• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q-Litter From NKDRottweiler bầy cháu ngoại thứ 2 của Sting Haus of Lazic in Việt Nam

doanhcauson

Vietpet sponsor
2 bé đẹp quá, chúc mừng anh. Anh Doanh siêng ghê ngày nào cũng tập mà vẫn thấy cây tạ đòn ở nhà hehe
Cám ơn Chinh đã ghé qua và có lời chúc đến anh ! Cây tạ đòn anh để mấy bé gặm cho đở ngứa răng thôi.:)):)) > Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng bác 2 em quá đẹp ,
PS/ koko con gái dakar nhà em cũng mới sinh được 3 em
Cám ơn Dư đã có lời chúc . Rất vui khi nghe tin KOKO đã làm mẹ, tuy quân số ít nhưng hy vọng chất lượng sẽ bù lại số lượng. Chúc mừng Dư và chúc mấy bé mau ăn chóng lớn. Thân chào.

vinhbn

Member
Em nghe anh chỉ dữ lại 1 em mà sao vẫn thấy 2 bé vậy anh. anh tính cho mọi người khô miệng vì chảy ke sao?hehe.

Con của Dakar Black Beast thì khỏi chê rồi,anh Doanh biết Dakar Black Beast là em hâm mộ nó lắm,hồi kỳ bận làm trong Dogshow nhưng vẫn ngắm nó,điểm stop của mấy đứa nhỏ giống nó đẹp quá anh ơi,chắc phải qua cắn mông Quno !!!!!!!!!!!!

bevy2002

Member
bé nào nhìn cũng đã quá, phải nói thật sự là rất khó mà lựa chọn bé nào hơn bé nào, thôi thì đành phải chọn cả 2 luôn cho chắn ăn để ko bị hối tiếc về sau a Doanh nhỉ...hehehe

BotChien37

Mấy chú cún nhỏ nhỏ xinh xinh của anh đẹp quá trời Chúc mừng anh có bầy cún cực đẹp cực dễ thương .Chúc mừng anh hy vọng có dịp ghé trại của anh .

sweetone8080

Chào bác Doanh,2 em rott nhà mình đẹp lắm,chúc mừng bác.trại chó nhà mình ở đâu vậy bác Doanh,bữa nào có dịp mình ghé thăm ngắm các em nhà bác được không,đang nuôi 1em đực,tính sau này kiếm 1em cái về cho có đôi có cặp.Thân chào

nakamura

Member
hihihi.lâu lắm rồi mới vào dđ,ngắm 2 cu nhóc dễ thương quá anh doanh ơi.chúc mừng anh có burning thứ 2 nhé.biết đâu được mai này burning(ông cố ngoại của các bé) mất đi thì mọi người giật mình khi nhìn thấy sao nó vẫn còn mà lại trẻ ra...anh nhỉ:-ss:-ss:-ss:D:D:D:D:D

anhyenco

Member
chúc mừng anh doanh nha , hai bé nay phát trển tốt quá ha , đúng là nếu cho chọn chắc em cũng ko chọn được bé nào hơn bé nào, chúc mừng anh có con giống tốt, chúc cho hai bé hay ăn chóng lớn....

Lâu rui công việc lu bu không ghé Dđ ...Chúc mừng A nhé ít nhưng chất lượng!!!A vẫn khỏe & có tin vui gi mới chưa A ơi!!!!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn mọi người đã có lời nhận xét về 2 bé, hy vọng 2 bé sẽ phát triển tốt và thừa hưởng được những điều tốt nhất từ 2 bên nội ngoại. Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Lâu rui công việc lu bu không ghé Dđ ...Chúc mừng A nhé ít nhưng chất lượng!!!A vẫn khỏe & có tin vui gi mới chưa A ơi!!!!
Cám ơn Vũ đã ghé qua và có lời chúc đến anh. Anh vẩn khỏe , hiện tại chưa có tin gì mới vì vừa rối anh cho mấy bé cái nghỉ xả hơi, chỉ mới phối Selma và Indo mới có 3 tuần thôi nên chưa biết chắc chắn lắm, hy vọng mọi việc sẽ trôi chảy.
Isy của Vũ đã có tin vui gì mới chưa? lâu quá không thấy Vũ post hình của Isy lên diển đàn.Chúc Vũ cuối tuần vui vẻ.Thân chào.

Cám ơn Vũ đã ghé qua và có lời chúc đến anh. Anh vẩn khỏe , hiện tại chưa có tin gì mới vì vừa rối anh cho mấy bé cái nghỉ xả hơi, chỉ mới phối Selma và Indo mới có 3 tuần thôi nên chưa biết chắc chắn lắm, hy vọng mọi việc sẽ trôi chảy.
Isy của Vũ đã có tin vui gì mới chưa? lâu quá không thấy Vũ post hình của Isy lên diển đàn.Chúc Vũ cuối tuần vui vẻ.Thân chào.
Thanks A!!!Isy E cho lấy Cando của Dũng HP được 40 ngày rui,cháu nó phát triển tốt lắm A ơi.E cũng đang mong đây,tý nữa E dùng PC up lên đây để giao lưu cùng các Bác nha!!!!!

tuansilk

Vietpet sponsor
Hình ảnh bé Quantas

Bonus thêm hình của ông ngoại Sting Haus of Lazic

Và ông cố ngoại Burning des Prince d'Aragone 2 lần vô địch thế giới

Đúng là con dòng cháu giống- Con nhà tông không giống lông cũng giống cánh. Đẹp quá. Tuy còn lại 2 bé đực nhưng rất chât lượng. Chúc mừng anh Doanh, chúc các cháu hay ăn chóng nhớn.
Hy vọng anh em mình gặp gỡ giao lưu để thỏa lòng đam mê Rott trong một ngày gần đây.
Trân trọng kính chào.
Lê Anh Tuấn.

duhuonghp

Member
chúc mừng bác doanh 2 bé chất lượng quá cháu ngoại của sting hau nó khác đẹp quá

doanhcauson

Vietpet sponsor
Đúng là con dòng cháu giống- Con nhà tông không giống lông cũng giống cánh. Đẹp quá. Tuy còn lại 2 bé đực nhưng rất chât lượng. Chúc mừng anh Doanh, chúc các cháu hay ăn chóng nhớn.
Hy vọng anh em mình gặp gỡ giao lưu để thỏa lòng đam mê Rott trong một ngày gần đây.
Trân trọng kính chào.
Lê Anh Tuấn.
Chào anh Tuấn,
Cám ơn anh đã có lời chúc và lời khen đến 2 bé. Hy vọng sẽ được gặp anh và ae NRC trong một ngày sớm nhất để cùng giao lưu ,trước là để ae biết mặt nhau sau đó ae trao đổi thêm về kinh nghiệm cũng như chia sẽ thêm về cách chăm sóc .....và điều quan trọng nhất là ae được chia sẽ niềm đam mê rottweiler với nhau. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng bác doanh 2 bé chất lượng quá cháu ngoại của sting hau nó khác đẹp quá
Cám ơn anh duhuonghp có lời nhận xét về 2 bé. Đàn con của KOKO sao rồi anh? có giống ông ngoại Dakar nhiều không anh? Chúc anh được nhiều sức khỏe để chăm mấy bé tốt nhé và chúc mấy bé mau bú chóng lớn. Thân chào.

rottweilord

Member
Điển hình nuôi Rott tại hộ gia đình là đại ca Doanh, hồi tháng 7 định qua thăm thì đại ca lại bận công tác tổ chức show nên em chưa qua được. Show tháng 12 em vào đại ca nhớ dành cho em một lúc để em tham quan mô hình chăn nuôi đới nhá!>:D<