• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miu miu Nam Định

ductoai

Member
em biết giờ em có nói gì cũng muộn rồi nhưng em muốn nói cho anh hiểu tấm lòng yêu mèo của em. em đã mất 3 4 tháng liền đi cả nam định không được lên hà nội mới có được myn nhà em bây giờ em yêu nó lắm và em luôn hi vọng đón 1 bé của anh về làm bạn và để sinh ra các thiên thần bé để phát triển phong trào như anh nói.em cũng có ước mơ đó giống như anh vì qua những lần lặn lội em biết nam định mình còn ít người nuôi mèo.giờ thật sự em dành hết tình cảm cho con myn ,em muốn 1bé để làm vợ cho nó nó cũng được 5tháng rồi anh ạ.em mong anh em mình có thể hóa giải được cái hiểu lầm đấy,anh đừng nghĩ em không hay vào diễn đàn mình để giao lưu là em không yêu các bé. em sẽ vẫn chờ và hi vọng 1 ngày anh có thể bỏ qua cho em. anh không cần trả lời em. em viết để tâm sự hết suy nghĩ mình vì em không muốn anh nghĩ về em như thế. nếu em nói gì sai mong anh bỏ qua cho em. anh không cho em đón bé nhà anh về cũng được em sẽ chấp nhận em chỉ mong 1 ngày anh cho phép em đến nhà anh chơi thực sự nhìn các em í em không thể cầm lòng được, anh nhé. em xin anh đấy. nói thật nếu anh bắt em quì xuống xin anh cũng được em sẵn sàng mong anh hiểu cho em. em chào anh ạ

bo_kute

Member
nhin bé út yêu quá...........:X:X:X:X:X Anh có thể " tặng" bé ấy cho em về làm bạn với Bo nhà em được không ạ.... Nếu được em sẽ thu xếp vào Nam Định đón bé...

knoor

Member
Nhìn bé bé nào cũng đáng yêu chỉ muốn rinh ngay các bé về. Biết là khó vì mình không ở Nam Định nhưng nếu được bạn cho mình đón 1 bé về nhé!