• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Cần Giờ lần 2 -24/01/2010

trước tiên cho mình cám ơn Trịnh Việt cùng bà xã đã tiếp đón và phục vụ anh em quá nhiệt tình, tiếp đến mình cám ơn tất cả các anh em cùng offline đã mang đến cho mình một ngày chủ nhật rất vui vẽ và thắm tình đoàn kết. thân

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
79 chiến binh cất cánh tập thể từ Cần Thạnh -Cần Giờ về Saigon về gần như đủ :D:

01. bigflowerhorn: về 20/20 em.

02. hainguyen: về 02/02 em.

03. dieuhuy: về 16/16 em.

04. vinhquang_quan4: ?/04 em.

05. taitainunu: về 04/06 em. (Thiếu 02 em)

06. Thắng _Q.5: về 06/06 em.

07. Thipham: về 03/03 em.

08. trantantai: về 09/09 em.

09. VINHTOANQ.11: về 06/06 em.

10. Vuanh: về 07/07 em.

trantantai

Active Member
trước tiên cho mình cám ơn Trịnh Việt cùng bà xã đã tiếp đón và phục vụ anh em quá nhiệt tình, tiếp đến mình cám ơn tất cả các anh em cùng offline đã mang đến cho mình một ngày chủ nhật rất vui vẽ và thắm tình đoàn kết. thân
Anh Nguyen Quach thật là khách sáo hà nha!( Thật tình xin lỗi vì quen miệng nên khi đánh bị trật lất cái tên của anh hà). Nhờ có anh mà mọi người vui lây ấy chứ.Mong sao lần sau cũng được như vậy. Đi về mệt thì có mệt nhưng tinh thần sảng khoái vô cùng như là mói uống vài viên thuốc bổ vậy. Quá đã quá đã:-bd:-bd

trantantai

Active Member
79 chiến binh cất cánh tập thể từ Cần Thạnh -Cần Giờ về Saigon về gần như đủ :D:

01. bigflowerhorn: về 20/20 em.

02. hainguyen: về 02/02 em.

03. dieuhuy: về 16/16 em.

04. vinhquang_quan4: ?/04 em.

05. taitainunu: về 04/06 em. (Thiếu 02 em)

06. Thắng _Q.5: về 06/06 em.

07. Thipham: về ?/03 em.

08. trantantai: về 09/09 em.

09. VINHTOANQ.11: về 06/06 em.

10. Vuanh: về 07/07 em.

Căn cứ em đi thì 11 lận chứ không phải là 6 đâu anh ơi:nailbitting:, trong đó 1 bay về nhà Chấn PG:loser:, 3 bay về nhà Thi Phạm:loser:, còn 7 em còn lại thì về nhà em nó:eek:h go on:, trong đó 2 em mới vừa chuyến Phan Thiết về nên vòng ra PhanThiết chơi tiếp nên trưa hôm nay mới về tới căn cứ=)):-$. Như vấy đúng là có 81 em ra Cần Thạnh lận =))

Chào anh Nguyên...có sự hiện diện của anh Nguyên làm cuộc vui càng vui hơn :D:D và em mới biết anh Nguyên vui tánh quá :-bd:-bd:-bd

Chào anh Nguyên...có sự hiện diện của anh Nguyên làm cuộc vui càng vui hơn :D:D và em mới biết anh Nguyên vui tánh quá :-bd:-bd:-bd
hihi vậy offline lần sau nhớ hú anh nhe, đi đâu mà có ăn nhậu phục vụ ca hát là anh có tham gia ngay :)), chúc các chiến binh anh em ngày càng bay xa và càng có nhiều anh em cùng sở thích tham gia, để hội bồ cầu ngày càng lớn mạnh, để càng có những cuộc offline hoành tráng như vừa rồi

trantantai

Active Member
hihi vậy offline lần sau nhớ hú anh nhe, đi đâu mà có ăn nhậu phục vụ ca hát là anh có tham gia ngay :)), chúc các chiến binh anh em ngày càng bay xa và càng có nhiều anh em cùng sở thích tham gia, để hội bồ cầu ngày càng lớn mạnh, để càng có những cuộc offline hoành tráng như vừa rồi
Em chỉ mong có thêm vài người như anh vào hội bồ câu nữa thôi là vui muốn bể bụng rồi, mong sao một ngày gần đây có căn cứ Nguyen Quach bên mục căn cứ cơ sở nuôi chim chứ không phải nuôi gà há há=))=)):wel:

trinhviet71

Hồi chiều mấy chiến binh của mình dẫn về 1 em xám 2 gạch, nó đã vô chuồng nhưng không bắt được, chắc nó thấy chuyến offline kỳ này vui quá nên không muốn về Sài Gòn nữa, không biết chiến binh này của căn cứ nào đây.

thang_Q5

Active Member
Có khi mấy chiến binh của a dẩn về 1 em xám 2 gạch ,có kiềng điện tử giống như em kia không a :D,tiếc gê phải chi anh bắt được....:worried: mà có khi nào là chim của a Taitainunu ở lại tắm biển chưa chụi về hông ta :D

nhocsport

Member
e coi mấy video clip ma thấy thấy vui ghê,đúng là a e trên diễn đàn vui tính ghê,hát hay nữa chứ,nhất là 2 a đứng nhảy rất đẹp.hehhehhehe
mong sao a e trên diễn đàn sẽ có những chuyến offline như thế này để quên đi những ngày làm việc mệt nhọc,sẵn tập thể lực cho e nó nữa chứ.
chúc a e trên diễn đàn sang năm mới dồi dào sức khoẻ và gặp nhiều may mắn nhé.
thân chào.

hihi nhìn lại những hình ảnh sống động này không nhịn cười được,mình mong sao có những lần offline vui vẻ đông đủ như thế này, từ đó mình nghĩ sẽ càng có nhiều thành viên tham gia hội bồ câu hơn