• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

Khánh Nhữ

Active Member
Sao sáng nay ko đi vậy anh..............................................................................?

_donphuong_docma:Thanks em nhiều,em nó khỏi rồi em ơi,lại ngon lành rồi,sáng qua thằng cu em anh (nick Viettung) dẫn ra FTV chơi mà.

_Khánh Nhữ: Anh có việc đột xuất phải đi Nam Định,tưởng về tối hôm 24 thế mà kô về kịp,tiếc quá Khánh ơi.

_Quân.Phương:eek:k em nhất định rồi,em này kô bị ghẻ như em Si thì đi đâu anh cũng dắt theo.Thân!
:):):)

Long Bui

Member
thần thái đầu thủ đẹp hôm qua ngồi ngắm em nó ok quá.Chúc mừng bác!!!!! cún dẹp!!!!!!

A Páo

Member
Hôm nào đi off ở Công Viên Thống Nhất , mình phải xem kĩ lại con nào là con bull nhà a Nguyenvuminh a nhớ mang nó đi off nhé .
Hôm FVS chạy đi chạy lại nhiều , lên ko biết mấy cún mới .
Bull nhà a đẹp lắm ạ , chúc mừng anh:x:x

boy_armani8x

Active Member
Pitbull đẹp .. :) Anh cố gắng chăm sóc nó nhé, chịu khó cho vận động nhiều.. đối với pitbull thì việc được vận động thể lực còn có ý nghĩa hạnh phúc với nó hơn là cho nó ăn những món ăn ngon. Thân !

_Re:Long Bui: Thanks Long! em này anh ưng ý quá,nhưng còn tập tành nữa thì phải học anh em nhiều lắm.:)

_Re:Khánh Nhữ - Anh vẫn còn ý định nhưng chưa tìm được em nào thật sự xuất sắc em ạ,để năm hết Tết đến rồi nhà cửa ổn định nó rộng rãi hơn thì có nhiều đất để theo đuổi sở thích hơn...;)

_Re: A Páo: Nhất định rồi Tuấn ơi!chủ nhật này kô bít có off kô,nếu có nhất định cho em ý ra rồi.;;);;)

Pitbull đẹp .. :) Anh cố gắng chăm sóc nó nhé, chịu khó cho vận động nhiều.. đối với pitbull thì việc được vận động thể lực còn có ý nghĩa hạnh phúc với nó hơn là cho nó ăn những món ăn ngon. Thân !
Cám ơn Nam!Hic nhưng anh đi làm bận quá nhiều lúc về nhà trong tình trạng bây bây rượu vì phải đi tiếp khach nên cho ăn xong chỉ ngồi đùa và trêu em ý một chút thôi,còn hôm nào về sớm cũng cho chạy được mấy km thôi chứ kô được tập gì mấy,hoan nghênh nếu CLB pitbull HN có những buổi tập vào ngày nghỉ thì tốt biết mấy,thân!<:p

dzonzon

Member
em Đức đây anh cho em tên mấy loại thuốc kháng sinh và chống phù nề anh nhé

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em này là em nào đấy Minh ơi, em cho ít thông tin được ko ??? HN giờ công nhận rất nhiều PIT đẹp .....

Em này là em nào đấy Minh ơi, em cho ít thông tin được ko ??? HN giờ công nhận rất nhiều PIT đẹp .....
Re:A Tùng.Đàn nhà bác Phương nick:Trang Phương (Thái Nguyên) đấy anh ơi,hôm lên bắt em lại bắt em đen,Cá Chê,bây giờ Tùng gần nhà đang nuôi em đen,kô bắt em này nhưng vô tình hay cố ý thì kô biết Nó lại về với em!:-*

Thich_Khach

Member
Hôm qua được nhìn tận mắt em Bull Hạt Dẻ này :)màu mảng đẹp quá a Minh êi sao anh ko có mặt dắt nó đi :( thần thái và cơ bắp lên rất đều! anh làm thế nào thì làm thu xếp công việc ngày phải dắt em nó đi dạo ít nhất 30 40 phút ko là béo thì chán lắm anh ạ :( !

Hôm qua được nhìn tận mắt em Bull Hạt Dẻ này :)màu mảng đẹp quá a Minh êi sao anh ko có mặt dắt nó đi :( thần thái và cơ bắp lên rất đều! anh làm thế nào thì làm thu xếp công việc ngày phải dắt em nó đi dạo ít nhất 30 40 phút ko là béo thì chán lắm anh ạ :( !
RE: Dương!hôm qua anh vướng tí việc dưới T/P Nam Định kô về kịp em ạ,chán quá!anh thấy em hay dắt pit nhà em đi dạo ở Hồ nào thế?có gần nhà anh kô thì alo anh đi cùng với,thân!o->

Thich_Khach

Member
buổi sáng e dắt nó đi gần nhà thôi! còn tối đi chơi thi cho nó chạy theo xe lông nhông vừa đi chơi vừa tập cho nó anh ạ :D