• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

phananh2812

Member
thấy bảo ô e bị ốm à, khỏi chưa vậy, mà bây giờ e nuôi mấy bé vậy, lâu quá rồi, chắc cũng quên a rồi nhỉ

thấy bảo ô e bị ốm à, khỏi chưa vậy, mà bây giờ e nuôi mấy bé vậy, lâu quá rồi, chắc cũng quên a rồi nhỉ
Em không nhớ nổi đâu anh,chỉ biết nick này của anh Tuấn Béo thôi!anh khỏe không?em vẫn đang nuôi Bun với Moon anh ạ!
Dạ vâng trước Tết anh bị tai nan phải Mổ,bây giờ cũng đỡ rồi anh ạ,thanks anh :)

phananh2812

Member
Em không nhớ nổi đâu anh,chỉ biết nick này của anh Tuấn Béo thôi!anh khỏe không?em vẫn đang nuôi Bun với Moon anh ạ!
Dạ vâng trước Tết anh bị tai nan phải Mổ,bây giờ cũng đỡ rồi anh ạ,thanks anh :)
bị tai nạn à, khổ thân quá, phải mổ cơ à, có sao không. mà vẫn nuôi hai bé kia nữa thì vất vả quá nhỉ, lâu không thấy alo a tưởng e bận, hôm nào ae gặp gỡ tí nhỉ

bị tai nạn à, khổ thân quá, phải mổ cơ à, có sao không. mà vẫn nuôi hai bé kia nữa thì vất vả quá nhỉ, lâu không thấy alo a tưởng e bận, hôm nào ae gặp gỡ tí nhỉ
Ok anh,khi nào em khỏe hẳn em alo anh,thân!

Làm Mới Nào

Lâu lắm không ghé qua,up lại mấy cái ảnh làm mới topic nào!không ghạch ngói nhé:D:D:D

kubikubi

Member
Tranh thủ vào ném đá rồi chạy thôi:D, cả chủ và chó đều.............đẹp lắm anh ơi>:D<, hôm nào trưa em qua anh cafe nhé, anh iu=))

VietTung

Member
he

Tranh thủ vào ném đá rồi chạy thôi:D, cả chủ và chó đều.............đẹp lắm anh ơi>:D<, hôm nào trưa em qua anh cafe nhé, anh iu=))
Thằng e đểu này khen a minh kìa. E út kiểu này ..,...........................

Cụ Tao

Lâu lắm không ghé qua,up lại mấy cái ảnh làm mới topic nào!không ghạch ngói nhé:D:D:D
Con trắng vàng này có phải của cậu nào tập Vịnh Xuân ở ngoài đê hồi trước 5 tháng cho cắn thắng chó 7 tháng không nhể! Nhìn cơ bắp quá!

Thông báo Bull và Moon lại ra sản phẩm và lần này 8 em đực và 1 em cái,ai đã từng nuôi đàn trước rồi thì vào ủng hộ cái nhé,tks all!