• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Papai at home

kubikubi

Member

Theo anh nghĩ Hùng nên cho Pai Pai ăn một bữa thôi em ơi! Bull nhà anh cũng thế,nhưng em tăng hàm lượng đạm lên và bớt tinh bột đi thì vẫn đủ chất trong 1 bữa ăn,như thế là OK ngay thôi,thân!!!
<:p
em cũng cho ăn có 1 bữa thôi mà anh, đợt này gầy đi rồi anh ah, hôm nào nắng ráo lại cho em ý lên:x. Nam cho ăn giống mình phết, nhưng Papai lại còn thêm sữa chua nữa cơ=))

kubikubi

Member
thanks Nam đã up lại ảnh cho Papai, mai mà nắng ấm lại cho em nó ra, mấy hôm mưa gió lạnh quá chỉ có ngồi nhà cắn lốp thôi:)). Max dạo này trông vào phom phết đấy, ông chủ chắc lại bí quyết gì mới đây:x. Có gì nhớ bảo để Papai làm chân đệ tử theo sau nhé!

boy_armani8x

Active Member
thanks Nam đã up lại ảnh cho Papai, mai mà nắng ấm lại cho em nó ra, mấy hôm mưa gió lạnh quá chỉ có ngồi nhà cắn lốp thôi:)). Max dạo này trông vào phom phết đấy, ông chủ chắc lại bí quyết gì mới đây:x. Có gì nhớ bảo để Papai làm chân đệ tử theo sau nhé!
hehe.. Bí quyết là ông chủ của PaiPai chuẩn bị sắm áo phao đi :)) ,.. anh xem bí quyết vừa khỏe chó lẫn khỏe người này \:D/ . :))

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
hehe.. Bí quyết là ông chủ của PaiPai chuẩn bị sắm áo phao đi :)) ,.. anh xem bí quyết vừa khỏe chó lẫn khỏe người này \:D/ . :))

Hôm nào Nam lại mặc áo phao bơi ra hồ dạy cho các bé pit chưa biết bơi như thế này em nhé

A Páo

Member
Anh chị em cùng đóng góp tiền mua áo phao thôi ....hi hi
2 chiếc là ok men đấy ạ .
Sắp hè rồi. :x

boy_armani8x

Active Member
Hôm nào Nam lại mặc áo phao bơi ra hồ dạy cho các bé pit chưa biết bơi như thế này em nhé
hehe.. em thì sẵn sàng thôi, nhưng pit nó được chủ tự tay huấn luyện dạy dỗ thì mới đúng chuẩn :) Anh là chủ dạy nó để sau này chỉ khi nào anh dắt đi, ở đó nó mới bơi, anh về 1 cái là nó sẽ phải bơi vào ngay lập tức. Luyện bơi cho pit rất nhàn, cứ ném viên sỏi ra hồ, nó sẽ cứ loanh quoanh tìm hòn sỏi ở hồ cả nửa tiếng đồng hồ không chán. :))

boy_armani8x

Active Member
Anh chị em cùng đóng góp tiền mua áo phao thôi ....hi hi
2 chiếc là ok men đấy ạ .
Sắp hè rồi. :x
2 cái áo để cho cả chủ bơi cho khỏe, ai thích bơi thì mặc vô, vì chứ sức mình lúc này không bơi dai dẳng bằng chúng nó được..hehe.

kubikubi

Member
2 cái áo để cho cả chủ bơi cho khỏe, ai thích bơi thì mặc vô, vì chứ sức mình lúc này không bơi dai dẳng bằng chúng nó được..hehe.
địa điểm bơi ở đâu thế nam ơi, có chơi trò bơi tập thể đc không vây?:)) chỉ sợ đang bơi lại lao vào nhau múa rối nước thì chết dở=))

A Páo

Member
Hồ nào trong và sạch thì chúng ta bơi thôi anh ....Chứ bể bơi làm gì có cho động vật vào đâu .
Hay mấy ace clb chung tiền vào xây bể bơi đi =))=))=))

kubikubi

Member
hôm nay cho Papai lên forum chơi cùng anh em, không nó lại nhớ. dạo này em nó vất vả quá các bác ah không biết lí bí chuyện gì=))

boy_armani8x

Active Member
hehe.. PaiPai có quả nhà đẹp quá :)) , nó lý bí rồi thì anh chủ cũng nên giải tỏa tâm lý cho nó đi :)) bí là khí nó không thông đâu. :))

kubikubi

Member
hehe.. PaiPai có quả nhà đẹp quá :)) , nó lý bí rồi thì anh chủ cũng nên giải tỏa tâm lý cho nó đi :)) bí là khí nó không thông đâu. :))
haizzzz, cái công việc tưởng chừng rất đơn giản mà sao tìm khó quá:((, khổ thân nó dạo này cứ ***g lộn lên, bây giờ tìm em chó ta cũng khó ah nha:-??.
Nhà Papai mới tậu trước tết đấy Nam, nhìn ok không:D

boy_armani8x

Active Member
Nhà đẹp lắm a ah \:D/ , nhưng thay cái khoá đi, chuồng thì đẹp mà khoá chốt không đẹp :D
Nếu nó bí quá mà hiếm vợ cho nó thì có thể dùng "toy" thay cũng được a ah :))

kubikubi

Member
lâu quá rồi không cho cháu nó lên, bài trôi xuống tận đáy rồi. Hôm nay có cái clip up lên cho mọi người cùng xem. Vì là clip dài quá nên cắt bớt, lấy những shot nhạy cảm nhất thôi=))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Eirhrf6AT0U&feature=colike[/YOUTUBE]

NChuChu

Vietpet sponsor
:D lắc quay chóng hết cả mặt :)) Sắp đi thi giao lưu với các CLB khác thôi PaiPai ơi :))

kubikubi

Member
:D lắc quay chóng hết cả mặt :)) Sắp đi thi giao lưu với các CLB khác thôi PaiPai ơi :))
được không Nam ơi, đấy mới chỉ tung ra 1/10 công lực thôi đấy;), chứ không thì chóng mặt không quay phim được đâu=))

VietTung

Member
hhehe

được không Nam ơi, đấy mới chỉ tung ra 1/10 công lực thôi đấy;), chứ không thì chóng mặt không quay phim được đâu=))
Thế này thì ai dám động chạm đến papai..............hôm nào papai dạy pít vài đường cơ bản nhé......................

NChuChu

Vietpet sponsor
Thế này thì ai dám động chạm đến papai..............hôm nào papai dạy pít vài đường cơ bản nhé......................
Chuẩn bị về bồi dưỡng em Pít , huấn luyện thể lực cho cháu nó đi bác V.T ơi :)) sắp sửa tổ chức giải trẻ cho các cháu rồi đấy . hehe :))