• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q-Litter From NKDRottweiler bầy cháu ngoại thứ 2 của Sting Haus of Lazic in Việt Nam

doanhcauson

Vietpet sponsor
Điển hình nuôi Rott tại hộ gia đình là đại ca Doanh, hồi tháng 7 định qua thăm thì đại ca lại bận công tác tổ chức show nên em chưa qua được. Show tháng 12 em vào đại ca nhớ dành cho em một lúc để em tham quan mô hình chăn nuôi đới nhá!>:D<
Chào bạn rottweilord,
Cuối tháng vào nhớ a lô cho mình nhé ....Rất vui được đón tiếp bạn tại tư gia. Thân chào.

trantantai

Active Member
Hai cu này đẹp quá. Hội đủ tố chất của Sting và Dakar. Anh Doanh sẽ lãnh giải cho bayby rồi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hai cu này đẹp quá. Hội đủ tố chất của Sting và Dakar. Anh Doanh sẽ lãnh giải cho bayby rồi
Thanks Tài có lời nhận xét về 2 bé. Nghe em nói mà anh mừng :)):)), cuộc thi chưa diển ra thì không thể nói trước được điều gì nhưng anh cũng hy vọng sẽ có được 1 giải thưởng nho nhỏ để khích lệ tinh thần. Thân chào.