• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng đã Sinh Sản Tại Việt Nam

Louis

Member
đúng là ngầu từ bé , anh có thể cho anh em biết vài thông tin của em nó không vd như cân nạng chiều cao .....

pet_89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Sướng nhất bác lion rồi, còn gì bằng nữa , vợ đẹp con khôn em hơi ghen tị rồi đấy nha. Lông chó ngao tây tạng này liệu có vàng bằng răng em không? :D

LION_2009

Active Member
Ngao Tang

đúng là ngầu từ bé , anh có thể cho anh em biết vài thông tin của em nó không vd như cân nạng chiều cao .....
Cảm ơn các bạn !
Cân nặng của bé ngao con này bây giờ 11kg còn chiều cao nó quá nhỏ để đo bạn ạ . Tính cách của nó rất đặc biệt nhìn bên ngoài nó đáng yêu và đẹp hơn nhiều . Vợ mình không quí dog nhưng cũng phải quí nó . Cả nhà ai cũng yêu nó lắm mặc dù rất nhiều chó nhưng chắc sẽ giữ lại em nó để nuôi .

Sướng nhất bác lion rồi, còn gì bằng nữa , vợ đẹp con khôn em hơi ghen tị rồi đấy nha. Lông chó ngao tây tạng này liệu có vàng bằng răng em không? :D
Nhầm rồi sướng nhất phải là con bác chứ ở VN có mấy đứa Dc lớn lên cùng ngao tạng như vậy .Sau này nhất định nó sẽ trung thành nhất với con bác

phamhuyhoang

Active Member
hehe!em thấy mấy hình cuối đẹp hơn tất cả !cún con nhìn bụ sữa thật đó anh ạ !

LION_2009

Active Member
Ngao tang

hehe!em thấy mấy hình cuối đẹp hơn tất cả !cún con nhìn bụ sữa thật đó anh ạ !
Cảm ơn em !
Cún con nhà anh nó đã bỏ bú mẹ được 1 tháng rồi em ạ . Đến bây giờ em nó được 2,5 tháng rồi em .

MiTi_1983

bạn ơi,bạn có bán mấy em con không vậy.Mình thích lắm nhưng nghe nói mắc lắm hả.mình chưa được thấy giống này ngoài đời,mình chỉ nuôi chihuahua với poodle thôi

sungak

Member
giời ơi, cún này làm sao mà bán được, nhất bác, có lứa sau thì may ra mới bán phải không bác. Chúc mừng bác. Đừng quên up ảnh cho anh em xem nhé.

luuhaitrung

ngao nhà bác đẻ đc mấy con vậy? em hỏi ý ko phải nếu ngao con có bán ko ! hehe và giá nhiêu? em đang muốn tìm 1 chú quá

trinh

Member
bé càng lớn càng xinh, ganh tị zới con gái bác quá, được ở bên chó quý từ bé:d

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
QUá đỉnh quá đẹp ! để lâu lắm rôi nhưng h e mới biết topic này, có gì bác update ảnh thêm đi bác nhé !