• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

Susu109

Member
hôm nay mới có thời gian vào nhà cô Linh... cô ơi, mấy đứa nhà cô thế nào rồi? đã khỏi ốm chưa? thằng su kẹo thế nào rồi cô???

milkygirl6390

Active Member
Hehe, mẹ nó giờ là mẹ Milky cơ nhé! k phải em :) e giờ là mẹ nuôi thôi ý! hihihi.... cám ơn chị nhiều nhé! nó ăn đc là tốt rồi!
dạ không ạ ... con tôi nhưng không giống tôi tí nào ... tôi có to mồm đâu cơ chứ :((

lululubu

Active Member
Cô Nhung thì cái gì tốt là của nhà cô ấy, tính gì xấu là tại người nuôi. Nói chung may được thằng con đẹp giai nên là còn nói được :)

milkygirl6390

Active Member
Cô Nhung thì cái gì tốt là của nhà cô ấy, tính gì xấu là tại người nuôi. Nói chung may được thằng con đẹp giai nên là còn nói được :)
khổ quá mỗi chị hiểu em ... đứa nào xinh ngoan thì là của mình ... còn hư đốn thì trăm phần trăm là của người ta luôn ... :)) ... đàn con của Bảo Bảo may toàn đứa xinh ngoan nên mới là cháu nhà mình đấy ... =))

Linhmu_93

Active Member
khổ quá mỗi chị hiểu em ... đứa nào xinh ngoan thì là của mình ... còn hư đốn thì trăm phần trăm là của người ta luôn ... :)) ... đàn con của Bảo Bảo may toàn đứa xinh ngoan nên mới là cháu nhà mình đấy ... =))
hầy, nó ở với mẹ Nem nên nó mới thế chị ạ! hehee.....tình cảm quá cũng chết!

Linhmu_93

Active Member
Mèo nhà mình hư, vì cho ra khay, đ-ĩa k ăn,thích thế này cơ =)) 3 bát, 1 bát fit, 1 bát kit và 1 bát baby 34, cháu thích ăn fit cơ mà k nhai đc nên cháu chuyển sang kit chứ k thích baby! Baby chỉ mẹ cháu, bác Bống, dì Bơ thích thôi =))=))=))

Linhmu_93

Active Member
Trời nắng, trời nắng...mèo con tắm nắng......

Kiến ngoan mặt tròn nhất trong 3 đứa con gái :X

Xù lông dọa dì Cốm này =))

nghịch ngợm...

Chiến tranh .......

Mặt ngu quá =))

Thơm dì Cốm cái nào :-*

Linhmu_93

Active Member
Gấu xinh tập ăn rau

Bê mặt đần thối hỏi: sao chị Gấu lại ăn rau hả mẹ?

vyle

Member
nhà tôi đang tính tăng dân số đây cô Linh ạh... tôi chờ đợt lứa sau nha cô Linh... má Vy hy vọng rước 1 cô gái từ nhà cô Linh đây...:x:x:x

Linhmu_93

Active Member
nhà tôi đang tính tăng dân số đây cô Linh ạh... tôi chờ đợt lứa sau nha cô Linh... má Vy hy vọng rước 1 cô gái từ nhà cô Linh đây...:x:x:x
hihi, e tưởng chị sắp "theo chàng về dinh" cơ mà? sao lại tăng dân số chị ơi?!

vyle

Member
thuyết phục được chàng rồi cô Linh ơi, anh chị đang có " âm mưu" mờ;);)

vyle

Member
cô Linh hỏi thì chị cũng tình thiệt trả lời là chị mê mắm Cốm nhà cô Linh kinh khủng khiếp... ước chi...8->8->8->8->

Linhmu_93

Active Member
cô Linh hỏi thì chị cũng tình thiệt trả lời là chị mê mắm Cốm nhà cô Linh kinh khủng khiếp... ước chi...8->8->8->8->
Chị bị loạn rồi, "thiệt tình" -> tình thiệt, "mê mẩn" - > mê mắm =))

ôi giời, tưởng gì , khả năng là mùa hè sẽ có chị ạ! tầm tháng 8, nắng oi ả luôn :D

Đợi nó khỏe khỏe rồi e tính, vì nó cũng gần 1 tuổi rồi mà!

vyle

Member
Cô Linh ơi là cô Linh, chị nói theo giọng bà con miền Tây Nam bộ í, thế chị chờ tin vui cùa mẹ con cô Linh nhá:-*

pe_sushi

Member
Gấu xinh tập ăn rau

Bê mặt đần thối hỏi: sao chị Gấu lại ăn rau hả mẹ?

Nhìn Cốm khỏe mạnh vui quá xá là vui :x hôm nào phải sang thăm con gái mới đc :x
mà cô Linh trồng hẳn mấy rổ rau, cho tụi nó gặm chán rồi lại mang vào nấu mì ăn ah :))

Linhmu_93

Active Member
Nhìn Cốm khỏe mạnh vui quá xá là vui :x hôm nào phải sang thăm con gái mới đc :x
mà cô Linh trồng hẳn mấy rổ rau, cho tụi nó gặm chán rồi lại mang vào nấu mì ăn ah :))
:)) e toàn trồng 1 thể mà! Mèo ăn thì ít người ăn thì nhiều =)) E đang buồn vì cỏ của a Chiền mãi k lên đây :( 250k @.@ k mọc lên bắt đền a Chiền!
Cốm ăn lại được lên đc 2 lạng rồi, hôm kia cân đc 3,8kg, hnay lên 4kg tròn rồi!