• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh buổi offline 21tháng 09 năm 2008

amifidele

Member
Cô vẫn còn nuôi em Rita, nay đã là một thiếu nữ khá mặn mòi :)

Con bé Tintin vẫn yêu thích môn Tiếng Việt vô cùng, luôn đứng đầu lớp môn học này, làm cô cũng phải thường xuyên nâng cao trình độ viết văn của mình :D

Cảm ơn Giang Giang đã hỏi thăm. Nhớ tới Giang Giang là nhớ tới chú Phong, dạo này sao ít thấy lên vietpet, có gặp chú ấy, cho cô gửi lời hỏi thăm.

NPKG6875

Member
Cháu cũng rất lâu rồi k gặp nó, nhưng cháu nghe bác Cả bảo là nó đã có 1 thằng con trai :D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Bây giờ mời các bạn XEM PHÓNG SỰ ẢNH BUỔI OFF THUỶ CHIẾN, DO BÁC CẢ KỲ CHỤP Ạ:

Mặc dù mưa, nhưng các bạn trẻ vẫn háo hức đi OFF, như đi xem hội:

Đố các bạn nhìn thấy PCN RANG RANG TẦU NGẦM nhé

dieuthuy

Thuỷ Chiến nhưng kg ngăn được TẤM LÒNG với cún của các Phó nháy cực Pro nhé, hôm nay Nguyễn Thuỷ nhà ta rất chi là Sì po nhé:

Bướng vẫn nhiều FAN hâm mộ lắm:

Người đẹp nào mới xuất hiện đây ạ? Tên, nick gì ạ?

Người đẹp nào chụp với Bướng đây ạ? xin đính chính tên ạ.

dieuthuy

Một loạt các CHÂN DÀI nhé....he...he.....( fải nói lại là những ảnh này do bác cả KỲ- Cầu Gỗ, bác ý chụp nhé):

Chân dài nào đây??....!!...he...he....chụp với MOD Hưng ( có quả đầu mới nhé)

Xa xa các bạn nhìn là có 4đôi TAY TRONG TAY TA ĐỀU MÊ CÚN NHÉ:

dieuthuy

Bác này ra đây tập chạy cùng cún, giảm béo luôn ạ:

Và đây là KẾT QUẢ.....LẤM LEM TỪ CHÂN LÊN ĐẦU.....MÀ TRÔNG AI QUEN QUEN NHỈ?ACE NHỈ.....he....he....Có nên phạt chị này vài chầu beer kg ACE ơi??

dieuthuy

1góc 2em gold gặp nhau, 1của Đức _ KEM SAU RIENG, 1của Vũ Thái_b4m4_boy:

Còn đây là Bông nhà ectasy này:

Còn bác này là thành viên mới, xin bác cho biết tên và nick ạ:

dieuthuy

Lùn và Bông đây, hôm nay Lùn trông eo ót, dáng đẹp hẳn nhé:

Một loạt người đẹp nhé.....Trang thì đang bế TIN đang chửa 60ngày của mình:

Đôi nào tình tứ vậy, NHƯNG KG QUÊN NHIỆM VỤ CHỤP ẢNH:

dieuthuy

Hôm nay Mod Rose nhà ta miệt mài ghi, phát thẻ, làm thẻ cho cả thành viên cũ và mới.....may quá, có phu nhân bác Kỳ trợ giúp kg thì mệt quá, kg lo nổi....., còn ai bế em giai Bông ý nhỉ?

Em gái Fox sóc mới của 1thành viên mới tinh, em ra để tìm hiểu NHÀ TRAI là vừa rồi.

Chân RUNG bác Cường, và dấu vết Thuỷ Chiến:

NgocViet

Lùn và Bông đây, hôm nay Lùn trông eo ót, dáng đẹp hẳn nhé:

Một loạt người đẹp nhé.....Trang thì đang bế TIN đang chửa 60ngày của mình:

Đôi nào tình tứ vậy, NHƯNG KG QUÊN NHIỆM VỤ CHỤP ẢNH:

Dạ thưa nếu như Bác nói đến 2 đứa vừa xấu vừa lùn ở góc fải màn ảnh thì đoá là vợ chồng iem ạ.Em là lính mới nên mong các Bác tận tình khuyên bảo và giúp đỡ .Mer-xi ;;)

cunxinh

Member
Hú hú bùn quá em cũng đi mà tìm mãi không thấy bác nào chụp em 1 phát . Hic hic chắc tại toàn đứng góc khuất . Lần này vì mưa gió nên có vẻ ít ảnh hơn lần trước ạ . Mong các bác lần sau chụp được nhìu ảnh hơn .

Mốc yêu

Member
:(( :(( :(( em bắt đền các pác đấy nhé hu hu. Rủ nhau rồng rắn đi of. mà không ới em một tiếng làm bé Mốc ở nhà dỗi cơm mấy ngày đấy :(Dog Eye . hic. Chán thiệt, nhà có mạng mà bận wa' quên khuấy việc sinh hoạt cho cháu nó :blusshing: .Thiệt thòi quá. Ôi trời sao hum đó đông vui nhộn nhịp thế không bít $-) :D :worried: :(( . Ẹc. Nhà lỗi mạng nhỡ tay ấn hai nhát mong bác admin đại xá xoá giúp 8P

sugarmagiks

em có ý kiến thế này ạ. Mọi người post càng nhiều ảnh hôm offline lên đây thì forum VP của mình càng ngày càng sống động thế nhưng mọi người post ảnh lên đây là tuỳ ý và tuỳ hứng, thích cái nào là post cái ý. Nếu đã là sân chơi chung thì mọi người nên có ảnh từng thành viên một và pet của họ. Nhiều pet ảnh post lên quá nhiều mà nhiều pet lại không có cái ảnh nào và cuối buổi tất cả mọi người nên đứng gần nhau chụp chung vài kiểu ảnh để kỷ niệm. Em chỉ góp ý thế thôi, đúng hay sai thì tuỳ mọi người đánh giá. Xin chân thành cảm ơn !!!

NPKG6875

Member
em có ý kiến thế này ạ. Mọi người post càng nhiều ảnh hôm offline lên đây thì forum VP của mình càng ngày càng sống động thế nhưng mọi người post ảnh lên đây là tuỳ ý và tuỳ hứng, thích cái nào là post cái ý. Nếu đã là sân chơi chung thì mọi người nên có ảnh từng thành viên một và pet của họ. Nhiều pet ảnh post lên quá nhiều mà nhiều pet lại không có cái ảnh nào và cuối buổi tất cả mọi người nên đứng gần nhau chụp chung vài kiểu ảnh để kỷ niệm. Em chỉ góp ý thế thôi, đúng hay sai thì tuỳ mọi người đánh giá. Xin chân thành cảm ơn !!!
Là bởi vì ai cũng có 1 cái máy ảnh và ai cũng có 1 ng mẫu cho riêng mình để chụp ;;), và vì chính là sân chơi chung nên mọi ng đều muốn đc post tấm ảnh mình ưng í lên, thế mới vui và náo nhiệt :love struck:

Rot_lun

Không thấy ảnh của em Rot_lun nhi? em cũng được chụhp ảnh nhiều mà chẳng thấy ai post cả