• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng- Hạ Long

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Theo tôi đây là lần đầu tiên thành viên Vietpet -Quảng Ninh được mục sở thị một chú Ngao Tây Tạng tại chính quê hương mình.
ông chủ ơi 2 tô rồi nhưng......

Ông chủ và khuyển cưng.

Hong Minh

Member
chúc mừng bạn nhé, bạn đã có 1 em Ngao rất đẹp. Đây chắc là em ngao đầu tiên ở Hạ Long nhỉ?

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chào anh Hoàng, cún đẹp quá. Hôm nào có thời gian em sẽ sang nhà nhờ anh tư vấn để có một em GSD thật đẹp và mục sở thị Ngao tạng được chứ.

con bố chứ con con sao có giá đó hả bác? 1 tỉ rưỡi chứ đâu ít gì hả bác nhìn mà chẵng nói nên lời :(

phamhuyhoang

Active Member
Chào anh Hoàng, cún đẹp quá. Hôm nào có thời gian em sẽ sang nhà nhờ anh tư vấn để có một em GSD thật đẹp và mục sở thị Ngao tạng được chứ.
hic!em mới nuôi thôi gần như không biết gì cả!em cứ thấy con nào nghịch là em mua thoi!cũng vì em hay mua linh tinh nên gia đình tổng hợp nhà em đã lên tới 21 chú rồi!a cứ xin tư vấn của a phong hoac mấy a trong viẹtpet thì se tìm được ưng ý hơn!hôm tới di off em sẽ đem Gấu đen đi theo!^_^

phamhuyhoang

Active Member
Theo tôi đây là lần đầu tiên thành viên Vietpet -Quảng Ninh được mục sở thị một chú Ngao Tây Tạng tại chính quê hương mình.
ông chủ ơi 2 tô rồi nhưng......

Cảm ơn anh phong nha!Hình của cún thì đẹp nhưng còn chủ của cún chưa kịp trang điểm gì nên xấu trai quá!hehe!Em quên không hỏi bé nhà anh là bé trai hay gái vậy?

phamhuyhoang

Active Member
Hoàng ơi ông đã pot hình lên rồi cơ à.ông làm tôi nhớ nó quá....
Cảm ơn anh Vương về chú cún Gấu đen nha!chú rất nghịch và măm măm rất tốt !khi nào xuống Qn thì liên lạc cho mình nha!

phuongHL

Member
QN đã có Bin và Bốp giờ thêm con ngoa ngoa này nữa,như vậy là đã có đến hai giống gấu nhất trong vũ đại họ cẩu roài!!

Có gì thêm hình về em nó nha bác chụp kỹ kỹ 1 chút :D Chúc em nó phát triển tốt và bác có tính tương lai làm cho em nó 1 cô ko :))

phamhuyhoang

Active Member
Có gì thêm hình về em nó nha bác chụp kỹ kỹ 1 chút :D Chúc em nó phát triển tốt và bác có tính tương lai làm cho em nó 1 cô ko :))
tất nhiên là co tìm cho gấu đen một em chứ ạ!em nhờ người tìm thêm một chú màu vàng hoặc màu đỏ rồi!nhưng con tiếp cũng là boy anh ạ!để cho 2 bé lớn một chút rồi kiếm 1 vợ cho 2 bé luôn!^_^
ngày mai em sẽ chụp hình thật nhiều rồi post lên nhé!Bé về nhà mới nhưng hoà thuận với tất cả luôn!
chỉ khi nào các bé kia dến gần chủ của cún là cắn liền!khi ăn cơm cũng vậy tai chấm hết vào bát cơm vừa măm vừa gầm gừ doạ nạt những ai đến gần bát cơm của bé!^_^!cún ưa tình cảm nên sáng nào cũng phải dậy sơm cho bé măm trứng vịt lộn rồi chạy cùng bé!^_^!mệt nhưng mà vui lắm anh ạ!
lúc thả hết ra thì quản lý không được chú nào cũng muốn gần chủ nên một lúc là người toàn mùi dog thôi!^_^

con này lớn lên mà được giống như cha nó thì vietpet có được một chú chó hàng khủng cực kì hiếm có.

1Q2W3E4R

Member
bé này có cái bờm cổ rất đẹp, mặt cũng đẹp lắm, chúc mừng Quảng Ninh!