• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

Thông báo khẩn:::<:p
Hôm nay em Bull nhà em đã chiến trận đầu tiên rất ấn tượng,dù là trận giao hữu hôm nay để nối thêm tình cảm giữa những người chủ chó với nhau nhưng là một trận đấu rất căng của hai em Pit non mới đánh trận đầu tiên trong đời (Bull 10 tháng em kia 15 tháng).thế mà hiệp đầu có 5 phút,hiệp hai chúng nó táng nhau tận 10 phút...%-(
Kết quả là::::: Hòa....:D
Vì bên quay fim chụp ảnh đang bận nên chưa cập nhật được hình và clip,sory all.

Làm tí hình đối tác củ Bull hôm nay (hình trong ảnh là hinh lúc em ý mới được 12 tháng và chưa cắt tai đâu nhé,bây giờ đẹp hơn nhiều và bộ lông ok hết rồi-nói chung là đẹp)

saigenh

anh ơi em là xiaobao đây nick kia bị treo nên dùng tạm nick của ông anh.sao con pit của anh bij làm sao thế

anh ơi em là xiaobao đây nick kia bị treo nên dùng tạm nick của ông anh.sao con pit của anh bij làm sao thế
Em à,đây là hình cũ,bây giờ nó khỏi rồi em ạ,trước đây nó bị nghẻ,nhưng bây giờ về với chủ mới đẹp và mượt lắm rồi em ạ.
Thế dạo này trên đấy có trương trình gì không em?hôm nào lên đây chơi với bọn anh một bữa nhé,thân!:)

longtroc

Member
xem thế nào đi ông em ơi clip lên đi chứ cả đêm qua không ngủ được đợi clip bull đấy 8->

saigenh

Em à,đây là hình cũ,bây giờ nó khỏi rồi em ạ,trước đây nó bị nghẻ,nhưng bây giờ về với chủ mới đẹp và mượt lắm rồi em ạ.
Thế dạo này trên đấy có trương trình gì không em?hôm nào lên đây chơi với bọn anh một bữa nhé,thân!:)
ok anh chắc phai hết tháng này chứ tháng này ,mưa bẩn lắm hehe cũng ngại đi

Anh nghiện Pit rồi .............................%-(
Hi Khánh,vì chơi Pít anh thấy hợp với anh mà dòng pít nó phổ thông nên kiếm em pit đẹp cũng dễ,chứ chơi Buly thì anh thấy HN mình chưa có em nào thật xuất xắc Khánh à,tạm thời cứ thế đã,có điều kiện thì phải học hỏi anh em buly rồi mới dám chơi!lâu quá không gặp,hôm nào ra off anh em gặp tí nhé,thân!

longtroc

Member
ok rồi em a nhưng lần sau đánh đừng để đến mức yếu và bỏ đòn như vậy nhé ? lối đánh ok rồi em a nhưng trọng tâm nhất là thể lực . anh đang cố phục hồi nhanh để đưa pit cùng đàn bull tập đã rồi có dịp mình sẽ giao lưu:-* quá tốt cho con pit 10 tháng

ok rồi em a nhưng lần sau đánh đừng để đến mức yếu và bỏ đòn như vậy nhé ? lối đánh ok rồi em a nhưng trọng tâm nhất là thể lực . anh đang cố phục hồi nhanh để đưa pit cùng đàn bull tập đã rồi có dịp mình sẽ giao lưu:-* quá tốt cho con pit 10 tháng
Vâng anh,lần đầu tiên hai anh em chủ chó cũng không có kinh nghiệm,đánh hiệp một 4 phút,hiệp hai hơn chục phút như thế con Si & con Bull nó mệt quá sức!!!con Bull nhà em lao luôn vào bãi cỏ mằm...:)):)):))chẳng qua em nghĩ là thể lực của cậu ý còn yếu quá nên mới như thế,em về cố gắng tập thể lực và giảm cân cho chuẩn anh ạ;;)
Ok anh cố gắng khỏi tay nhanh rồi anh em mình giao lưu,tầm 10 tháng đánh đấm như thế được chưa anh?:-ss Thân!

saigenh

quá hay anh ah.con xám có đòn cắn chân hay đấy quả này lại biết thêm nhiều anh em thích chơi chiến rồi>:D<>:D<>:D<

longtroc

Member
Vâng anh,lần đầu tiên hai anh em chủ chó cũng không có kinh nghiệm,đánh hiệp một 4 phút,hiệp hai hơn chục phút như thế con Si & con Bull nó mệt quá sức!!!con Bull nhà em lao luôn vào bãi cỏ mằm...:)):)):))chẳng qua em nghĩ là thể lực của cậu ý còn yếu quá nên mới như thế,em về cố gắng tập thể lực và giảm cân cho chuẩn anh ạ;;)
Ok anh cố gắng khỏi tay nhanh rồi anh em mình giao lưu,tầm 10 tháng đánh đấm như thế được chưa anh?:-ss Thân!
chuẩn luôn thể lực tốt đánh ok luôn em a , hi hi khỏi tay anh cho pit tập rồi anh alo sang làm trận giao hữu :p:p

hix thế mà em xám chạy,chắc không có đòn quyết định anh nhỉ
Không phải đâu em ạ,nó mệt quá đấy,anh có tập tành gì đâu.thỉnh thoảng tối tối cho em nó chạy có mấy Km thì làm sao có sức được,đợt này chỉnh đốn lại cách tập luyện,nghiêm túc tí lại ngon ngay.:))

chuẩn luôn thể lực tốt đánh ok luôn em a , hi hi khỏi tay anh cho pit tập rồi anh alo sang làm trận giao hữu :p:p
vâng anh cứ khỏi tay đi rồi tính,anh em tình cảm mà anh cứ gạ cho chó anh cắn chó em,chết thì sao??????????:)):)):)):)):))

longtroc

Member
đâu thằng này cho nó có khí thế thôi chứ mình yêu cún ai lại để như vậy chứ hiiiii hiiiiiiii chuẩn bị lại đươc mát mặt với đàn cún đầu tay của trangphuong rồi :x:x:x:x:x