• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Cần Giờ lần 2 -24/01/2010

vuanh

Member
Xin chào các anh, chị và các em,

Trước khi chuyến đi offline Nha Trang cả nhà cùng làm chuyến offline nho nhỏ đến Cần Giờ, tiện ghé thăm gia đình và căn cứ của anh Trịnh Việt luôn. Xin các anh, chị và các em cho ý kiến.

Thân.

seal203

Member

Trước khi chuyến đi offline Nha Trang cả nhà cùng làm chuyến offline nho nhỏ đến Cần Giờ, tiện ghé thăm gia đình và căn cứ của anh Trịnh Việt luôn. Xin các anh, chị và các em cho ý kiến.

Thân.
Chắc kì trước kiếm được chỗ nhậu lý tường nên giờ cứ muốn offline chỗ anh TV hả anh VuAnh :D

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Muốn offline Cần Giờ lắm chứ nhưng gần cuối năm nhiều người lu bu không biết có tham gia được không :) :thingking:?

Thân.

Chấn PG

Member
offline Cần Giờ

Offline Cần Giờ kìa anh em, chọn ngày và khởi hành đi nào :D :D :-bd :-bd

vuanh

Member
Chào cả nhà,

Xin thông báo 24/01/2010 sẽ có chuyến off ở Cần Giờ, xin các anh chị em cùng hưởng ứng phong trào cho sôi nổi dịp cuối năm. Nếu có sự góp mặt của nhiều người thì chúng ta có thể thuê xe 16 chổ, ngược lại sẽ đi bằng xe gắn máy. Xin mời, xin mời, xin mời.

Vuanh

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Ok, cố gắng, cố gắng! Cuối năm có nhiều người bận rộn nhưng cố gắng tranh thủ nhé! Chuyến này mà hội đủ: Thipham, hoangphuc72, congtuxa... chắc là vui lắm đây :D !

Chào cả nhà,

Xin thông báo 24/01/2010 sẽ có chuyến off ở Cần Giờ, xin các anh chị em cùng hưởng ứng phong trào cho sôi nổi dịp cuối năm. Nếu có sự góp mặt của nhiều người thì chúng ta có thể thuê xe 16 chổ, ngược lại sẽ đi bằng xe gắn máy. Xin mời, xin mời, xin mời.

Vuanh

Chào cả nhà,

Vuanh
Cho em đăng ký 1 vé nha :D, ai tham gia thì đăng ký chuyên gia bồ câu vuanh liền nha :D, số lượng có hạn nhanh tay anh em ơi đăng ký ngay vuanh hoặc đt số..........gặp giám đốc VŨ :nailbitting:

vuanh

Member
Đến bây giờ 12h35 đã có 5 bạn đăng ký rồi, taitainunu, Bigflowerhorn, Chan và Vuanh. Nhanh lên, nhanh lên các bạn ơi.

vuanh

Member
Đến thời điểm này số lượng người đăng ký đi Cần Giờ khá đông ( Taitainunu, Trantantai, Thi Phạm, HoangDuong, Chan và bạn, Flyer-bie Big, Vuanh, Dieuhuy.)Ngoài ra còn một số anh em như Mario,Lễ quận 8....sẽ thông báo sau. Nhờ Big đứng ra thuê xe 16 chổ và thông báo địa điểm chở đến ngày lên đường.

ngdeja

Cám ơn ChấnPG !
về thông tin cần giờ, nhìn thấy mấy cái cầu ghê ghê làm sao đó kỳ này chắc phải mua bảo hiểm quá, già yếu thế này, lo mấy con chim cũng đủ mệt rồi,
còn bắt qua mấy cái cầu khỉ này thì khổ
Nói Trịnh Việt phải đua xuồng qua đón cho nó chắc ăn, nhà thì con không nhiều nhưng mấy chị mà nhìn thấy cảnh này khổ ngdeja lắm chân uiiiiiiii
hiiiii

hoangphuc72

Ok, cố gắng, cố gắng! Cuối năm có nhiều người bận rộn nhưng cố gắng tranh thủ nhé! Chuyến này mà hội đủ: Thipham, hoangphuc72, congtuxa... chắc là vui lắm đây :D !
mình không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại chứ.

trantantai

Active Member
Chào Hoà!
Về vấn đề Offline đó thì người có chim hay chưa có chim thả hay chưa thể thả đều tham gia được, chim của anh nhỏ thì mọi người cũng thông cảm mà, hê hê.
Hy vọng bạn cũng tham gia.

Đã bán hết bầy oản tỳ ở nhà chưa bạn? Nên để lại vài con cho nó có đàn, khi nào thái đông đông rồi thì hãy bán hết.
vì lý do: oẳn tỳ bay không lại thái đánh vòng mau mệt hay kéo đàn xuống nghỉ sớm nên thái sẽ bị lười và khó tiến bộ.
Nên mua thêm 2 cặp nữa cho xôm tụ một chút khi thả nó không bay lạc. Quan trọng không nên thả quá sớm, rút kinh nghiệm bản thân.. he he he.

Bạn cũng nên tạo một căn cứ theo chủ đề để mọi người vào thăm nhé, chứ viết lung tung qua đây bị Mod chuyển đó.
Chúc bạn sớm thành công!

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Offline Cần Giờ

Hôm nay mình sẽ tiến hành việc thuê xe đi Cần Giờ với xe Mer 16 vuông với giá là 1.200.000VND (chưa cò tiền Tip). 02 điểm đón dự kiến là Sân banh Thống Nhất Ngã 4 Hàng Sanh. Các bạn chuẩn bị nhé! Thứ sáu chốt danh sách luôn.

trantantai

Active Member
Em đăng kí đi trạm sân Thống Nhất , vì chỗ này có chỗ gởi xe, chiều về còn tranh thủ ghé qua chợ mua nhiều thứ linh tinh.
Em đề nghị chuyến này Offline này không được tới Cần Giờ ngồi uống rựu như lần trước nữa nhe, như vậy không có tốt không lành mạnh, nhìn lại hình ảnh lần trước thấy ghê quá, mặt mũi đỏ gay anh nào anh nấy cởi trần trùng trục giống bợm nhậu quá.
Nhưng lại có đề nghị nho nhỏ vì xuống đó đồ nhậu ngon quá mà không uống không được, nên anh em nào uống bia được mình hùn vào mua vài thùng uống từ từ tới Cần Giờ thì cũng nhừ......tử. Xuống đó thả chim xong đi tham quan đảo một chút để biết rõ Căn cứ của anh Việt nằm ở cái sẻo nào dưới đó nữa chớ, Để thêm phần hứng khởi anh em nào có máu văn nghệ nên chuẩn bị giọng và ôn lại những bài tủ để giúp vui nhe. Ở đây có mấy mặt rô văn nghệ đã biết tiếng và biết mặt luôn là Thi Phạm, Vũ Anh...... xin anh em cứ mạnh dạn tham gia luôn. Dzô..Dzô... Hẹn gặp tại Cần Giờ

Hôm nay mình sẽ tiến hành việc thuê xe đi Cần Giờ với xe Mer 16 vuông với giá là 1.200.000VND (chưa cò tiền Tip). 02 điểm đón dự kiến là Sân banh Thống Nhất Ngã 4 Hàng Sanh. Các bạn chuẩn bị nhé! Thứ sáu chốt danh sách luôn.
Đón ở Hàng Xanh là ngược đường đó anh V ơi, trừ khi tài xế khởi hành từ hướng này... em đi xe tự túc, dành chỗ cho các chiến binh (chắc cũng vài chục là ít) :D

trantantai

Active Member
Tình hình là CN này nhà có việc nên lại không tham gia với mọi người được, lại lỗi hẹn với cần giờ lần nữa. Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nha.
Anh không nên viết như thế, làm mất khí thế đi anh à, vừa đi chuyến Contum hoành tráng về ngon lành, còn đây chỉ là trục trặc nho nhỏ. Anh nên để là: làm lại từ đầu biết đâu chắc chăn hơn. Cố lên Cố lên anh ơi, nếu không mấy em sắp chơi chim nó cười anh đó.:dancing:>:D<

mình đăng ký 1vé ở sân thống nhất, các bạn cố gắng sắp xếp vui chơi chừa đường về tới nhà bảo đảm cho mình đừng quá 5h nhe các bạn

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Điểm đón thành viên

Không có sao hết, ngã tư hàng xanh cũng được, mình chỉ đưa ra 02 điểm đón vậy thôi. Nếu nhóm thứ 2 thấy có điểm nào thuận tiện hơn cho cả nhóm (taitainunu, thipham, vuanh) thì alô nhé!

À, xin đính chính lại xe Mer tròn 16 không phải Mer vuông vì đăng ký chậm nên hết xe rồi :D !

Đón ở Hàng Xanh là ngược đường đó anh V ơi, trừ khi tài xế khởi hành từ hướng này... em đi xe tự túc, dành chỗ cho các chiến binh (chắc cũng vài chục là ít) :D

mình đăng ký 1vé ở sân thống nhất, các bạn cố gắng sắp xếp vui chơi chừa đường về tới nhà bảo đảm cho mình đừng quá 5h nhe các bạn
Anh Nguyen Quach chuyến này cũng tham gia vui hà nha chuyên gia gà thái tham gia bồ câu :D:D và cho em đãng ký dùm anh Quang_q4 1 vé hii chuyến này đông quá không biết Anh Trinh Việt tiếp hết không heee....

seal203

Member
Anh V ơi chuyến này em không đi được rồi vì kẹt tới 2 đám cưới vào buổi trưa, em có thể gửi chim thả Cần Giờ cho vui không, hồi đó giờ chưa đi hướng này. Nếu được cho em xin cái địa điểm nhe.