• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

VietTung

Member
a MINH:hôm nào làm 1 trận không anh minh ơi........................................................mà dạo này toàn để chó vệ sinh ra ngoài ngõ thế hả...cẩn thận không em vụt què chân đấy

a MINH:hôm nào làm 1 trận không anh minh ơi........................................................mà dạo này toàn để chó vệ sinh ra ngoài ngõ thế hả...cẩn thận không em vụt què chân đấy

Hi Tùng đấy à, ngày nào cũng gặp nhau mà nỡ lòng nào vụt chó anh,anh em mình con nhiều duyên nợ lắm,em vụt chó anh thì anh lại đánh chó em,có gì đâu,tối đi làm về cho chó qua nhà anh chơi nhé.anh mua ít giềng mẻ đợi em sang nhé...hê hê,thân!!!=))=))=)):)):)):))

VietTung

Member
chó thì xấu..............................cứ đòi ra mắt như người lớn .thích bon chen à%-(

my_lucky

Active Member
nếu Minh bận thì cứ đến ngày nghỉ mấy anh em lại tụ tập để huấn luyện thôi.....đợt tới này là phải lên lịch tập nặng cho chó trưởng thành rồi....năm sau Pit của CLB sẽ phải lột xác=))

boy_armani8x

Active Member
anh ơi, trong ngày hay trong tuần mỗi công việc cố gắng bớt đi chục phút... vài công việc bớt được như vậy là đủ giúp cho cháu nó có tương lai rồi :)

nếu Minh bận thì cứ đến ngày nghỉ mấy anh em lại tụ tập để huấn luyện thôi.....đợt tới này là phải lên lịch tập nặng cho chó trưởng thành rồi....năm sau Pit của CLB sẽ phải lột xác=))
Ok anh,nhất định rồi....:))cuối tuần anh em tổ chức tập ở đâu alo em nhé...;););)thân!

anh ơi, trong ngày hay trong tuần mỗi công việc cố gắng bớt đi chục phút... vài công việc bớt được như vậy là đủ giúp cho cháu nó có tương lai rồi :)

Hi Nam!o->mỗi ngày anh cung bố trí được cho em ý chạy 3-4 km vào buổi tối rồi đấy nhé,chạy xong cho về Đại Sứ Quán Thụy Điển đầu phố Núi Trúc và Kim Mã nô đùa với mấy em cún khác 30' em ạ.:):):)hôm nào rảnh anh em off tối thử một hôm ở đấy xem sao nhé,có đầy đủ mọi yếu tố giúp anh em off thành công như bãi cỏ cho dog vui đùa,có trà,có mước mía...Thân!

boy_armani8x

Active Member
Hi Nam!o->mỗi ngày anh cung bố trí được cho em ý chạy 3-4 km vào buổi tối rồi đấy nhé,chạy xong cho về Đại Sứ Quán Thụy Điển đầu phố Núi Trúc và Kim Mã nô đùa với mấy em cún khác 30' em ạ.:):):)hôm nào rảnh anh em off tối thử một hôm ở đấy xem sao nhé,có đầy đủ mọi yếu tố giúp anh em off thành công như bãi cỏ cho dog vui đùa,có trà,có mước mía...Thân!
hihi.. Vậy là tốt rồi,.. Em biết chỗ đầu phố Núi Trúc rồi, mọi người sẽ cố gắng off ở nhiều chỗ cho phong phú về địa điểm, giúp cho các em pit cũng được đi tham quan nhiều nơi..hehe <:p

Kô biết có anh em nào nuôi Pit gần khu Kim Mã kô,tối đến anh em rủ nhau hẹn hò tí cho vui...anh em ơi!!!!!nex nào

trangphuong

Active Member
Mau lớn ghê, chúc mừng em nhé. Mấy nhóc trên TN giờ cũng 23-25kg hết rồi con đầu đàn thủ to hơn cha nó, thân hình cơ bắp rất tố chất. Nhóc nhà em nhiêu cân rồi? Có gấu không, con mẹ nó trên này tù rồi vì cắn chết thằng hàng xóm..8->...