• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Papai at home

VietTung

Member
Chuẩn bị về bồi dưỡng em Pít , huấn luyện thể lực cho cháu nó đi bác V.T ơi :)) sắp sửa tổ chức giải trẻ cho các cháu rồi đấy . hehe :))
:-w Có giả thưởng nào mà dành riêng cho con nào nặng cân nhất ko Nchuchu ơi.......mong nó giảm cân là tốt lắm rồi..............

kubikubi

Member
:-w Có giả thưởng nào mà dành riêng cho con nào nặng cân nhất ko Nchuchu ơi.......mong nó giảm cân là tốt lắm rồi..............
Ong Vt này thì nuôi cái gì, toàn đi chơi vứt chó ở nhà. Suôt ngày an với nằm 1 chỗ thì giảm béo kiểu gì, xạo quá đix-(

NChuChu

Vietpet sponsor
Giải đó mà có thì các cháu có cố mấy cũng không vượt qua nổi con Rocket đâu :-ss
còn giảm cân thì người muốn giảm cân mới khó, chứ muốn cho chó giảm cân săn chắc lại thì cũng nhàn thôi mà. >:/ hehe

VietTung

Member
hehhe

Ong Vt này thì nuôi cái gì, toàn đi chơi vứt chó ở nhà. Suôt ngày an với nằm 1 chỗ thì giảm béo kiểu gì, xạo quá đix-(
Người ta đi làm thì biết làm thế nào.............>:/sao chú toàn trêu ngươi anh thế................đợi anh giảm cân cho con pit thì giao lưu nhé ku....mà hôm qua papai bấm khuyên à...........nghe nói papai đùa nhau với bun à......nhìn papai đu dây như thế thì ai dám giao lưu với papai

VietTung

Member
Giải đó mà có thì các cháu có cố mấy cũng không vượt qua nổi con Rocket đâu :-ss
còn giảm cân thì người muốn giảm cân mới khó, chứ muốn cho chó giảm cân săn chắc lại thì cũng nhàn thôi mà. >:/ hehe
Giải đấu vật tổ chức vào ngay nào hả nam ơi.....................cho anh em thời gian tập tành tý chứ.............................................

boy_armani8x

Active Member
Sắp có giải cho các cháu nó thi thố rồi, bác Hùng biku xem món nào là tủ của cháu nó thì luyện tập đi để giật giải nhé..hehe :;))

kubikubi

Member
Sắp có giải cho các cháu nó thi thố rồi, bác Hùng biku xem món nào là tủ của cháu nó thì luyện tập đi để giật giải nhé..hehe :;))
Vậy ah Nam, anh dạo này đang vướng mấy việc không cho tập tành gì cả, nhốt nhà suốt:-w, thi thì thi thôi Papai nó chả ngại đâu, có giải nào dành cho 3 môn phối hợp không anh đăng kí cho nó, lâu ngày cuồng nên cho chơi tất:))

kubikubi

Member
Phong độ ghê, cố gắng luyện tập như thế là OKem à.
Thanks anh:x, cũng bình thường thôi ah. Đợt này bận em cũng ít cho tập lắm, cứ ăn với ngủ béo như nhợn, chắc chỉ đc cái giải rút là cùng. Anh dạo này chuyển Caribe cho anh Long rồi thì lấy con nào nuôi thế a? Hay lại đang uơm mầm non mới:))

trangphuong

Active Member
Thanks anh:x, cũng bình thường thôi ah. Đợt này bận em cũng ít cho tập lắm, cứ ăn với ngủ béo như nhợn, chắc chỉ đc cái giải rút là cùng. Anh dạo này chuyển Caribe cho anh Long rồi thì lấy con nào nuôi thế a? Hay lại đang uơm mầm non mới:))
Đang nuôi con trai của Đại Hoàng em à, sợ cariber nó thịt lên gửi Long nuôi,nhân tiện cho nó phối giống nuông mà em....kiếm con đức tốt để nuôi tồi ...ka..ka..

kubikubi

Member
Đang nuôi con trai của Đại Hoàng em à, sợ cariber nó thịt lên gửi Long nuôi,nhân tiện cho nó phối giống nuông mà em....kiếm con đức tốt để nuôi tồi ...ka..ka..
Thế thì hôm nào anh Phương cho ảnh con đại hoàng lên cho mọi người xem nhé! Caribe thì lấy giống con nào vậy anh? Nhà anh rộng thì nuôi vài con cho sướng anh ơi, mà em nhớ hình như đàn con Caribe có con cái mâù giống con Bull nha nguyenvuminh thì phải, mấy ae nhà nó không biết giờ lưu lạc phương trời nào:-w

trangphuong

Active Member
Thế thì hôm nào anh Phương cho ảnh con đại hoàng lên cho mọi người xem nhé! Caribe thì lấy giống con nào vậy anh? Nhà anh rộng thì nuôi vài con cho sướng anh ơi, mà em nhớ hình như đàn con Caribe có con cái mâù giống con Bull nha nguyenvuminh thì phải, mấy ae nhà nó không biết giờ lưu lạc phương trời nào:-w
Không biết Long có tóc cho nhẩy chiến binh nào, đàn con cariber giờ ở thái nguyên, hà nội, quảng ninh, bắc ninh....em à.

longtroc

Member
Không biết Long có tóc cho nhẩy chiến binh nào, đàn con cariber giờ ở thái nguyên, hà nội, quảng ninh, bắc ninh....em à.
hiiii đại ka ơi hồi sau sẽ rõ em cho nhẩy rồi nhưng không biết thế nào vẫn đang đợi kết qua anh à ! cò gì thằng em sẽ báo tin cho đại ka :x:x:x anh trên đấy giữ gìn sức khỏe anh nhé

kubikubi

Member
lâu quá rồi mới có time lên cập nhật ít hình ảnh Papai nhà mình<:p, dạo này

không chăm sóc được gì cả, rụng lông ghẻ hết cả người nhìn phát chán chẳng buồn nuôi nữa:D:-??

lâu quá rồi mới có time lên cập nhật ít hình ảnh Papai nhà mình<:p, dạo này

không chăm sóc được gì cả, rụng lông ghẻ hết cả người nhìn phát chán chẳng buồn nuôi nữa:D:-??

Lại Chém rồi,không nuôi thì có bán không em?anh rao hộ cho,anh mát tay lắm Hùng ơi :p:p:p:p thôi để mai anh chạy qua nhà xem em nói chuẩn không?hay lại Chém Chém...???????????

kubikubi

Member
Lại Chém rồi,không nuôi thì có bán không em?anh rao hộ cho,anh mát tay lắm Hùng ơi :p:p:p:p thôi để mai anh chạy qua nhà xem em nói chuẩn không?hay lại Chém Chém...???????????
Thật mà anh, nó ghẻ hết người rồi, nhìn chán lắm. Không đc đẹp zai như bull đâu. Anh chuẩn bị mệt rồi còn gì, sướng thế cơ chứ. Có cần em giúp gì không anh????

Thật mà anh, nó ghẻ hết người rồi, nhìn chán lắm. Không đc đẹp zai như bull đâu. Anh chuẩn bị mệt rồi còn gì, sướng thế cơ chứ. Có cần em giúp gì không anh????
Em "Bóng Chuyền" cho anh ít kinh nghệm nuôi chó đẻ là được em ơi,còn 10 ngày nữa Bom nổ em ạ,
Truyện con paipai nếu bị nặng thật thì lúc nào rảnh alo anh chạy qua xem thế nào rồi cùng chữa,cái vấn đề này anh gặp rồi,nặng làm sao bằng con Si trước anh nuôi em cứ yên tâm,không sao đâu,đừng nản nhé,thân!:-*

Ducthinhndt

Member
Ảnh mới nhất của Đại Hoàng mình vừa post lên Ducthinhndt đó bạn.
Thân!

boy_armani8x

Active Member
Hôm nay a Hùng kubi bận gì mà không cho PaiPai đi Off thế hả, làm mấy cái lốp treo bị ế :-w