• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Trại Chihuahua Hùng_Phong_BT.

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Trời HN mấy hôm nay hay mưa quá, các bé chẳng được sưởi nắng j cả, hu hu

truongson1188

Hôm nay Hà Nội hết mưa rùi, trời đẹp rùi, cho các bé sưởi nắng nào. Cu Long dạo này ko thấy ol j cả.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks........!

Hôm nay Hà Nội hết mưa rùi, trời đẹp rùi, cho các bé sưởi nắng nào. Cu Long dạo này ko thấy ol j cả.
:wel:Chào em.
Chắc dạo này cu Long bận việc nên ít onl, hôm nay chuẩn bị có việc sớm nên vào up bài trả lời nè.....:love struck:

truongson1188

:wel:Chào em.
Chắc dạo này cu Long bận việc nên ít onl, hôm nay chuẩn bị có việc sớm nên vào up bài trả lời nè.....:love struck:
A vao ma chang up it anh cua cac be len, hu hu. May ko co tieng viet, cac mod thong cam nha

Hung_Phong_BT

A vao ma chang up it anh cua cac be len, hu hu. May ko co tieng viet, cac mod thong cam nha
:wel: Có hình rồi nè bà con ơi...................:love struck::love struck::love struck:

Còn tiếp.......rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm. Thân chào.

truongson1188

Các bé xinh xắn và đáng yêu quá, chúc các bé hay ăn chóng lớn nha.

truongson1188

Anh Hùng ơi, Long ở ngoài Hà Nội đã đón cặp giống về chưa A, dạo này chẳng thấy cu cậu lên mạng j cả,

truongson1188

hx,vẫn k thấy bài e gửi đâu cả..huhuhuhuhu
E gửi bài xong phải kiểm tra lại xem có bài chưa rùi hãy out chứ, hjc. Đợt này A Hùng bận, hay vắng mặt trên mạng lắm, hjc.

lê long

Member
hx,hôm qua trời có vẻ lạnh so với mấy chú cún nhỏ, nên e qua trường trinh mua tạm 2 cái váy dài..hx..chỉ buổi tối e mới mặc cho nó thôi..vì tối thời tiết có vẻ lạnh hơn vì e bật máy lạnh..:))=))

Hung_Phong_BT

Thanks........!

E gửi bài xong phải kiểm tra lại xem có bài chưa rùi hãy out chứ, hjc. Đợt này A Hùng bận, hay vắng mặt trên mạng lắm, hjc.
:love struck::love struck::love struck: Hi em.
Dao nay anh ban nhieu viec nen it online....em co gang cham cac be that tot nhe....hihi.
----------------------------------

hx,hôm qua trời có vẻ lạnh so với mấy chú cún nhỏ, nên e qua trường trinh mua tạm 2 cái váy dài..hx..chỉ buổi tối e mới mặc cho nó thôi..vì tối thời tiết có vẻ lạnh hơn vì e bật máy lạnh..:))=))
:wel:Hi Long.
Du thoi tiet co thay doi hay khong, nhung giong Chihuahua nay chiu lanh kem lam, em cu cho be ngu trong may lanh thi rat de bi viem phoi day, cho nen e phai giu am cho be that can than nhe. Cam on 2 em rat nhieu. Than chao.
Gui tang ACE xem cau Yorkshire thuan chung 100% dang tim vo ne............:love struck:

Rat cam on ACE cung cac ban da ghe tham ^:)^

Xin Mod thong cam vi may tinh bi loi nen khong go duoc tieng viet co dau.

Hung_Phong_BT

Chihuahua sieu mini..............!

:party::party::party:Xin gửi đến toàn thể ACE cùng các bạn vào xem bé đực trắng siêu mini...:love struck::love struck::love struck:
rất chuẩn, đã tẩy giun và chuẩn bị tiêm lần 2. gia phả tốt, nhưng sức khỏe tốt, ngoan, lanh lẹ và dễ ăn.........:)

Còn tiếp........mình sẽ cập nhật sau nhé, Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm. Thân chào.

truongson1188

:party::party::party:Xin gửi đến toàn thể ACE cùng các bạn vào xem bé đực trắng siêu mini...:love struck::love struck::love struck:
rất chuẩn, đã tẩy giun và chuẩn bị tiêm lần 2. gia phả tốt, nhưng sức khỏe tốt, ngoan, lanh lẹ và dễ ăn.........:)

Còn tiếp........mình sẽ cập nhật sau nhé, Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm. Thân chào.
Bé đẹp và đáng iu quá, chúc bé hay ăn chóng nhớn nha

Hung_Phong_BT

Thanks........!

:party::party::party: Cám ơn em rất nhiều, để a chụp thêm hình mới up lên cho e xem nhé......:-bd

truongson1188

A up thêm ảnh Messi đi A, cầu thủ đó đang nổi như cồn, A cho bé nhà A lên mặt báo 1 chút cho mọi người chiêm ngưỡng với, hjc

Đẹp quá anh ơi!ước gì được rước 1 bé cái siêu mini màu trắng rẻ rẻ về nhà làm bạn với Lucky nhà em cho vui.