• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em con nhà EckLee :D

ecklee

Member
Xin mod cho em lập lại topic nhé :D
Hôm nay ra mắt cả nhà Hoàng Tử và Công Chúa mới của gia đình Bỉm béo và Feed đanh đá :))các em sinh ngày 19/8 :x
và đây là ảnh hoàng từ và công chúa ( hơn 2 tuần tuổi ) mới ;))

Anh trai Đầu To rất là tồ :)) hiền lành ngoan ngoãn - cô em gái Mồm To thì rõ là đanh đá :( hệt tính mẹ :(

- Nàng Công Chúa Đanh Đá
- Hoàng Tử Đầu To Tồ Tẹt
Vì giờ không up được nhiều ảnh nên các bạn cứ pm Y!M ecklee9x để xem thêm ảnh nhé :d hoặc có gì hỏi cứ call 01262262211 nhé :d
Ảnh mèo lứa trước ;))

Nếu những ai yêu quý gia đình mèo nhà Ecklee thì chắc chưa quên lứa mèo này của Bỉm và Feed nhỉ :d ...mọi người sẽ ngỡ ngàng khi nhìn thấy ảnh của công chúa và hoàng tử :))
- Hoàng tử :x
- Công Chúa là của nhà Dwan rồi nhé :d em ấy không bán đâu mọi người nhé :D

pynngoz

Member
mở bát cho lũ mèo con nhà a eck này ... quyết tâm tích tiền lứa sau mua mèo nhà a :)) mà a còn nhớ k =)) dù mèo nhà a có tăng giá thì vẫn bán cho e với giá hữu nghị đấy nhớ .... haha

ecklee

Member
mở bát cho lũ mèo con nhà a eck này ... quyết tâm tích tiền lứa sau mua mèo nhà a :)) mà a còn nhớ k =)) dù mèo nhà a có tăng giá thì vẫn bán cho e với giá hữu nghị đấy nhớ .... haha
ừ =)) anh quý em gái lắm =)) anh sẽ cho mày giá hữu nghị nhất cô em =))

dawn

Member
ôi trời đất ơi viết sai tên em rồi kìa anh eck :(( Dawn chứ sao lại dwan >"< ( mà tên này khó viết thật =)) ) chu choa lứa mới yêu quá đi, hay ăn chóng lớn nhé các tình yêu :x

hameo2412

Member
Hì hì. Mong ảnh của công chúa lắm nha bạn! Xe gạch thì có rùi chuẩn bị chở tới nhà bạn rồi đó!

pynngoz

Member
ừ =)) anh quý em gái lắm =)) anh sẽ cho mày giá hữu nghị nhất cô em =))
:)) đc . có câu nói này của ông a e quyết tâm phấn đấu tiết kiệm tiền =)) . mà thôi cái kiểu gọi e gái đi . làm mọi ng` trên vp hiểu nhầm e là con gái thì chết dở :|

liberu

Active Member
thế là cuối cùng đã khoe hàng. Nhớ phần chị thằng đầu to đấy, chị cứ cái gì to là thik cả. hehehe

Lần này đừng có đến phút chót lại ko có hàng nữa nhé :D

ecklee

Member
Hì hì. Mong ảnh của công chúa lắm nha bạn! Xe gạch thì có rùi chuẩn bị chở tới nhà bạn rồi đó!
zia zia :)) mình sẽ chăm chỉ up ảnh cho mọi ngừoi xem nhé :d

:)) đc . có câu nói này của ông a e quyết tâm phấn đấu tiết kiệm tiền =)) . mà thôi cái kiểu gọi e gái đi . làm mọi ng` trên vp hiểu nhầm e là con gái thì chết dở :|
chỉ gấp 0,5 so với mọi ngừoi thôi mà em :))

thế là cuối cùng đã khoe hàng. Nhớ phần chị thằng đầu to đấy, chị cứ cái gì to là thik cả. hehehe

Lần này đừng có đến phút chót lại ko có hàng nữa nhé :D
Nhiều người đòi đặt gạch quá mà em cứ lo lo :(( em chẳng dám nhận lời ai cả đâu :d ... :(( ai mà muốn đặt gạch thì tốt nhất cứ qua xem mèo cho an tâm :D

nakata

Member
Mèo nhà Ecklee đẹp quá, bạn up luôn hình bố mẹ các bé lên để cho mọi người cùng ngắm gia đình mèo màu Hyma đi :D

ecklee

Member
Đi tập quân sự nhớ mấy em mèo quá đi mất :(( 1 tuần về chắc mấy em mèo con thay đổi nhiều lắm :x hehe

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hi, mèo nhà Eck có đôi mắt đẹp thật, màu xanh nước biển. Mèo con nhìn giống mẹ Feed nhiều hơn là bố Bỉm. Eck có tính tham gia Pet-icon 2011 không đó?

audy224

Member
chết mà xinh, bị yêu cái mắt ngơ ngác kia, bị yêu cái lưỡi lè lè kia, bị yêu cái mũi tẹt đen kia , yêu cả cái cách tạo dáng ............. Bị yêu thì từ đầu đến đít :x :x :x :x :x :x :x :x

ecklee

Member
Hi, mèo nhà Eck có đôi mắt đẹp thật, màu xanh nước biển. Mèo con nhìn giống mẹ Feed nhiều hơn là bố Bỉm. Eck có tính tham gia Pet-icon 2011 không đó?
2 em mèo con lần này nhìn giống mẹ nhiều hơn là giống bố anh ạ :d mấy em mèo lứa trước thì giống bố nhiều hơn là giống mẹ :)) em chẳng biết thế nào :D
Năm nay em cho Bỉm thi peticon tiếp a ạ :D hehe :)) có gì anh huy động lực lượng vietpet ủng hộ em nhé :D
chết mà xinh, bị yêu cái mắt ngơ ngác kia, bị yêu cái lưỡi lè lè kia, bị yêu cái mũi tẹt đen kia , yêu cả cái cách tạo dáng ............. Bị yêu thì từ đầu đến đít :x :x :x :x :x :x :x :x
:)) mới được 1 tháng thiếu 1 ngày tuổi mà nghịch ngợm chảy nhảy như lũ dở hơi lắm rồi =))