• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Q-Litter From NKDRottweiler bầy cháu ngoại thứ 2 của Sting Haus of Lazic in Việt Nam

diemtrang

>:d< chào anh doanh. Lần này là lần đầu tiên em đến với vietpet, quả thật thú vị quá anh ơi. Mắc dù anh chỉ còn có 2 bé thôi nhưng tuyệt vời quá. Nói thật em thích rot lắm và có ý định tìm 1 em đực làm giống, nếu được anh cho em ;)đăng ký với nha anh!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Em Quantas nhìn ngầu wa ...Chúc mừng bác Doanh nhé . Lâu lâu vào xem Rott lại thấy ghiền ghiền :-w
Cám ơn Bảo đã có lời chúc và lời nhận xét về mấy bé. Nếu mà vẫn còn thấy ghiền ghiền thì máu rott vẫn còn trong người đó:)):)), mau mau kiếm 1 em đi Bảo ơi chứ không bị lên máu đấy :)):)). Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nhé nhìn 2 bé mà em phê hết cả người, chúc các bé mau ăn mau chóng nhớn
Cám ơn Dũng đã ghé qua và có lời chúc đến anh. Anka sao rồi em? chắc cũng sắp sanh rồi phải không? Chúc Dũng nhiều sức khỏe để chuẩn bị thức đêm dài dài nhé:)). Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
>:d< chào anh doanh. Lần này là lần đầu tiên em đến với vietpet, quả thật thú vị quá anh ơi. Mắc dù anh chỉ còn có 2 bé thôi nhưng tuyệt vời quá. Nói thật em thích rot lắm và có ý định tìm 1 em đực làm giống, nếu được anh cho em ;)đăng ký với nha anh!
Cám ơn bạn diemtrang đã có lời khen đến 2 bé. Nếu bạn quan tâm thì vui lòng liên lạc với mình qua số điện thoại bên dưới chử ký nha. Thân chào.

>:d<chào anh doanh em là thành viên mới gia nhập. Mấy bé của anh đẹp quá, mà anh cho em xin hỏi thiệt nha tại đó giờ em không biết. Mấy bé của anh có ai hỏi chưa nếu chưa cho em xin một vé nha anh! Em đam mê rot lắm, em tự tìm hiểu và cũng nuôi nó được 3 năm rồi. Nên em muốn hỏi anh một bé để làm giống

vuquang

Xin Chúc mừng anh Doanh , Hai bé đẹp quá . tuy số lượng ít nhưng rất chất lượng .
Lewis của em hôm nay cũng phát triển khá lắm . Chúc anh và gia đình cuối tuần vui vẻ . Thân Chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin Chúc mừng anh Doanh , Hai bé đẹp quá . tuy số lượng ít nhưng rất chất lượng .
Lewis của em hôm nay cũng phát triển khá lắm . Chúc anh và gia đình cuối tuần vui vẻ . Thân Chào
Cám ơn anh Cơ đã có lời chúc đến em. Dạo này có baby chắc anh chị bận rộn nên ít thấy anh lên diển đàn post hình mới của mấy bé , hôm nào rảnh rổi anh nhớ chụp vài tấm ảnh mới của Isabella và Lewis nhé, chắc hôm nay 2 đứa trổ mã lắm phải không anh. ? Chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe. Thân chào.

phuocngoc

Nhìn thèm wa, e cũng rất thích rott nhưng chưa có tiền để tuyển em nào về nuôi hết, một thời gian nữa có tiền mong mấy anh chỉ giúp để tìm được giống tốt nha. ;)

Giang_BD

Member
Chúc mừng anh Doanh, dạo này anh khỏe không ?
Em là Giang ở Bình Dương đang nuôi dưỡng bé Nike của anh đây.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh, dạo này anh khỏe không ?
Em là Giang ở Bình Dương đang nuôi dưỡng bé Nike của anh đây.
Cám ơn Giang nhiều!!! Bé Nike sao rồi em? chắc hôm nay lớn lắm phải không? Hôm nào rảnh rổi gửi hình lên cho anh xem bé thay đổi nhiều không nhé, không biết giống cha Raudi hay mẹ Evi đây :x . Chúc em một ngày vui vẻ. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh vừa chụp hôm nay khi 2 bé được 2,5 tháng tuổi. Mời các bạn xem hình.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
2 bé đẹp quá, chúc mừng anh. Anh Doanh siêng ghê ngày nào cũng tập mà vẫn thấy cây tạ đòn ở nhà hehe

duhuonghp

Member
chúc mừng bác 2 em quá đẹp ,
PS/ koko con gái dakar nhà em cũng mới sinh được 3 em