• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull Caribe

Ken_zx88

Member
25kg em à, rất khoẻ mạnh sở trường leo tường, leo lên rồi ngồi trên đó ngó nghiêng lung tung...ka..ka... bây giờ anh chỉ đâu là chạy đó vừa chạy vừa sủa, anh Hiển china đến chơi cũng dật mình vì chiêu đó...ka...ka...rất là nghe anh...
Thân!
Em cũng chuẩn bị làm lại từ đầu , rút kinh nghiệm từ con $

hungvu

Member

a chịu khó tập luyện cho cháu cariber nên nhìn cơ bắp quá a.p ạ. thế tình hình hai cháu nó thế nào rồi anh. liệu ổn không a

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
anh ơi cập nhật hình ảnh của Caribe đi anh ơi, lâu lắm rồi anh chả cập nhật gì cả ...

trangphuong

Active Member
anh ơi cập nhật hình ảnh của Caribe đi anh ơi, lâu lắm rồi anh chả cập nhật gì cả ...
Mấy ngày nay lên cân nhanh quá lên nhìn chán lắm, ai lại mông bụng cứ bè bè đợi khi nào thẩm mỹ bóc mỡ bụng đi đã nhé? Hơn nữa con gái gì giờ này vẫn ngủ gà ngủ vịt lên anh chán chả muốn chụp hình...:D...

Hung.tinhyeu

Active Member

a chịu khó tập luyện cho cháu cariber nên nhìn cơ bắp quá a.p ạ. thế tình hình hai cháu nó thế nào rồi anh. liệu ổn không a
Giờ nó sắp đẻ rồi, còn tập luyện gì nữa, có sẽ sau khi đẻ xong mới tập luyện được. Ông chủ dạo này thường xuyên hát bài ước gì của hoạ mi tóc nâu và hồi hộp để xem đen vá trắng.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mấy ngày nay lên cân nhanh quá lên nhìn chán lắm, ai lại mông bụng cứ bè bè đợi khi nào thẩm mỹ bóc mỡ bụng đi đã nhé? Hơn nữa con gái gì giờ này vẫn ngủ gà ngủ vịt lên anh chán chả muốn chụp hình...:D...
Thối chết rồi giờ em mới nhớ ra, tăng cân thế này có khi là có tin vui rồi cũng nên....ái chà hay đấy anh ơi :D:D

my_lucky

Active Member
Bác Hùng nói sai rồi, dạo này con pit caribe nó được hưởng sái cô và cậu chủ nhỏ ăn nhiều bột dinh dưỡng quá nên béo ý mà, lại thêm cái tội ngày trước trót ăn quá nhiều thịt gà sao nên giờ mới phát tướng thôi.Cứ cho " tập " cật lực trong khả năng là sẽ săn người lại ngay ý mà.khà khà

trangphuong

Active Member
Bác Hùng nói sai rồi, dạo này con pit caribe nó được hưởng sái cô và cậu chủ nhỏ ăn nhiều bột dinh dưỡng quá nên béo ý mà, lại thêm cái tội ngày trước trót ăn quá nhiều thịt gà sao nên giờ mới phát tướng thôi.Cứ cho " tập " cật lực trong khả năng là sẽ săn người lại ngay ý mà.khà khà
Nó hưởng thừa đồ ăn lên có khả năng lại như con Ngao cháo lòng bên Gia Lâm em nhỉ?

cocker.fan

Active Member
Có khi nào lại ra được quả đen vá cà phê không anh nhỉ? :p con Caribe khoang trắng nhiều dễ ra được đen vá trắng lắm anh ơi :D

oheylona

Member
Lúc nào đẻ bán cho em một con nhé mà con puma chiến tốt không anh nếu tốt để cho em giống con bố nhé.