• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký của Boo và Bee !!!

cứ nghĩ tới hình ảnh cu Boo nằm thoi thóp..chắc nó cũng cố gắng sống để còn được mãi trong vòng tay của chủ..nhưng duyên phận giữa 2 chủ tớ đã kết thúc ngay chuyến đi chơi cuối cùng đó..thương quá khi xem lại nhật ký của Boo..cũng còn chút kỹ niệm..1 con vật bé nhỏ nhưng tình thương mình dành cho nó là không nhỏ..nên mất mát này cũng thật là đáng tiếc..chắc khó mà quên được..8x cứ buồn và nhớ em nó thật nhiều nhe..nó sẽ làm boo vui hơn ấm lòng hơn..boo sẽ không đơn độc 1 mình vì lúc nào cũng có người chủ luôn thương nhớ nó..nhất định sẽ không quên boo cho dù thời gian vẫn trôi qua..ráng chăm sóc cho bee nhé..

addy1009

Member
em xin chia buồn cùng chị,nhìn Boo sao mà thương,em cũng nghĩ boo ko buồn chị đâu,chị phải vững vàng thì em tin Boo sẽ vui hơn,và nếu tin vào kiếp sau em tin chắc Boo cũng vẫn sẽ là người bạn thân thiết của chị!

em xin chia buồn cùng với chị. em biết mất đi người bạn cảm giác rất buồn và tự cho rằng mình là người đã hại bạn ... cảm giác đó rất tệ và giai dứt lằm vì cảm giác đó em đã từng có mà. Chị đừng buồn nữa nha vì chị cũng còn có bee nữa mà. chắc bee cũng buồn lắm... chào chị chúc chị mau vượt qua cảm giác đó mau lấy lại tinh thần nha.

Xin cảm ơn !

Lâu quá em k có tâm trạng để post bài,nhưng hôm nay em quyết định post bài để cám ơn mọi người đã quan tâm em trong thời gian qua.Xin chân thành cảm ơn mọi người.........Vừa qua sự ra đi của Boo cũng đã làm em thật buồn và cảm thấy hối hận nhiều lắm! Nhưng em cũng hiểu mọi chuyện rồi cũng sẽ qua và Boo sẽ mãi luôn ở trong lòng em và em giờ phải chăm sóc cho Bee thật tốt.....còn mình em nó nên em đi đâu cũng cho đi k dám để 1 mình, vì sợ em nó thấy tủi thân....em cũng đã mất đi 1ng bạn rồi......
Hôm nay em đang ở đà lạt có gì sẽ post hình cho mọi người coi sau ha! Nhớ cả nhà nhiều...........Hôm ngày mai k off cùng mọi người dc,hẹn gặp mọi người lần off sau nha!

Khủng long

Active Member
Cô đi vắng nên không biết đầu cua tai nheo ra sao , nhưng thấy con đã bị mất cu Boo và mọi người quan tâm chia sẻ nỗi buồn vói con nên cô cũng muốn nói lời an ủi động viên cùng con , mong con luôn vui và chăm sóc cho Bee thật tốt . Đi chơi Đà lạt giải sầu hả con ? Mai nhà mình gặp nhau cô sẽ mời mọi người ăn vải thiều HN.....không có con bé nhõng nhẽo là con thì cũng hơi buồn buồn đấy con nhé . Hẹn gặp lại con lần tới vậy :love struck:

Đúng là đáng tiếc thật chị VAnh,nhưng mà cuộc vui nào cũng có lúc tàn,con người hay con vật đều có cái số của nó!Boo cũng thật may mắn vì đã được một cô chủ hết lòng thương yêu như vậy!
Em là thành viên mới của diễn đàn,hiện em cũng chưa có chó nữa!Nhưng em sắp có một con chihuahua khoảng 36ngày tuổi thôi,còn nhỏ quá không biết em có nuôi được không nữa!Em mong được làm quen với chị và nhận được sự giúp đỡ từ chị cũng như các thành viên trong diễn đàn!

Bee đi Đà Lạt.....

Mình mới đi đà lạt về nè! ở Biên Hòa nóng quá nên cả nhà rủ nhau đi đà lạt chơi và thăm thằng cháu cưng luôn....Bee cũng dc đi theo.......Trên đây không khí trong lành và mát mẻ làm cho mình thấy thật là thoải mái và dễ chịu quá đi! Đối với Bee thì thời tiết lạnh lắm nhưng cũng may là mình có may sẵn cho em nó 2 bộ vớ thật dễ thương và thêm cái áo lạnh của cô p59 tặng nên đã đỡ lạnh dc phần nào ( cám ơn cô P59 nhiều lắm !!! ).......Lên đây Bee dc đi chợ để mua mấy món đồ lưu niệm và dạo quanh hồ Xuân Hương bắng xe ngựa,rồi uống cafe ở Thanh Thủy ngắm những con vịt đang bơi trên hồ (vịt sắt ah nha !) và ngắm thành phố thơ mộng vào buổi chiều mát với sự tĩnh lặng vốn có của nó,tạm tránh xa nơi thành phố đông đúc người và xe.........

Đây là hình trước ngày đi Đà Lạt của Bee.

Và đây là hình ở Đà Lạt nè.......
Đầu tiên là ở KS.Nguyên Hùng (nhà em gái mình)

Hình nữa nè........Mọi người nhìn em mặc áo xanh có giống con Siêu Khuyển của Châu Tinh Trì k ah?

Và đây là Dinh Bảo Đại.....nhà em đi bộ lên gần lắm!

Tiếp........Bee đi đến đâu cũng dc mọi người ẵm và nựng hết nè! (dành hết phần của thằng cháu !!! )
Hồ Xuân Hương và cafe Thanh Thủy...

Và đây là cháu cưng của em.....

Mấy chỗ kia đi hoài k có gì thay đổi hết nên chỉ toàn ở nhà và đi chợ...chủ yếu là nghỉ dưỡng.hihihi....
Cám ơn mọi người đã xem hình.....

em rất mừng vì đã thấy chị đã tiếp tục đăng bài. em công nhận là chị mua đồ cho bee bận rất đẹp.

Chiều Biên Hòa

Mấy ngày nay mưa quá trời luôn! tranh thủ mới mưa xong, em chở Bee đi dạo phố vào chiều mát....Không khí thật là trong lành và dễ chịu làm sao....Còn gì sướng bằng được dạo công viên hít thở không khí trong lành,ngồi trên nhà nổi giữa sông hóng gió.;;);;);;).....
Củng tranh thủ em làm vài tấm...:party:

.................

hahaha....

.......

....Và leo cây nữa nè....:nailbitting:

......Rồi là ngồi trà sữa bờ sông trú mưa,ngắm mưa rơi luôn....:-":-":-"

................

hihihi....

......Em điệu đà chút chút với hình ảnh....=))

Thanks! mọi người đã xem hình.....:blusshing::blusshing::blusshing:

kikiki

Cảm ơn bạn đã pót nhũng bài rất hay về nhũng chú cún cưng .Chuc bạn vui vẻ , có thêm những chú cún đáng yêu nữa nha

huynhhung

Member
Bé dễ thương lắm bạn àh... cám ơn bạn đã up hình lên cho mọi người thưởng thức nha

fighter

Member
em theo dõi seri film truyền hình này từ đầu đến cuối, hehe. chủ tớ nhà này thắm thiết quá ^^, chúc cả 2 lúc nào cũng thế này, chóng trình làng photo collection tiếp theo , hí hí

Thanks,thanks.....

Cảm ơn bạn đã pót nhũng bài rất hay về nhũng chú cún cưng .Chuc bạn vui vẻ , có thêm những chú cún đáng yêu nữa nha
Bé dễ thương lắm bạn àh... cám ơn bạn đã up hình lên cho mọi người thưởng thức nha
em theo dõi seri film truyền hình này từ đầu đến cuối, hehe. chủ tớ nhà này thắm thiết quá ^^, chúc cả 2 lúc nào cũng thế này, chóng trình làng photo collection tiếp theo , hí hí
Cám ơn các bạn đã quan tâm đến nhật ký B&B....có hình mới em sẽ post lên cho mọi người xem,để chia sẻ niềm vui chung cùng em và Bee.........cám ơn mọi người nhiều!.:love struck:

Kuppi

Active Member
Cám ơn các bạn đã quan tâm đến nhật ký B&B....có hình mới em sẽ post lên cho mọi người xem,để chia sẻ niềm vui chung cùng em và Bee.........cám ơn mọi người nhiều!.:love struck:

Bee được đi Đà Lạt sướng nhé! Kenpi chưa bao giờ được đi Đà Lạt bao giờ, hôm nào có freetime, mình rủ nhau làm live show ở Đà Lạt nha Vân Anh.

Cây nhà lá vườn mà vui hén! Mong một ngày gần nhất.

Bee được đi Đà Lạt sướng nhé! Kenpi chưa bao giờ được đi Đà Lạt bao giờ, hôm nào có freetime, mình rủ nhau làm live show ở Đà Lạt nha Vân Anh.

Cây nhà lá vườn mà vui hén! Mong một ngày gần nhất.
Dạ....Bee nhà em sao mà sánh dc với kenpi nè (ổng dc đi nhiều nơi quá rồi...)
@@@ : Nếu có cơ hội thì mình tổ chức đi đà lạt 1 chuyến cho vui đi anh. =D>=D>=D> .....Em sợ đi xa thì mọi người khó mà đi dc, nhưng có vài người thì mình cũng tranh thủ làm 1 chuyến cũng dc, :party:....mùa hè nóng nực lên đó hưởng không khí mát lạnh thì hợp lý quá.;;);;);;) ...........