• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

Linhmu_93

Active Member
LINH ơi cái đứa đen trắng em đăng bán lông có dài lắm ko
K anh ạ. Vì đặc trưng mèo ald là lông ngắn hơn những loại mèo lông dài khác mà! Nó xinh lắm, nhưng k đc chăm sóc tốt nên giờ gầy và lông xơ tí. Nếu chắm tốt sẽ khác ngay!

À, thế Mít khỏe chưa? Có khi do tay nuôi nên nó k béo đc em ạ! Lắm nhà cứ whiskas không mà mèo như lợn, 6-7kg là bt em ạ! Hehe... Cốm về 4 hôm tăng 2 lạng rồi! Đấy là chưa khỏi hẳn ốm nhá!
Cũng đỡ nhiều rồi chị ạ. Tuần trước Mít tăng 4 lạng:D. Lại có hi vọng chăn nhợn rồi:)).

meomeocool

Member
M[FONT=&quot]ẹ Linh này tác phẩm trong bụng con Bơ là của thằng nào thế mà đến hôm nay thì Cốm đã khoẻ hẳn chưa????[/FONT]

Gemma

Active Member
Giời ạ, cô Linh này tham thế, chăm một bầy mèo bé còn chưa tởn, lại sắp thêm một bầy Bơ con rồi à? Bái phục cô này thật! 3:-O%-:)-o:x

Linhmu_93

Active Member
Giời ạ, cô Linh này tham thế, chăm một bầy mèo bé còn chưa tởn, lại sắp thêm một bầy Bơ con rồi à? Bái phục cô này thật! 3:-O%-:)-o:x
=)) còn lâu má Gemma ạ! Bao giờ bọn mèo nhà Bột về nhà mới hơn 1th thì Bơ mới sinh cơ! E cho đẻ 1 lượt, đứa nào biết chăm con thì kệ, đứa nào k biết thì ...cắt! Vì bọn nhà e to mồm lắm! Kêu mãi k chịu thôi, k uốn éo như mèo nhà khác!

M[FONT=&quot]ẹ Linh này tác phẩm trong bụng con Bơ là của thằng nào thế mà đến hôm nay thì Cốm đã khoẻ hẳn chưa????[/FONT]
Cái này vẫn đang trong vòng...bí mật! Để các cháu đẻ ra rồi biết ạ! Vì các con hớn quá làm khổ các mẹ :( rủ nhanh lên tầng 6 làm chuyện...trong khi mẹ k biết gì :( lơ ngơ lơ ngơ, lúc phát hiện ra thì đã.... May mà bố chúng nó cũng đẹp zai , mèo ta thì buồn lắm ý!

Gemma

Active Member
Ka ka ka, các mẹ bị lừa rồi hở? Tầng 6 nghe quen quen, chắc là mều bố ở nhà cô Kún rồi? :)):x

Linhmu_93

Active Member
Ka ka ka, các mẹ bị lừa rồi hở? Tầng 6 nghe quen quen, chắc là mều bố ở nhà cô Kún rồi? :)):x
=))sao tầng 6 lại quen hả má Gemma?????!!! Mà sao lại chắc la nhà cô Kún thế ạ? Hehe... Hay lại có đồng chí nào dưa lê dưa cà với má Gem rồi?

Kún¥êu

Member

Ọc ọc, em chưa bao giờ kể lể trên forum là nhà em 6 tầng, sao chị Gem biết rõ địa hình nhà em vậy :-ss . Kiểu này tối em đi làm về phải kiểm tra cẩn thận lại khóa cửa thôi.

phenmaleat

Active Member
Hôm nay xem ảnh off mèo thấy chị bích béo ra nhiều thì phải, còn linh thì chụp rất ăn ảnh tiếc là không thấy chụp chung đưấ nào, hình như không mang đi thì phải? Đã tới trạm đón con trai về chưa?

Gemma

Active Member
=))sao tầng 6 lại quen hả má Gemma?????!!! Mà sao lại chắc la nhà cô Kún thế ạ? Hehe... Hay lại có đồng chí nào dưa lê dưa cà với má Gem rồi?
Ọc ọc, em chưa bao giờ kể lể trên forum là nhà em 6 tầng, sao chị Gem biết rõ địa hình nhà em vậy :-ss . Kiểu này tối em đi làm về phải kiểm tra cẩn thận lại khóa cửa thôi.
Ơ hơ, mình nói đại mà trúng thật à? Tớ có giác quan thứ 6 nhạy lắm đấy nhé! Đùa chứ, có lần đọc ở đâu thấy mẹ Kún bảo nhà có 6 tầng, lại đang có con giai con rể gì tên Ron đẹp giai lắm đang ở đấy thì phải, nên mẹ cháu nghe tầng 6 đoán đại thế thôi, chứ có tai mắt nào dán ở đấy đâu mà sợ hở cô Kún? :-o:))

prunus_mume

Member
=)) Cô ơi cô có muốn xem phim 18+ không =)) Với điều kiện là không được kỳ thị hội "chỉ đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau đâu nhé" :x

hellion77

Member
Ôi chao ôi... Cái lũ nhóc lít nhít từ trang đầu tiên giờ đã nhớn phổng phao, mập mạp thế kia rồi :x Thế này mà ko sang nhanh sờ mó thì chúng nó hết tuổi teen mất thôi :)) Nhắn cho chị sđt or địa chị e nhé ;)
Ak prunus_mume là cái nhà cũng tam nam như nhà mềnh đây hả? Xin chào, xin chào :))

prunus_mume

Member
*Dàn cảnh nhà tắm*
*Hội thoại qua cánh cửa*
Nam chính 1: Vợ ơi cứu anh... Ướt lướt thướt hết rồi, huhu :(
Nam chính 2: Chồng ơi mẹ em khoá cửa rồi em cũng hết cách, huhuhu :(( Mẹ ơi thả chồng con ra đi :-ss

Mai nghỉ tiết 7-8 đê \:d/ Tôi muốn chơi mới các cháu :(

Linhmu_93

Active Member
*Dàn cảnh nhà tắm*
*Hội thoại qua cánh cửa*
Nam chính 2: Chồng ơi mẹ em khoá cửa rồi em cũng hết cách, huhuhu :(( Mẹ ơi thả chồng con ra đi :-ss

Ote ote, mai có chị Yumi quý hóa từ Sì Gòn ra thăm các cháu nữa đó! E bảo mẹ nấu cơm, cơm rau thôi, đến ăn luôn cho vui nhé! Keke...

prunus_mume

Member
Ote ote, mai có chị Yumi quý hóa từ Sì Gòn ra thăm các cháu nữa đó! E bảo mẹ nấu cơm, cơm rau thôi, đến ăn luôn cho vui nhé! Keke...
:-o Nhai được đâu mà ăn :( Có lòng có mề thì nấu cho chị bát cháo =))

:-o Nhai được đâu mà ăn :( Có lòng có mề thì nấu cho chị bát cháo =))
Ôi trời, ăn xin mà còn đòi ăn...cháo thế này à=)). Lại còn lòng vs chả mề nữa, đã không nhai được mà còn đòi ăn. Cháo trắng thôi:)).

*Dàn cảnh nhà tắm*
*Hội thoại qua cánh cửa*

Chết thật, sao các cháu lại có nhận thức sai lệch về giới tính thế này???:)).

Cô LINH ơi thế là còn tháng rưỡi nữa BƠ mới đẻ à.Mà hôm thứ 2 buổi tối tôi qua 109 pháo đài láng nhà có 5 tầng tầng 1,là cửa hàng tạp hoá ý,có phải nhà cô không hay anh nhầm .Thế là anh cút thẳng ra đầu phố lại mua được ít quần áo,hi hi

pe_sushi

Member
muốn qua ăn chực quá cơ mà giờ đấy ko dậy đc :))