• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng đã Sinh Sản Tại Việt Nam

LION_2009

Active Member
Ngao Tang

Giờ mấy e nó được 5 tháng rồi nhỉ, update thêm hình ảnh đi bác ...
QUá đỉnh quá đẹp ! để lâu lắm rôi nhưng h e mới biết topic này, có gì bác update ảnh thêm đi bác nhé !
ngao nhà bác đẻ đc mấy con vậy? em hỏi ý ko phải nếu ngao con có bán ko ! hehe và giá nhiêu? em đang muốn tìm 1 chú quá
chúc mừng ,bác này mát tay thế, chúc các cún mạnh khỏe ăn mau chóng nhớn
giời ơi, cún này làm sao mà bán được, nhất bác, có lứa sau thì may ra mới bán phải không bác. Chúc mừng bác. Đừng quên up ảnh cho anh em xem nhé.
bạn ơi,bạn có bán mấy em con không vậy.Mình thích lắm nhưng nghe nói mắc lắm hả.mình chưa được thấy giống này ngoài đời,mình chỉ nuôi chihuahua với poodle thôi
Cảm ơn các bạn !
Mình cập nhật ảnh bé 6 tháng tuổi , theo yêu cầu của 1 bạn ở TPHCM .

Vietspace

Member
em nó nhìn giống con lớn nhà bác quá, tiếc là em nó không được quả đầu như mấy con rao bán trên mạng của tụi TQ, nếu được vậy thì bác giàu to :D. Hiện giờ chiều cao và cân nặng của em nó thế nào rồi bác? bao giờ bác cho xuất xưởng 1 đợt mới vậy?
ước mơ được 1 cặp to đùng khoảng ~90kg hehehe (mơ thôi chứ em không dám nghĩ tới đâu )
Chúc em nó lớn khủng hơn bố mẹ :D

ủa sao bé này càng lớn thì quả đầu của bé càng dẹp và dài nhỉ? phải chi quả đầu nó to to là bộn tiền:D