• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

dauphu

Phó Nhòm
Chẳng biết mấy bức này đã post chưa nữa nhiều wá. Thôi cứ post lại cho chắc

dauphu

Phó Nhòm
Hết ảnh rùi bi giờ tới lượt nguyenthuyr :)
Chúc cả nhà vui vẻ ha. Tối nay dauphu phải đi công tác rùi. Không xem được ảnh của mọi người nữa, tiếc :(

Hipxinh

Member
Tời ơi, neko nhắc đến vụ tát nhau chị mới nhớ ra. Chị heogay ơi, em xin lỗi chị nhé. Định cho Bư ra giao lưu, tranh thủ bảo nó kiss Híp nhà chị ý một cái, thế mà nó dám gặm luôn vào mõm Híp mới kinh chứ. Em xin lỗi nhé! Nhân tiện hỏi luôn là Híp có khoẻ không ạ. Tội lỗi, con Bư hư đốn, dám tàn phá dung nhan của bạn thế bao giờ.
Với cả hôm đó Bư nhà mình điên điên thế nào ý, giở chứng cắn người mới láo. Em xin lỗi những ai (hình như là anh N.V.T, chị pumpkin...) đã bị nó ngoạm nhé. Em sẽ về dạy dỗ lại nó đến nơi đến chốn.
Không sao em ạ, mèo mà, ai nỡ trách đâu. Hy vọng lần sau sẽ quen hơn, không đánh nhau nữa. mà em đúng là phải khao cả nhà đấy nhé :)

Hipxinh

Member
@Tina: Tina ơi chắc chắn là chị không thể cảm ơn suông rồi, lần sau sẽ hậu tạ em nhé. Cảm ơn em nhiều lắm. :love struck:

tina90

Member
@neko hì hì chị giận gì đâu thế là bình thường cho nó hết cái tội tinh sờ vi đi là vừa :dancing:
@chị monkey cảm ơn chị nhiều ạ em nó tên là love.Đầu gấu lằm đấy tương lai là chồng Dinny được,trai giang hồ gặp gái làng chơi=))
@chị heo gầy hớ hớ nhớ nha chị nha$-)sướng thế chứ lị.

Rose1402

Vietpet sponsor
Lời cảm ơn tới các bạn phó nháy

Một bữa tiệc ảnh thật no nê, mọi người ai cũng say sưa ngắm mà không biết dùng lời nào để diễn tả, để cảm ơn các phó nháy:

DauPhu (nhiều vô kể những bức ảnh đẹp rực rỡ, tươi sáng, đáng yêu),

ThienAn (một serri ảnh mang đậm chất nghệ thuật và chứa chan tình cảm trong mỗi bức ảnh),

NguyenThuyr :love struck:!

Đặc biệt là sự nhiệt tình trắng 1 đêm để post ảnh phục vụ hội yêu mèo của bạn DauPhu!

Rose xin thay mặt các bạn hội yêu Mèo gửi ngàn lời cảm ơn tới các bạn ThienAn, DauPhu, NguyenThuyr - rất mong các bạn gắn bó lâu dài và cùng sánh bước trên con đường phát triển của hội yêu Mèo Hà Nội. :love struck:

[IMGc=Thank You !!! We Love You !!!]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/ThankU.jpg[/IMGc]

chicken

Member
cho chúng nó thành thái giám hết, đảm bảo nhẹ nhàng tình cảm ngay gặp nhau lại chẳng quấn lấy nhau ấy chứ

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Mình cũng gửi lời cảm ơn chân thành đến với bạn Đậu Phụ, vì bạn, hôm nay món đậu phụ tẩm hành của nhà mình ăn cảm thấy ngon hẳn lên... Đùa tí nhưng mình cực kỳ thích những tấm ảnh tuyệt đẹp của bạn, các bạn trong cơ quan mình xem ảnh bạn chụp - ai cũng khen và ngạc nhiên với những tấm ảnh "đẹp như lịch" ấy...

Mình cũng xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các phó nháy khác...

Và lời cảm ơn đến các cục cưng mèo- người mẫu bất đắc dĩ. Chúc các con luôn mạnh khoẻ, hay ăn chóng lớn và tiếp tục là những người mẫu sáng giá nhé.

ashita

Dịch giả Vietpet
oài xem ảnh các anh chị chụp, xem đi xem lại mãi chẳng chán. vừa mèo đẹp vừa ảnh đẹp ^^ chuyến này phải học tập phấn đấu bằng anh chị