• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Chihuahua nhà Hùng_Phong_BT.

Chú Hùng cố gắng hoàn thành cái đeo cổ nha, bữa sau đi Vường Xoài phân phát cho mỗi ACE một cái.
Cháu ghiền trại chó của chú quá, nhất định tết này chị 2 con về 2 chị em sẽ ghé thăm và có lẽ sẽ "bắt" 1 nàng trắng tinh ^^.Thích quá

Tiến-Q4

Member
_A Hùng nhớ để dành cho em cái móc đeo cổ cún nha,thấy cái kiểu này hay hay đó...

Chú Hùng ơi, con nghĩ là cái móc khoá dành tặng cho những thành viên mới và những thành viên có nhiệt huyết trong chuyến đi khu du lịch Vườn Xoài nè chú, cháu nghĩ như vậy hay hơn :D

Hùng ơi cho 1 tấm hình bé còi màu trắng đi..xem bé hôm nay tiến triển đến đâu rồi..đi vườn xoài về thì tuần sau rủ Quỳnh lên xem..nếu bé khoẻ thì rước bé về luôn..nhớ sổ lãi,chích ngừa luôn nhe..và đừng quên để giá hữu nghị nhe..he..he..

:love struck::love struck::love struck: Chào em...!
Hôm nào e rảnh thì cứ ghé qua bên anh chơi nhé;) kì này đi dã ngoại vườn xoài kìa em có đăng kí chưa ? nhớ đi đông cho hội thêm vui nhé, chúc cả nhà có chuyến dã ngoại thật vui vẻ & hoành tráng. hihi
--------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..........! 090.8888.628 :coffee:
dạ em đăng ký rồi, anh hùng phong có đi không anh

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
dạ em đăng ký rồi, anh hùng phong có đi không anh
:love struck::love struck::love struck: Em đã đăng ký đi cùng cả nhà là tốt rồi, còn anh thì đi không được......!
Vì bên nhà anh đợt này có rất nhiều cho con, nên a phải ở nhà chăm chúng nó thôi.
Nếu có thời gian rảnh là anh đăng ký hàng đầu rồi:D Chúc mọi người có chuyến đi thật vui vẻ.
--------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Thanks....!

Hùng ơi cho 1 tấm hình bé còi màu trắng đi..xem bé hôm nay tiến triển đến đâu rồi..đi vườn xoài về thì tuần sau rủ Quỳnh lên xem..nếu bé khoẻ thì rước bé về luôn..nhớ sổ lãi,chích ngừa luôn nhe..và đừng quên để giá hữu nghị nhe..he..he..
:love struck::love struck::love struck: Em chào chị P59...!
Sorry chị vì bé còi chụp hình xấu lắm, vừa còi xuơng vừa không được khoẻ nữa cho nên em không chụp:)
Em chụp hình này cho chị cùng cả nhà xem hàng độc màu & mặt mũi giống Bulldog nè :love struck:

còn tiếp..........
--------------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee:

anh còn con nái lùn đi chung với con LV không? có jì anh post hình của em đó lên cho moi người cùng xem. bầy của con Boy bao giờ anh cho ra? có jì báo em biết. cám ơn anh.

Hung_Phong_BT

Thanks....!

_Nếu đây là con của TOTO thì mình thấy nó hơi xổng chân,nhưng dòng TOTO là vậy đó bạn,nhìn mặt nó rất hài hòa:)
:love struck::love struck::love struck: Rất cám ơn Tiến đã trả lời giúp anh, khi nào rảnh nhớ ghé qua nhà anh xem cún nhé. hihi.
Dạo này anh ở nhà 24/24 vì cún con nhiều quá nè, chăm chúng nó mệt muốn xỉu luôn:p
Nhưng đợt này có mấy bầy cún con rất đẹp nên anh phải cố gắng chăm hết mình luôn :love struck:
-------------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..................! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Hậu duệ của LUCKY Chihuahua đoạt giải nhì VKA...!

:wel::wel::wel::wel::wel::wel:
:party:Xin chào cả nhà........;)
Show hình con của Misa có gia phả tuyệt vời + Lucky giải VKA nè:love struck:

Còn tiếp...........!
----------------------------------------------------------
Địa chỉ : 123/8 Bình Tây P1.Q6 hoặc vào Hẻm 20 Phạm đình Hổ P1.Q6 Tphcm.
ĐT : 090.8888.628 gặp Hùng, 090.8888.138 gặp Phong.
Email : hung_binhtay@yahoo.com
Rất hân hạnh được đón tiếp :coffee:

shany_h

Member
Mấy bé chihuahua nhà anh bé nào cũng xinh, nhìn yêu quá không cầm lòng nổi >.< . Bé chihuahua nhà em mới mất, em đang tính rước 1 em khác về chơi chung với bé cocker ở nhà, nhưng có lẽ không được.....mấy tháng nữa sẽ không ai chăm sóc mấy bé, tội mấy bé lắm >.<

Hung_Phong_BT

Thanks....!

Mấy bé chihuahua nhà anh bé nào cũng xinh, nhìn yêu quá không cầm lòng nổi >.< . Bé chihuahua nhà em mới mất, em đang tính rước 1 em khác về chơi chung với bé cocker ở nhà, nhưng có lẽ không được.....mấy tháng nữa sẽ không ai chăm sóc mấy bé, tội mấy bé lắm >.<
:love struck::love struck::love struck: Chào em.
Rất cám ơn em đã quan tâm & quá khen, khi nào em rảnh thì anh mời em ghé qua bên anh chơi nhé. Thân chào.
---------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời...............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình nè.....!

:wel::wel::wel::wel::wel::wel:
:party: Cả nhà ơi tiếp nè.....:love struck:

Còn tiếp...........!
-----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.................! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Chihuahua nhà mình..........!

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
:party:Vài hình ảnh của BEN đực giống của Trại Hùng_Phong_BT;)

Còn tiếp..............!
-----------------------------------------------------

Chào anh!Lâu rồi không có liên lạc gì với anh hết. Dạo này anh có gì mới không? không biết khi nào mới có bé Mini trắng cái anh nhỉ? Lucky nhà em khoẻ mạnh lắm và thông minh dễ sợ luôn đó.

Hung_Phong_BT

Thanks....!

Chào anh!Lâu rồi không có liên lạc gì với anh hết. Dạo này anh có gì mới không? không biết khi nào mới có bé Mini trắng cái anh nhỉ? Lucky nhà em khoẻ mạnh lắm và thông minh dễ sợ luôn đó.
:love struck::love struck::love struck: Chào em.
Đợt này cái trắng không có mini, chỉ có cái màu vàng thì rất là mini ;)
Lucky nhà e khỏe mạnh là ok rồi mà còn thông minh nữa hả :-bd
Khi nào có dịp nhớ ghé a chơi nha. Thân chào.
-----------------------------------------------------

Khủng long

Active Member
Chào em....:D chả mấy khi gặp nhau trên này ...Tiện cho chị hỏi vài câu nhé. Con chó mà nó bị suy dd thì mình phải làm sao cho nó khỏe

1-......cách cho ăn.....???????
2-có thuốc thanggì.....??????
3-...hoặc cách khác.....?????
4-.....???????????....:D:D:D
Cám ơn em trước nhé .

Hung_Phong_BT

Chào em....:D chả mấy khi gặp nhau trên này ...Tiện cho chị hỏi vài câu nhé. Con chó mà nó bị suy dd thì mình phải làm sao cho nó khỏe

1-......cách cho ăn.....???????
2-có thuốc thanggì.....??????
3-...hoặc cách khác.....?????
4-.....???????????....:D:D:D
Cám ơn em trước nhé .
:love struck: Có rất nhiều trường hợp chứ không phải chỉ nói chung là được, chị phải mang nó qua e xem hoặc mang đi bs khám vậy.
------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..................! 090.8888.628 :coffee: