• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Papai at home

ThaiChuot

Papai đẹp quá a ạ , tầm này bắt đầu tập luyện được rồi đó a , a cho tập dần và đến 10 tháng tăng cường độ tập là ok đấy a ạ ....có gì cần tư vấn về tập luyện a PM cho a Nam hoặc a Việt Anh là ok đó a ạ :x:x
páo ơi hehe tìm hd phần nào đây bạn ơi :D

kubikubi

Member
Mod xem giúp em cái sao chủ topic của em lại là Apao vậy, cắt luôn cả phần đầu nữa. Lâu ko vào mọi thứ cứ rối tình hết cả lên, haizzzzz

VietTung

Member
sao lắm thằng papai thế nhỉ..........................................................<:p

kubikubi

Member
Uh thế mới bực đấy b Tùng, dạo này sao rồi, rảnh quá lại vào thăm Papai ah =))

cuongmau

Member
Cho cái clip của papai đu lên cho Nóng người đi bạn ơi. Dạo này vào diễn đàn nhạt nhẽo quá. Toàn thấy đăng bán rao vặt và giới thiệu chó với mục đích rao bán.

kubikubi

Member
Cho cái clip của papai đu lên cho Nóng người đi bạn ơi. Dạo này vào diễn đàn nhạt nhẽo quá. Toàn thấy đăng bán rao vặt và giới thiệu chó với mục đích rao bán.
Đợt này mình bận nên ít time cho nó đi tập, hôm nào rỗi làm clip lên cho nóng topic vậy. Mà báo có thằng em song sinh giống phết nhỉ, con Max có khác :-w

A Páo

Member
sặc cái này chỉ là cái e bình luận ...sao bây giờ lại thành topic riêng thế .
mod box duyệt bài thì vào xem xét giúp nhé

kubikubi

Member
Cái này cũng hơi khó hiểu Apao ah! Hỏi mod rồi mà mãi chả thấy gì cả, dạo này forum chán quá, ko còn như xưa

A Páo

Member
từ lâu lắm rồi e cũng chỉ vào để xem thôi ....nhạt lắm a ạ , nhiều thị phi chướng tai gai mắt nữa

kubikubi

Member
Hì, như ngày đầu lại vui, bâyh nghĩ thấy nản rồi! Trước có vài con bâyh 1 đống rồi, chả biết đường nào mà lần, ai dại phải chịu thôi:-h