa post đc để các em nó khá khá thì em sẽ post ảnh lên hihihi

xuandu74

Member
em nghe thấy mọi người nói,KAKA sinh được11 em chết3 con8đúng không anh?anh cho mọi người xin 500hình của các em nó nhé.
Chết mất 3 em đực, tiếc quá. Để hôm nào trời đẹp sẽ up