• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull Caribe

Ken_zx88

Member
Em này bây giờ được bao nhiêu cân rồi hả anh? Con $ hôm nay em cân nó được 23kg

trangphuong

Active Member
Em này bây giờ được bao nhiêu cân rồi hả anh? Con $ hôm nay em cân nó được 23kg
Cách đây 1 tuần anh cân được 22kg cả vòng cổ, hôm nay cân được 19,5kg mấy hôm vừa rồi vừa bị đi ngoài lại không may mất cả mắt khi đùa quá với Zomy.

trangphuong

Active Member
Anh làm cho nó 1 cái băng để đeo vào mắt cho đúng chất cướp biển
Anh có ý tưởng cho bên mắt caribe rồi, hôm nào về han cho qua phố thợ nhuộm luôn..ka..ka...
Hic, em này nhà lão đại cao quá, nhìn như con Đô La vậy :D:D:D
Thấp bé hơn ôbama nhà Ken_zx88 bạn à...
cao to đẹp gái nhỉ chúc mừng nác có pit đẹp
Cảm ơn đ/c nhiều.
Thân!
Caribe an nhàn ngắm cảnh đồng quê.

Ceberus

Member
Hôm nào bác đưa em nó về HN mấy ae mình tổ chức cho mấy em pit thiếu nhi này thi kéo lốp đi anh ...
Gọi thêm cả Dark, $, ... và mấy em cùng đàn này về kéo luôn thể ... :D

trangphuong

Active Member
Hôm nào bác đưa em nó về HN mấy ae mình tổ chức cho mấy em pit thiếu nhi này thi kéo lốp đi anh ...
Gọi thêm cả Dark, $, ... và mấy em cùng đàn này về kéo luôn thể ... :D
Có cái đai kéo lốp xe Tiến zinzin80 mua tặng mà đã vừa đâu, vẫn lỏng cái ngực..ka..ka...đợi sau một năm đã, cứ post clip lên thi nhau cũng được mà, không chơi chỉnh sửa cắt bớt video..ka..ka...
@
Mai Trung nịck Ken_zx88 lên TN đón ZoMy về cưới vợ đấy, có anh em nào cùng đi TN bia ruợu không nhỉ?

Con Lợn Lòi

Active Member
Có cái đai kéo lốp xe Tiến zinzin80 mua tặng mà đã vừa đâu, vẫn lỏng cái ngực..ka..ka...đợi sau một năm đã, cứ post clip lên thi nhau cũng được mà, không chơi chỉnh sửa cắt bớt video..ka..ka...
@
Mai Trung nịck Ken_zx88 lên TN đón ZoMy về cưới vợ đấy, có anh em nào cùng đi TN bia ruợu không nhỉ?
Coi như là bác đã đồng ý vụ thi kéo rồi đấy nha :D:D:D Vụ này hay đây, xem mấy em ở VN mình sẽ kéo được tới bao nhiêu kg :))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cách đây 1 tuần anh cân được 22kg cả vòng cổ, hôm nay cân được 19,5kg mấy hôm vừa rồi vừa bị đi ngoài lại không may mất cả mắt khi đùa quá với Zomy.
Anh em trên HN xem như nào chứ, PIT 6 tháng mà giờ đã 20 KG nhích to béo quá cũng không hay đâu, hỏng đấy anh ạh, béo quá thì làm sao nhảy cao được , giờ đang tuổi tập tành mà béo quá là dở , PIT cái trưởng thành total 26KG là chuẩn anh ơi:-bd:-bd

trangphuong

Active Member
Coi như là bác đã đồng ý vụ thi kéo rồi đấy nha :D:D:D Vụ này hay đây, xem mấy em ở VN mình sẽ kéo được tới bao nhiêu kg :))
Ok nhất chí với em, cứ tạm thế đã nhé quay video post thi thố nhé, không chơi nguyễn thị cắt bớt..ka..ka...thưởng sẽ là cafe,rượu, bia...cho người, thịt bò cho cún...tạm thế đã.
Anh em trên HN xem như nào chứ, PIT 6 tháng mà giờ đã 20 KG nhích to béo quá cũng không hay đâu, hỏng đấy anh ạh, béo quá thì làm sao nhảy cao được , giờ đang tuổi tập tành mà béo quá là dở , PIT cái trưởng thành total 26KG là chuẩn anh ơi:-bd:-bd
Cũng hơi béo em ạ, đang nhân cơ hội giảm cân luôn để thân thể khô cơ bắp sức khoẻ tốt là ok. Béo ú ra nhỡ...Đái đường cũng chết..ka...k...a...ka...

Hung.tinhyeu

Active Member
@
Mai Trung nịck Ken_zx88 lên TN đón ZoMy về HN cưới vợ đấy, có anh em nào cùng đi TN bia ruợu không nhỉ?
Ken_zx88 đón về HN thì giữ luôn đi, một công đôi việc. Nghe đâu dạo này chán nuôi rott rồi chỉ nuôi mỗi Pit thôi.

my_lucky

Active Member
Pit và rott...

Ken_zx88 đón về HN thì giữ luôn đi, một công đôi việc. Nghe đâu dạo này chán nuôi rott rồi chỉ nuôi mỗi Pit thôi.
Em cũng thấy lác đác có vài bác bỏ rott nuôi pit đấy ạ, hay em quay lại để giữ gìn con rott sư huynh nhỉ:D

trangphuong

Active Member
Đâu có anh, cao hứng đôi chút thôi, em nuôi chó theo cảm nhận và tình yêu mà...nuôi theo moden mới chán anh anh..ka..ka...
Em cũng thấy lác đác có vài bác bỏ rott nuôi pit đấy ạ, hay em quay lại để giữ gìn con rott sư huynh nhỉ:D
Có điều kiện thì nuôi cả hai..ka..ka...rott uy dũng coi nhà, bảo vệ ok, pitbull nuôi đu dây cắn lốp kéo xe..v..v...Nhưng vẫn phải hoà nhập xã hội tốt.

cocker.fan

Active Member
COn kẻ vẽ dáng người dài giống con Lính đánh thuê quá :D con này với con La giống nhau từ màu sắc đến đôi chân dài kiều nữ ;))