• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em con nhà EckLee :D

Linhmu_93

Active Member
aaaaaaaaaaaaaaaaa, sao mèo ALN nhà Eck toàn mắt xanh đẹp thế nhỉ? t mê lắm nhưng k đủ kinh phí đón đứa nào về :( ngồi ngắm từ xa vậy :x:x:x:x:x

huongthu

Member
Mấy đứa này là em thằng hoàng tử Bông hả Eck? Chị ghét mấy đứa vô duyên nhà chú lắm. Vì lúc nào cũng bắt mình phải nhớ nhớ, yêu yêu. Ghét thế không biết. Hôm nay dọa: chờ thằng Eck về, là tao trả về cơ sở sản xuất. Cu Bông sợ, trốn biệt vào gầm giường. Rõ là vô duyên :))
p/s thêm cái này, chị đang rửa mắt bằng nước muối cho nó vì nó đang bị nhiều rỉ mắt, kèm nhà kèm nhèm, mặt chuối lắm. Còn cần làm gì hay ăn bổ sung thêm gì không?

ecklee

Member
Mấy đứa này là em thằng hoàng tử Bông hả Eck? Chị ghét mấy đứa vô duyên nhà chú lắm. Vì lúc nào cũng bắt mình phải nhớ nhớ, yêu yêu. Ghét thế không biết. Hôm nay dọa: chờ thằng Eck về, là tao trả về cơ sở sản xuất. Cu Bông sợ, trốn biệt vào gầm giường. Rõ là vô duyên :))
p/s thêm cái này, chị đang rửa mắt bằng nước muối cho nó vì nó đang bị nhiều rỉ mắt, kèm nhà kèm nhèm, mặt chuối lắm. Còn cần làm gì hay ăn bổ sung thêm gì không?
Cuối tháng em đi quân sự về em sẽ lập 1 topic gia đình mèo nhà em :d hehe xong chị nhớ chụp ảnh của Bông nhiều vào nhé :d hehe :)) đăng ảnh lên cho nhiều ngừoi chết thèm nhé :d haha
Mắt mũi tèm nhèm thì lau rửa thường xuyên là ok chị ạ :D

ecklee

Member
@ huongthu : con Bông nó nghịch như quỷ ấy chị nhờ =)) về nhà nó chắc như con giặc chứ chị =))

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
2 em mèo con lần này nhìn giống mẹ nhiều hơn là giống bố anh ạ :d mấy em mèo lứa trước thì giống bố nhiều hơn là giống mẹ :)) em chẳng biết thế nào :D
Năm nay em cho Bỉm thi peticon tiếp a ạ :D hehe :)) có gì anh huy động lực lượng vietpet ủng hộ em nhé :D
Hi, có khi Anh lại cạnh tranh với Eck ở peticon 2011 đó, Anh thấy thể lệ cuộc thi năm nay hợp lý, phần thi dành cho mèo không quá ồn ã, phù hợp với mèo.

pynngoz

Member
:)) nhìn cái thằng mất dạy mồm méo ghét quá a eck ơi ... đứa nào mặt mũi cũng nhọ nhọ nhem nhem ... "xấu xí" quá :-*

ecklee

Member
Hi, có khi Anh lại cạnh tranh với Eck ở peticon 2011 đó, Anh thấy thể lệ cuộc thi năm nay hợp lý, phần thi dành cho mèo không quá ồn ã, phù hợp với mèo.
Chết rồi :(( làm thế nào bây giờ :((

:)) nhìn cái thằng mất dạy mồm méo ghét quá a eck ơi ... đứa nào mặt mũi cũng nhọ nhọ nhem nhem ... "xấu xí" quá :-*
Anh đăng tin bên mua bán rồi :d em rảnh em up hộ anh nhé :d anh đi quân sự nên ko up tin đc :(

bỉm với phít mắn quá, hihi, bố bỉm đầu to trông thế mà tình củm với các con nhờ :))

pynngoz

Member
chúc mừg sn a eck nhé ... sag tuổi mới già rồi , ko còn bé nữa , yêu mèo ít thôi và share cho e 1 con sớm nhất có thể nhé :))