• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging - "B" Litter(NGA - THÁI) - Cuộc "vượt cạn" đầy cảm xúc........

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cập nhật hình mấy bé 44 ngày tuổi.......................Các bé đã được sổ lãi và tiêm mũi đầu tiên...............

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin các MOD cho Up hình em hàng mới nhập trại RR............Cảm ơn anh Trần Huy Hoàng đã tạo điều kiện cho RR sở hữu em bé dễ thương này......

trung2t3c

Active Member

chân ải chân ai .... chân ẻm chân em ..... :D :D :D :D

yêu cầu bác An lần sau xóa phông sau mờ đi nhé ... ai đời để cặp giò của e rõ quá :( :( :( :(

thantai79

Member
Xin các MOD cho Up hình em hàng mới nhập trại RR............Cảm ơn anh Trần Huy Hoàng đã tạo điều kiện cho RR sở hữu em bé dễ thương này......

em này nhìn đẹp quá nhìn hay hay . hôm nào lên chơi với em này mới được hêhheheh:loser:

doanhcauson

Vietpet sponsor

chân ải chân ai .... chân ẻm chân em ..... :D :D :D :D

yêu cầu bác An lần sau xóa phông sau mờ đi nhé ... ai đời để cặp giò của e rõ quá :( :( :( :(
Hi Trung,
Em show hàng cho Hachi mà anh thấy giống như bóp cổ nó vậy =)), nhìn nó lè lưỡi mà thấy tội nghiệp quá :)) Nó mà có hề hấn gì là anh bắt đần 1 chầu 9.. đó nhé:D. Thân chào

trung2t3c

Active Member
Hi Trung,
Em show hàng cho Hachi mà anh thấy giống như bóp cổ nó vậy =)), nhìn nó lè lưỡi mà thấy tội nghiệp quá :)) Nó mà có hề hấn gì là anh bắt đần 1 chầu 9.. đó nhé:D. Thân chào
e chưa đòi thù lao 1 chầu 9... của bác với bác An đó, để được vầi tấm Hachi post lên e phải khổ sở đứng nắng lâu quá trời ... Hachi của bác ham chơi quá , tí tuổi mà cứ chạy theo mấy con chó ... cái, ko chịu làm dáng show gì cả.... vụ này căng đó bác Doanh :))

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay mấy bé đã được gắn Microchip mình xin up vài tấm hình kỷ niệm..............................

senato

Vietpet sponsor
Mấy bé nhìn đẹp và bụ bẩm quá , chúc mừng bác . Hix muốn bắt 1 em về nuôi quá nhưng sân bãi không có nên cứ phải đứng nhìn hoài :(

daugagiamem

Vietpet sponsor
Các bé đã có chủ mới......hôm nay bé đầu tiên (BARCA) đã lên đường về nhà mới....Chúc BARCA sẽ có phong độ tốt như phong độ của CLB BARCELONA hiên nay