• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự offline Vietpet Quảng Ninh của CLB 23/6/2012

zodiac123

Member
4h sáng tất cả mọi người như đã hẹn đều đã có mặt tại tượng đài Lenin nơi bình thường vẫn offline, trong không khí rất hồ hơi và phấn khởi để tham dự cuộc offline xa đầu tiên của CLB người yêu chó kéo xe miền bắc.
Các thành viên trong CLB như chú Bình, Đức, Nam, Hiền, Thúy, anh Linh, Tùng Gum và em Ly Gà đã gặp phải khó khăn bước đầu mà xém chút nữa thì không thể hoàn thành chuyến đi hôm nay....do sơ xuất trong việc thuê xe, nhà xe đã không cho chó lên và bỏ mặc các thành viên đứng tơ hơ dưới trời mưa tầm tã lúc 4h đêm. Tuy nhiên mọi người đều rất tin tưởng về chuyến đi và rồi...may mắn là đã điều động được 1 xe khác ngay sau đó 30 phút, vậy là hành trình bị chậm đi so với dự kiến.
Tham gia hoạt động offline với Vietpet Quảng Ninh chúng tôi đã được tiếp xúc với nhiều dòng chó nghiệp vụ cũng như chó cảnh khác rất đáng yêu. Đặc biệt được tiếp xúc với những con người yêu quý động vật và chăm sóc chúng rất chu đáo.
CLB chúng ta đã góp mặt 1 Husky và 1 Alaska trong cuộc vui này.
Thay mặt CLB xin cám ơn chủ của 2 chú cún này.
Sau đây là 1 số hình ảnh trong hoạt động ngày hôm nay! Rất Rất Rất Vui!!!
Ảnh khi tham gia offline mình xin up sau vì để ở máy khác, chưa kịp lấy! Up trước những giây phút vui vẻ của anh em ở khu C của anh Phạm Huy Hoàng.
Sau đợt này chúng ta cần có nhiều hoạt động ngoại khóa hơn để thúc đẩy lớn mạnh CLB cũng như sự gắn kết giữa các thành viên, đợt tháng 7 này sẽ có 1 Event nữa hoạt động tại HN hướng tới các trẻ em nhỏ mồ côi, chất độc màu da cam! Mong các bạn sẽ ủng hộ!
Thịt gà lôi đặc biệt :D

Mấy anh em bón cho nhau ăn =))

Một phút tâm tình với Nadal của thành viên GumGum ( Thằng này có triệu chứng bất bình thường cả nhà ạ)

Những thành viên tham dự offline ngày hôm nay chụp ảnh kỉ niệm tại bờ biển Hạ Long

Ơ , sao lại nói anh GumGum có triệu chứng bất thườg thế , kể em nghe đi a Nam

GumGum

Member
tin sao được miệng lưỡi thế gian hả em,ông Nam bị bệnh hoang tưởng đấy

Darkstar

Vietpet sponsor
Trời ! Toàn chụp Thành viên ! Chó thì ko chụp ! Lác đác quá ! >:/>:/
Bạn thông cảm, ảnh chó rất nhiều nhưng đã được post ở box khác, post ở đây chỉ làm nặng diễn đàn thôi! Mình sẽ up sau khi lấy được ảnh từ các máy đã chụp! Hiện giờ mình ko cầm trên tay!

Darkstar

Vietpet sponsor
tin sao được miệng lưỡi thế gian hả em,ông Nam bị bệnh hoang tưởng đấy
Đức ơi mai tôi với ông gom tiền CLB tặng nó đi chữa bệnh ở trâu quỳ ông nhé! Tôi rất thương nó!
@Thảo Ma: Anh có xuyên tạc đâu :)) Tại tên em là Tkỏ thì đọc là thờ cỏ còn gì =))

Tko.Alaska

Member
X-( A chuẩn bị lên lão r đấy Nam ơi... Tkỏ đọc là Thỏ x-( theo ngôn ngữ của các bé tuổi teen nhá >:p

Darkstar

Vietpet sponsor
:)) =)) Anh biết đâu Thảo Ma lại có cái tên đẹp như tiên thế! thấy mọi người bảo CN này lại đi sầm sơn à ;)

bomxinh123

Member
:)) =)) Anh biết đâu Thảo Ma lại có cái tên đẹp như tiên thế! thấy mọi người bảo CN này lại đi sầm sơn à ;)
sầm sơn à,chán chê ko đi,đúng hôm đưa vợ đi đẻ lại bảo đi :-w
Xong cái event từ thiện clb tổ chức liền 1 lúc 2 hoạt động nhé :
1. Đưa tùng bệnh sang trâu quỳ học khóa đào tạo 9 tháng,để xem về nhà hô đứng nằm ngồi có thực hiện được ko
2. Cho thảo ma sang Thái tút tát lại nhan sắc của nó,chứ bh đi off buổi tối nhiều người ko quen là hay bị giật mình

kid1989

Active Member
Sai lầm lớn nhất của CLB là cho thằng Tùng đi ăn thằng này đi ăn phải tính = 3 người bt :)) hôm đấy hơi tiếc khi không đi được :((

Tko.Alaska

Member
Vâng a ơi... E thấy mọi người cũng đang máu lắm. Lần vừa rồi là đi có công có việc nên chơi chưa được đã :)) lần này đi bù. Với cả có những người chưa được, đi cứ tiếc nuối xong giục nhặng lên. Em thấy lần này có vẻ rôm rả đấy. Anh lại cầm đầu tổ chức đi ;))

ninh247

Lại môt thiếu sót rồi.ma ảnh của quảng ninh chưa chuyển cho anh em mình à.?