• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng Hà Nội

Voi9999

Member
Cháu Mun nhà em ở Hà Nội, có bác nào nuôi dòng này thì thỉnh thoảng cho các cháu nó giao lưu với nhau với ạ..

Nhìn đã quá nhỉ :D chúc mừng bác có chó đẹp :D nuôi mấy con này là phải đi tập tạ đi nhé ;) không sau này nó dắt mình đi luôn :D

trời đất ơi đâu ra 2 em ngao nhìn hãi thế này :)) chúc mừng bác nhá 2 em nhìn đẹp lắm. Cho thêm thông tin về 2 em nó đi bác :D Công nhận phong trào TK ngoài Bắc phát triển thật, tiếc là trong Nam chưa phù hợp :(

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chúc mừng anh

Cháu Mun nhà em ở Hà Nội, có bác nào nuôi dòng này thì thỉnh thoảng cho các cháu nó giao lưu với nhau với ạ..

Chúc mừng anh Nam có chú MUN đẹp anh chăm tốt thật chắc cũng tầm 30kg rồi anh nhỉ, nhập hộ khẩu nhà bác được bao lau rồi ạ?
thân!

DavidHHH

Member
Hình như bác này là nhà Karaoke Đại Thế Giới đúng không nhỉ????????????????????? Bác có 2 con Ngao Tạng đẹp đấy.

Voi9999

Member
Chúc mừng anh Nam có chú MUN đẹp anh chăm tốt thật chắc cũng tầm 30kg rồi anh nhỉ, nhập hộ khẩu nhà bác được bao lau rồi ạ?
thân!
Mun nhà mình được gần 3 tháng tuổi, mình sang bên kia chọn bắt về được gần 1 tháng. Beo nhà bạn ngoan không? Tầm này chắc nghịch lắm nhỉ!!

LION_2009

Active Member
Ngao Tạng

Em Mun chơi với em Gấu. Yêu cực...

Hai em tạng đó đẹp đấy !
Bác ơi ! Em nhìn em ngao trắng quen quen em hỏi không phải bác bỏ qua cho em nhé hình như em đó là em NGAN của bác Kỳ có phải không bác ?

Voi9999

Member
Hai em tạng đó đẹp đấy !
Bác ơi ! Em nhìn em ngao trắng quen quen em hỏi không phải bác bỏ qua cho em nhé hình như em đó là em NGAN của bác Kỳ có phải không bác ?
Dạ không phải Ngan đâu bác ạ. Em cũng muốn được gặp bác Kỳ để học hỏi nhưng chưa gặp bao giờ ạ.

Bác kỳ đâu rồi ra nhận bà con với cho em Ngan này, trắng gì mà tinh thế? Chẹp chẹp hi vọng mai mốt có bầy tuyết ngao đầu tiên tại HN :D

duc_NA

Member
bác cho ít thông tin về giới tính, cân nặng của các em nó đi. Nhìn đã thật, nếu em Ngao trắng mà là đực thì quá tốt, nó với em Ngan của bác Kì là một cặp :D

hathu

a Gấu! hehe Gấu dạo này khoẻ không ạ? Mấy lần em qua thăm Ky mà ko gặp Gấu:)

yeu cun

Member
trời ơi nhìn mà chảy nước giãy,bạn sở hửu 2 con ngao thật tuyệt.bạn cho thêm thông tin nhiều về 2 em nó đi

bác có thể cho thêm thông tin về 2 em được ko ạ và cả giới tính, em đặc biệt quan tâm em màu trắng vì hiếm thấy :)

Voi9999

Member
Cả 2 em nó đều là giai tân ạ. Em Mun thì mới được gần 3 tháng, còn Gấu thì gần 1 tuổi . Vì cũng bận rộn nên dạo này không cân thử được. Nhưng Mun cũng phải được gần 30kg. Còn Gấu thì chịu, không thể bế nổi nên không ước lượng được ạ. Mỗi lần đưa Gấu đi dạo là cứ phải xác định tinh thần... tập chạy bộ luôn :)
Cám ơn các bác đã dành sự quan tâm cho các em nó ạ.

duc_NA

Member
hehe. Bác Kì ở đâu qua kết thông gia kìa, hôm nào mà em Gấu với em Ngan cưới nhau rồi đẻ con thi Vietpet chúng ta có một bầy tuyết ngao made by VN luôn :D

cảm ơn bác nhiều lắm, 2 bé này được nhập quốc tịch VN từ vùng nào vậy bác? Em Gấu nhìn mà mê thật :)

trolai

Xin phép các Mod cho em mượn chổ này vài ngày để đăng tin cá nhân. Em biết làm thế thì không đúng , sai nội quy của diễn đàn...nhưng em không biết mình phải đăng tin cá nhân ở đâu để được nhiều " quới nhân" xem được thông tin của em như bằng nơi đây....xin thông cảm cho em xin đừng xóa em xin các anh Mod...

Em là người trước đây từng vào diễn đàn lập một topic " CHÚA TỂ CỦA CÁC LOÀI CHÓ"......nhưng gián đọan vì em bận đi làm xa...không có điều kiện lên mạng....Hôm nay em quay trở về muốn lập 1 topic mới và tìm 1 công việc .

- Em đang cần tìm 1 công việc phụ nuôi , chăm sóc chó....bao ăn ở. Các anh chị nào có trang trại chó hoặc cá nhân cần người nuôi giúp việc xin giúp em với. Xin liên lạc với em qua số 01284144519
- Em đang gặp khó khăn muốn tìm 1 công việc nhưng em chọn công việc này vì ngòai thu nhập em rất thích nuôi chó. Nhưng em không không có điều kiện.....

Một lần nữa em xin các Mod đừng xóa thông tin này. xin để vài ngày rồi hãy xóa sau ...em xin chân thành cảm ơn các Mod.

chuoi cu

Member
chúc mừng bác có 2 em ngao đẹp .bác up hình liên tục cho ae chiêm ngưỡng với nhé .thank