• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

namjerry

Member
Nãy a QUý có call e mà mai e đi thi rồi , k tham gia với ae đc , tiếc quá :((
CHúc ae có 1 chuyến đi thật thư giãn và bình an .

Cập nhật lại danh sách đ picnic
Anh Minh Hùng
Anh Hợp
Anh Duy
Vợ chồng anh Tùng
Gia đình Quý
Trung và bạn gái
Huy
Huy nhắn tin
Đại và bạn gái
Gia Trung
nghĩ sao nói em là Huy Nhắn tín T_____T ...... 8h sáng mai tập trung let's goooo

Tung_Lab

Kô đem cún đi được cung ko sao, miễn là tinh thần ah em ĐN đoàn kết giao lưu như vây là ok rồi.
Còn ah em nào đi nữa nhảy vào đặt gạch đi chứ

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đã đủ 15 vé,tinh thần ham đi chơi của anh em ĐN thật đáng hoan nghênh,thông báo cho ai cũng OK liền không 1 lời từ chối :)).Chúc mọi người ngủ ngon,sáng mai đi chơi chụp nhiều hình về làm kỉ niệm.>:D<

nghĩ sao nói em là Huy Nhắn tín T_____T ...... 8h sáng mai tập trung let's goooo
Em nó tên là Huỳnh Anh TÍn thì phải đó Quý ơi......Huy nhắn tin, ka ka ka nghe vậy tưởng đâu toàn đi nhắn tin,không dám aloo sợ tốn.
Chúc anh em đi chơi vui vẽ..Đợt này công việc và con nhỏ lu xu bu quá không đi cùng anh em được tiếc quá..H hẹn lần sau.

anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( Ông già em bắt ngày mai cúng xong 1h mới đc đi :(( omg :(( tiếc nuối quá :(( ngày mai ko đc đi :(( Fuckkkkkk :((

nguyenmaiphuquy

Active Member
http://vnexpress.net/gl/vi-tinh/gia...ren-internet-tuan-tu-7-8-den-14-8/page_11.asp
ở nhà chán quá đi đọc báo vô tình thấy clip này :D anh em nào huấn luyện 1 con giống như vậy đi:D
Xem lại cái suy nghĩ Pit là con chó hiếu chiến hung dữ,ngu và lì,con này quá very good.Khác hẳn với vẻ mặt lầm lì và ngoại hình béo lùn,ngược lại nó nhanh nhẹn,khéo léo,mạnh mẽ.

Tiếc dùm cho mấy chú ở nhà không đi được,ăn no,uống say,tắm mát,vui vẻ còn gì bằng nữa :))

Xuất phát,leo dốc,mệt mà sung.Khi đi trai tráng...

Xem lại cái suy nghĩ Pit là con chó hiếu chiến hung dữ,ngu và lì,con này quá very good.Khác hẳn với vẻ mặt lầm lì và ngoại hình béo lùn,ngược lại nó nhanh nhẹn,khéo léo,mạnh mẽ.

Tiếc dùm cho mấy chú ở nhà không đi được,ăn no,uống say,tắm mát,vui vẻ còn gì bằng nữa :))

Xuất phát,leo dốc,mệt mà sung.Khi đi trai tráng...

đã quá điii :(( Hồi chiều lại gây lộn với ông già nữa chứ biết rứa đi cha cho nó rãnh nợ :((

thêm 1 số hình ảnh nữa nhé.
anh Quí thuần khỉ rừng

2 công chúa nhà anh hùng

Tùng lãng tử

và anh em vp đà nẵng
lần sau anh em đi đông đủ thêm nhé

dobecgie

Member
hichic, anh em di chơi vui quá, mong cho nó qua cái tháng 8 này cho nhẹ người.Tiếc thật!
Chúc AE 1 ngày đầu tuần vui vẻ!

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ừ lập hội tam hoàng bánh bèo :))
Đi chơi vui quá,tối qua về phế và vui,anh em cố gắng ngày càng có nhiều những buổi đi chơi như thế này,rất vui và thắt chặt tình cảm anh em CLB.