• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
hàng độc không anh Hùng, đợt tới em lên nhà a bắt 1 bé đực giống mới lớn nha để củng cố dòng nhà.......nhớ để dành cho em 1 bé nha
:x:x:x Hi em.
Anh nói thật với em là...em nên tăng cường 1 chú để trợ giúp chú vàng nhà em đi.
vì lâu này chưa thấy có hàng vượt trội nè..........:x

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình.................!

:x :x :x Xin mời ACE và các bạn cùng vào xem Chihuahua đẳng cấp nhà mình....hihi.....:x
Đây là vài chú Apple Head đực giống tuơng lai xin được ra mắt........:x

Đầu tiên là Polo.........:x

Kế tiếp là Apple.......:x

Còn tiếp.......rất cám ơn ACE đã quan tâm theo dõi và ủng hộ trại.........Thân chào.

phamhuyhoang

Active Member
anh Hùng ơi! em thích nuôi một em ,anh chọn cho em với được không ạ ?mà box của anh em sẽ chuyển lên trên ,anh gửi cho em logo của trại nhé ^_^

Hung_Phong_BT

Thanks.................!

anh Hùng ơi! em thích nuôi một em ,anh chọn cho em với được không ạ ?mà box của anh em sẽ chuyển lên trên ,anh gửi cho em logo của trại nhé ^_^
:x:x:x Chào Hoàng.
Dạo này anh cũng hơi bận việc nên ít vào diễn đàn xem, anh chưa tạo được logo của trại....;)
Còn việc em muốn tìm 1 chú màu gì ? mấy tháng tuổi ? em nuôi làm Pet hay nuôi làm con giống nè......?
Nếu làm giống thì anh phải chọn cho em con nào có gia phả cực tốt, nếu làm Pet thì rất đơn giản chỉ cần cute thôi...:-*

Thanks em đã hỗ trợ cho anh rất nhiều........hihi :-*

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình.................!

Chó cái vàng đẹp quá anh Hùng ơi........
:x :x :x Chào em......hôm nay các chú đực giống tuơng lai đã tiêm ngừa rồi......:-*:-*:-*
Thứ 1 là Apple đực giống con của Puppy với LyLy.....:x

Thứ 2 là Polo...cùng đàn với Apple......:x

Cuốiii cùng là Tino con trai của chú Boy...cùng cha với Mr Bean......:x

Còn tiếp..........có thêm vài ổ mới sinh mình sẽ up lên để ACE cùng vào xem nhé.......Thanks

nh0z_l0k_ch0k

trại có bán chihuahua con thuần chủng ko,cỡ 2 tháng ý,cho e xin giá vào inbox,có giá từ 2t trở xuống ko ak?trại có bán fox con ko,cho xin giá lun, e ở hcm

Tomy-SP

Member
Chết mất....

:x :x :x Chào em......hôm nay các chú đực giống tuơng lai đã tiêm ngừa rồi......:-*:-*:-*
Thứ 1 là Apple đực giống con của Puppy với LyLy.....:x

Thứ 2 là Polo...cùng đàn với Apple......:x

Cuốiii cùng là Tino con trai của chú Boy...cùng cha với Mr Bean......:x

Còn tiếp..........có thêm vài ổ mới sinh mình sẽ up lên để ACE cùng vào xem nhé.......Thanks

Cứ vào đây là lại...chết mất...vì cún...đẹp. :x Đã có Mr.Bean rồi mà vẫn...tham.

Mr.Bean nè. Tính tình cũng đúng là...Mr.Bean. Nghịch ngầm...

Túm lại là không nên đi tham quan các trại nủi tiếng làm gì vi thế nào rồi cũng lên cơn
... ghiền ôm thêm em nữa về...không còn chỗ để ở.
Chúc trại nhà mua may bán đắt nha.

Hung_Phong_BT

Thanks.................!

Cứ vào đây là lại...chết mất...vì cún...đẹp. :x Đã có Mr.Bean rồi mà vẫn...tham.

Mr.Bean nè. Tính tình cũng đúng là...Mr.Bean. Nghịch ngầm...

Túm lại là không nên đi tham quan các trại nủi tiếng làm gì vi thế nào rồi cũng lên cơn
... ghiền ôm thêm em nữa về...không còn chỗ để ở.
Chúc trại nhà mua may bán đắt nha.

Chào chị.....Bean trưởng thành trông rất điển trai, em đang chờ 1 em nào xinh xinh đến kì hiến tặng cho Bean nè....hihi :x​

==================================

:x:x:x Tiện thể xin ra mắt Chị cùng ACE thêm vài bé mới vừa sinh nè........:-*

Còn tiếp......rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm theo dỗi............Thanks.

Tomy-SP

Member
Có em nào xinh xinh cứ mang sang...gặp Bean nha.
Đợt tới nhà bắt đầu xem gien của Bean ra sao. Chắc không thua kém Max . Cả nhà đang hồi hộp xem đây.