• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL...Tập đoàn baby mới về ..!!!

shuymc

Cho xin cai gia cua 1 e pit cai vao ibox nha...........................................

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đợt này không có em nào khoang trắng bò sữa hả a? trông mới 40 ngày mà ngon quá 3:-O 3:-O
Mỗi đợt 1 tiêu chí khác nhau về màu mảng em à, 8 con này kiểu này, 10 con sắp tới lại kiểu khác, có thể là cà phê khoang to kẻ vẽ chả hạn :)):))

_DIAMOND_1984

Nhiều thế này chăm sao hết. Nhốt Sát thủ cẩn thận không bị các em này cắn hội đồng thì khổ :)). Chúc các bé mạnh khỏe:)
TKS Khánh nhiều nhé..........................................................

nhìn mà thích vãi ....mỗi tội nhà hết chỗ để chứa rùi ko cũng xin a tùng Giá 1 em đực
Chúc các bé mau ăn chóng lớn và khỏe mạnh ...,:x

cocker.fan

Active Member
THằng cu đấy vàng rơm em à, chú xem thế nào trưa mai rảnh sang anh nhé, làm vài kiểu cho Sát thủ xem thế nào...<:p
Úi dời giờ mới lên đọc comment,em bị ốm với dị ứng cả ngày qua có đi đâu đc đâu %-( %-(

_DIAMOND_1984

anh ơi cho em xin cái giá vào inbox nhé :) .........................
Hòm thư mình bị lỗi ko gửi đc, nếu có như cầu hay thắc mắc gì cứ alo cho mình theo số ĐT dưới chữ ký .Tks đã quan tâm

Chúc mừng anh nhé, a nghiên cứu về pit thật là đam mê và sâu >:D<>:D<>:D<

_DIAMOND_1984

Chúc mừng anh nhé, a nghiên cứu về pit thật là đam mê và sâu >:D<>:D<>:D<
Tks Thắng nhiều nhé,anh vừa là để chơi vừa là để lấy nguồn zen mới lạ về cung cấp thêm cho anh em chơi PIT thôi mà em :)

anhngph

Member
Vừa bắt một em từ nhà Tùng Diamond, trộm vía nghịch và khôn lắm. Nuôi lớn lớn tí nữa se khoe :D:D:D:D:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Mày có nuôi mèo đen nữa ko? Nếu có thì chủ nhọc lên mà mang về nhé! Anh sợ gửi xe chúng nó không cho gửi cu ah.

_DIAMOND_1984

Mày có nuôi mèo đen nữa ko? Nếu có thì chủ nhọc lên mà mang về nhé! Anh sợ gửi xe chúng nó không cho gửi cu ah.
CHắc thôi anh ahj, gần tết nhất đến nơi rồi ko biết cả chăm chó lẫn chăm mèo ko biết có chăm đc ko :)