• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL...Tập đoàn baby mới về ..!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

xiaobao

Member
bọn này ở đâu ra thế hả anh ơi.tầm bao nhiêu hôm nữa thì xuất truồng:-??

_DIAMOND_1984

bọn này ở đâu ra thế hả anh ơi.tầm bao nhiêu hôm nữa thì xuất truồng:-??
Giờ anh có mối mới ở 1 số trại PIT trên An Huy, Giang Tô, thích bao nhiêu con cũng có em à, tha hồ cũng cấp cho anh em nuôi PIT có nhiều lựa chọn về zen giống. bọn này mới hơn 40 ngày, chuyển vùng ngon lành xong xuôi anh mới xuất

jenny_Q

Vietpet sponsor
thế này thì anh tùng để đâu cho hết tiền mà gần tết rồi cẩn thận bị cướp anh ơi :p =))

_DIAMOND_1984

thế này thì anh tùng để đâu cho hết tiền mà gần tết rồi cẩn thận bị cướp anh ơi :p =))
Chưa tết mà tiền anh đã nhiều đêm ngủ anh để đầy sân vườn có thấy trộm nào dám cướp đâu em =))=))

duykienhd

Member
cảm ơn ông tùng nhé.ko có kinh nghiệm nuôi pit đẻ của ông.hum qua tôi ko biết phải xoay sở như thế nào.thaks

_DIAMOND_1984

cảm ơn ông tùng nhé.ko có kinh nghiệm nuôi pit đẻ của ông.hum qua tôi ko biết phải xoay sở như thế nào.thaks
ko có gì đâu ông à, anh em biết chia sẻ cho nhau cũng như ngày trước tôi ko biết tôi cũng đi hỏi anh em biết thôi mà, dần dần là có kiến thức đủ để mình sử dụng, total bao nhiêu em hả Kiên ???

my_lucky

Active Member
anh có con ngao tạng mầu đỏ đồng, chưa lên bờm nhưng nặng hẳn....1,4kg=)), chú có thích đổi không=))=)):-??

phamhuyhoang

Active Member
Bác cứ chém em, cứ đưa em con Ngao tạng về em dọa chó hàng xóm thì pít có đắt bao nhiều cũng đổi :)):))
anh có em phú quốc đặt tên là NGao tạng .mai chú sang cầm về dọa hàng xóm đi nhé ^_^ khi sang cầm pitt để đổi nha

_DIAMOND_1984

anh có con ngao tạng mầu đỏ đồng, chưa lên bờm nhưng nặng hẳn....1,4kg=)), chú có thích đổi không=))=)):-??
anh có em phú quốc đặt tên là NGao tạng .mai chú sang cầm về dọa hàng xóm đi nhé ^_^ khi sang cầm pitt để đổi nha
Đổi luôn......đang định đám cưới bác Long Rồng về Khu C xem có em NGao nào cuộm 1 em mà giờ có bác chủ Gạ đổi xem ra hết í rồi <:p:D

cocker.fan

Active Member
Đợt này không có em nào khoang trắng bò sữa hả a? trông mới 40 ngày mà ngon quá 3:-O 3:-O