• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

kubikubi

Member
Chả hiểu anh nuôi kiểu gì mà con bull nó gầy trơ hết cả xương sườn thế kia, haizzzzzzzz. Anh có thích đổi pit lấy rôtt không để em vác sang nào:-w, đợt này có khi nhờ anh Minh giảm cân con Papai giúp em, nó bâyh béo kinh khủng:x

Ducthinhndt

Member
Chả hiểu anh nuôi kiểu gì mà con bull nó gầy trơ hết cả xương sườn thế kia, haizzzzzzzz. Anh có thích đổi pit lấy rôtt không để em vác sang nào:-w, đợt này có khi nhờ anh Minh giảm cân con Papai giúp em, nó bây h béo kinh khủng:x
Hùng ơi nói thật đấy hả?
Đổi cho anh đi, anh cũng thích Rott.

trangphuong

Active Member
Thanks anh Phương,có một nhóc con của Bun đã về Thái Nguyên rồi đấy anh ạ,thân! :)
Chủ của nhóc pit đấy cũng vừa a lô cho anh hỏi cách nuôi em à .
Đàn con Bun này nói túm lại đến giờ phút này là rất thành công nó phụ thuộc nhiều vào những ngươi nuôi . Rất cảm ơn em và mọi người đã nuôi và chăm sóc tốt đàn pit đầu tay của anh ( Đàn pitbull thụ tinh nhân tạo đầu tiên)
Thân!

kubikubi

Member
Hùng ơi nói thật đấy hả?
Đổi cho anh đi, anh cũng thích Rott.
oài, anh Thịnh cũng mê Rott cơ ah! đổi luôn anh ơi................mấy bé nhà anh đã khôn lớn chưa vậy, mê quá không biết có em nào về với mình không, hí hí. có khi phải hỏi ý kiến daika Minh xem sao?:D

Ducthinhndt

Member
oài, anh Thịnh cũng mê Rott cơ ah! đổi luôn anh ơi................mấy bé nhà anh đã khôn lớn chưa vậy, mê quá không biết có em nào về với mình không, hí hí. có khi phải hỏi ý kiến daika Minh xem sao?:D
Anh phải nuôi Rott em biết vì sao không?
Vì để Rott trông nhà và trông Pit đấy em.
Nếu không trộm đến bắt cả đàn con Gift của anh.

kubikubi

Member
Anh phải nuôi Rott em biết vì sao không?
Vì để Rott trông nhà và trông Pit đấy em.
Nếu không trộm đến bắt cả đàn con Gift của anh.
ái dà, anh Thịnh cẩn thận quá....thế anh đã có em Rott nào chưa vậy, show ít ảnh các bé cho anh em theo dõi nhé anh>:D<

Cho Mai bua rượu cua Minh lau qua .chac phai tu sương thôi
Cuối tuần đi anh ơi,gọi là "gặp nhau cuối tuần của VTV3"

To: Anh Quách- anh lại luyên thuyên roài ....em có đi uống mảnh đâu? với lại anh Viêt zô zô viết có dấu đấy chứ (ví dụ: chữ "Thôi" chuối cùng) ......:)):)):)):)):-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

Dxt8888

Member
đã có kế hoạch j cho dự định mới chưa e?triển đi vtung nó đang rồi rãi đấy.