• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging - "B" Litter(NGA - THÁI) - Cuộc "vượt cạn" đầy cảm xúc........

daugagiamem

Vietpet sponsor
Raging - "B" -Cuộc "vượt cạn" đầy cảm xúc (hình mới 31.01)

Cảm ơn TRUNG nhé.........Xin up thêm hình mấy bé 12 ngày tuổi......

Berlinda nằm rất ngoan cho mấy bé bú.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Tiếp theo và hết......................

Hết..........cảm ơn mọi người đã đọc tin

trung2t3c

Active Member
Bầy này chắc có thể lực tốt nên mở mắt sớm quá ... tuyệt vời ... :D :D :D ... chỉ biết thốt lên từ "barocco muôn năm" :D :D :D

Hung.tinhyeu

Active Member
Bầy này chắc có thể lực tốt nên mở mắt sớm quá ... tuyệt vời ... :D :D :D ... chỉ biết thốt lên từ "barocco muôn năm" :D :D :D
Hô nhiều quá không khéo teo tóp hết cả Body đấy, 12 ngày bắt đầu mở mắt là đúng rồi.

trung2t3c

Active Member
Hô nhiều quá không khéo teo tóp hết cả Body đấy, 12 ngày bắt đầu mở mắt là đúng rồi.
hô hào chỉ là cái cớ, chỉ những người trong cuộc mới hiểu ý của em là nói đến cái gì bác ạ :D :D :D ...

viet-hong

Member
mấy bé bụ bẫm quá an nhỉ. đàn này đã cải thiện hơn đàn trước nhiều đó chứ. chúc mừng chúc mừng

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn Việt - Hồng nhé............

Hôm nay 30 TẾT rồi tranh thủ chụp vài tấm mấy bé lúc 14 ngày tuổi........Hẹn sẽ up hình mấy bé năm mới lúc mấy bé 24 ngày...
Chúc mọi người năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG....................

Hung.tinhyeu

Active Member
Cảm ơn Việt - Hồng nhé............

Hôm nay 30 TẾT rồi tranh thủ chụp vài tấm mấy bé lúc 14 ngày tuổi........Hẹn sẽ up hình mấy bé năm mới lúc mấy bé 24 ngày...
Chúc mọi người năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG....................

thật là đáng yêu.em cũng muốn nuôi một chú RR con khoảng 3 tháng tuổi.Khoảng thời gian nào em liên lạc được với anh vậy trại chủ RR.Anh liên lạc với em qua số điện thoại 0903500011 gặp Phượng nhé.Bye chúc cả gia đình lớn và nhỏ thật nhiều sức khỏe...

hoagiay

Tết năm con mèo mà coi bộ anh Đầu gà Giá Mềm có nhiều phát triển quá, chúc cho bầy Rott mau lớn nha

daugagiamem

Vietpet sponsor
Các bé hôm nay đã chảy nhảy và quậy tưng bừng.....Xin up vài hình mấy bé được 32 ngày......Cảm ơn mọi người đã đọc tin.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay mấy bé được 39 ngày,mình up vài tấm hình mấy bé đang chơi đùa .................