• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự offline Vietpet Quảng Ninh của CLB 23/6/2012

Darkstar

Vietpet sponsor
4h sáng tất cả mọi người như đã hẹn đều đã có mặt tại tượng đài Lenin nơi bình thường vẫn offline, trong không khí rất hồ hơi và phấn khởi để tham dự cuộc offline xa đầu tiên của CLB người yêu chó kéo xe miền bắc.
Các thành viên trong CLB như chú Bình, Đức, Nam, Hiền, Thúy, anh Linh, Tùng Gum và em Ly Gà đã gặp phải khó khăn bước đầu mà xém chút nữa thì không thể hoàn thành chuyến đi hôm nay....do sơ xuất trong việc thuê xe, nhà xe đã không cho chó lên và bỏ mặc các thành viên đứng tơ hơ dưới trời mưa tầm tã lúc 4h đêm. Tuy nhiên mọi người đều rất tin tưởng về chuyến đi và rồi...may mắn là đã điều động được 1 xe khác ngay sau đó 30 phút, vậy là hành trình bị chậm đi so với dự kiến.
Tham gia hoạt động offline với Vietpet Quảng Ninh chúng tôi đã được tiếp xúc với nhiều dòng chó nghiệp vụ cũng như chó cảnh khác rất đáng yêu. Đặc biệt được tiếp xúc với những con người yêu quý động vật và chăm sóc chúng rất chu đáo.
CLB chúng ta đã góp mặt 1 Husky và 1 Alaska trong cuộc vui này.
Thay mặt CLB xin cám ơn chủ của 2 chú cún này.
Sau đây là 1 số hình ảnh trong hoạt động ngày hôm nay! Rất Rất Rất Vui!!!
Ảnh khi tham gia offline mình xin up sau vì để ở máy khác, chưa kịp lấy! Up trước những giây phút vui vẻ của anh em ở khu C của anh Phạm Huy Hoàng.
Sau đợt này chúng ta cần có nhiều hoạt động ngoại khóa hơn để thúc đẩy lớn mạnh CLB cũng như sự gắn kết giữa các thành viên, đợt tháng 7 này sẽ có 1 Event nữa hoạt động tại HN hướng tới các trẻ em nhỏ mồ côi, chất độc màu da cam! Mong các bạn sẽ ủng hộ!
Thịt gà lôi đặc biệt :D

Mấy anh em bón cho nhau ăn =))

Một phút tâm tình với Nadal của thành viên GumGum ( Thằng này có triệu chứng bất bình thường cả nhà ạ)

Những thành viên tham dự offline ngày hôm nay chụp ảnh kỉ niệm tại bờ biển Hạ Long

Darkstar

Vietpet sponsor
Thành viên Ly "Già" và chú chó cưng

Một vài điểm nhấn tại khu C

Đố các bạn biết đây là con gì :D khì khì khì!

Darkstar

Vietpet sponsor
Một phút khùng khùng =)) =)) Của 4 thành viên dở hơi =))

Thêm 1 phút tình cảm của đôi đá lẻ

Thả dáng tại cầu phà!

Tình tay 3 trái ngang chăng??

Darkstar

Vietpet sponsor
Và đây là những bữa ăn thịnh soạn của các thành viên sau 1 ngày đi chơi! Hi hi hi, Tu hài, bạch tuộc :D:D :D :D :D

Đây là khi đã lên món để cho vào bụng :D

Ngon không này??

Em bị phê tu hài :))

Bát cháo đắng cay =))

Sự lộ mặt của 1 thành viên nữ đá lẻ cùng thành viên boy bên cạnh :)) Em chính là Thờ Kỏ :))

Darkstar

Vietpet sponsor
Chú Bình, người luôn luôn nhiệt tình với CLB trong tất cả các chuyến đi, các sự kiện!

Dũng sĩ diệt bạch tuộc :D

Hình cuối của việc ăn chơi này là phương tiện để ăn chơi!!
Chiếc xe cứu cánh :D và bác tài xế khá vui nhộn và nhiệt tình :D

truongan898

Member
Chúc mừng anh em VP QN, chúc CLB đoàn kết, ngày 1 phát triển vững mạnh.
(Em tâm hồn ăn uống mà chưa thấy món nào toàn thấy bát với đũa thôi bác Darkstar ơi)

Darkstar

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh em VP QN, chúc CLB đoàn kết, ngày 1 phát triển vững mạnh.
(Em tâm hồn ăn uống mà chưa thấy món nào toàn thấy bát với đũa thôi bác Darkstar ơi)
Cái này là sự cố bác ạ! Do đói quá, ăn xong mới nhớ ra là chụp hình =)) Nên chỉ còn bát với đũa + ít gì đó còn lại thôi :D

GumGum

Member
350k anh đức cầm rồi,200k đóng rồi,còn 240k à,còn phải xét thái độ /:) =))

Darkstar

Vietpet sponsor
Đưa cho Đức làm gì?mày nợ tao sao đưa đức???
Giang đưa topic xuống dưới topic này ko cần dính em ơi

jun08x

Trời ! Toàn chụp Thành viên ! Chó thì ko chụp ! Lác đác quá ! >:/>:/

Tko.Alaska

Member
Cái này là sự cố bác ạ! Do đói quá, ăn xong mới nhớ ra là chụp hình =)) Nên chỉ còn bát với đũa + ít gì đó còn lại thôi :D
=)) kết câu này qá =)) lần sau phải chụp cả hìnk đồ ăn cho những người hôk đi thèm a nhá =))~*

Tko.Alaska

Member
Trời ! Toàn chụp Thành viên ! Chó thì ko chụp ! Lác đác quá ! >:/>:/
Đi hơn 150km đó ạk. Mang đc. mỗi 2 baby là Bí Ngô và Nadal xg' thui. Còn lại phải để sức cho các mem đập phá nữa chớ :)) Hehe