• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miu miu Nam Định

hihi rất tiếc gần nhà mình không có bạn gái nào. Nhưng nhìn nick rất quen. Xin lỗi ai vậy nhỉ????
Mấy lần hẹn đi off thì ông không đến. còn lần gần đây nhất thì tôi không đi được. Thành ra vẫn không gặp mặt ông. Cô bạn tôi tên Trang mà ngày bé ông bắt bố sang nhà nó .... ấy =)) =)) =)) . Đừng để tôi kể bí mật này ra. :cool:

Mấy lần hẹn đi off thì ông không đến. còn lần gần đây nhất thì tôi không đi được. Thành ra vẫn không gặp mặt ông. Cô bạn tôi tên Trang mà ngày bé ông bắt bố sang nhà nó .... ấy =)) =)) =)) . Đừng để tôi kể bí mật này ra. :cool:
anh là bạn chị Trang à?? Thấy có lần chị nói về 1 người bạn cũng thích chó mèo mà giờ mới biết. Hôm trước em có gọi anh Hưng thấy anh ấy nói chắc để tháng sau tổ chức off vì tháng này anh em đều bận cả. Mong sẽ gặp được anh!! Thân!!!

cho em đặt gạch 1 con với đi :( nhà em ở ngay gần trường ngô quyền huhuhu
Xin lỗi nhé mình không thể nhận lời lung tung được!! Có gì liên lạc qua điện thoại gặp mặt nói chuyện sẽ dễ hơn, bạn đang ở Nam ĐỊnh thì có thể qua nhà mình xem mấy nhóc luôn. Số điện thoại của mình 0985222882, mình ở Liên Bảo-Vụ Bản-Nam Định gần trường Cao đẳng công nghiệp Nam Định. Trước cấp 3 mình cũng học Ngô Quyền đấy hihi

hoangthuy

Member
đồng hương ơi. còn bé nào không? cho đặt gạch 1 bé. Ông bạn không biết tôi nhưng tôi có cô bạn thân là hàng xóm của ông biết rõ tiểu sử của ông lắm đấy. Nó kể nhiều chuyện hay ho về ông lắm =)) =)). Không bán mèo cho tôi là tôi công khai hết đấy (dọa tý :D :D :D :cool: )
hahaha,có 2 em kute ở gần hồ VỊ XUYÊN liên lạc với mình từ rất lâu rồi,NAM xem xét thế nào nhé,1 công đôi việc đấy(không biết NAM còn nhớ 2 em kute đấy không nhỉ.kute như mèo của bạn ý:D),chứ đừng cho thanhtien:shame on you:,ở tận thủ đô xin mèo xong là không off nữa đâu:))

hahaha,có 2 em kute ở gần hồ VỊ XUYÊN liên lạc với mình từ rất lâu rồi,NAM xem xét thế nào nhé,1 công đôi việc đấy(không biết NAM còn nhớ 2 em kute đấy không nhỉ.kute như mèo của bạn ý:D),chứ đừng cho thanhtien:shame on you:,ở tận thủ đô xin mèo xong là không off nữa đâu:))
thế là 2 em đó liên lạc nhầm người mất rồi còn đâu!!! thế thanhtien là ai vậy Hoàng???

Ngoài pit và rot tôi lại thích cái vẻ ngoài tưởng như hiền lành và yếu đuối của mèo mới lạ chứ :D ( tôi biết thực sự không như vậy đâu). Tôi đặt gạch là nuôi ở Nam Định cụ thể là ở xã Trung Thành huyện Vụ Bản cách không xa nhà Nam đâu nên tiện cho việc off của anh em NĐ cũng như bạn Nam qua thăm. Nhà tôi có con mèo công công nuôi được 6 7 năm rồi nhưng mới mất nên con ROT ở nhà không có bạn để chơi. Khổ nỗi con này không thích chơi với chó khác chỉ thích chơi với mèo thôi =)) =)). Ông Hoàng đừng xỏ xiên nhé :cool: ông mà léng phéng với bé nào là tôi mách con gái chợ Rồng đấy, lúc đấy chỉ có đường :(( :(( .

Ngoài pit và rot tôi lại thích cái vẻ ngoài tưởng như hiền lành và yếu đuối của mèo mới lạ chứ :D ( tôi biết thực sự không như vậy đâu). Tôi đặt gạch là nuôi ở Nam Định cụ thể là ở xã Trung Thành huyện Vụ Bản cách không xa nhà Nam đâu nên tiện cho việc off của anh em NĐ cũng như bạn Nam qua thăm. Nhà tôi có con mèo công công nuôi được 6 7 năm rồi nhưng mới mất nên con ROT ở nhà không có bạn để chơi. Khổ nỗi con này không thích chơi với chó khác chỉ thích chơi với mèo thôi =)) =)). Ông Hoàng đừng xỏ xiên nhé :cool: ông mà léng phéng với bé nào là tôi mách con gái chợ Rồng đấy, lúc đấy chỉ có đường :(( :(( .
Hay anh mang con rot qua nhà em đi. Em nuôi luôn cho, sang đây nhiều mèo chơi thoải mái luôn!!!

Nhất trí nếu bạn thích và có điều kiện. Mẹ mình kêu là không thể dắt được nó nữa rồi. Nếu bạn có thực sự có thiện chí thì chủ nhật cuối tháng này mình sẽ về NĐ chúng ta sẽ gặp nhau trực tiếp để trao đổi chuyện này . số đt của mình là 0916447607.

Nhất trí nếu bạn thích và có điều kiện. Mẹ mình kêu là không thể dắt được nó nữa rồi. Nếu bạn có thực sự có thiện chí thì chủ nhật cuối tháng này mình sẽ về NĐ chúng ta sẽ gặp nhau trực tiếp để trao đổi chuyện này . số đt của mình là 0916447607.
thích và đam mê nuôi chó mèo thì em có thừa rồi. Còn điều kiện em nghĩ em sẽ đáp ứng được hihi. Đây là sđt của em 0943334833 or 0985222882 giờ muộn rồi có gì anh em mình trao đổi sau. Thân!!!

hoangthuy

Member
thế là 2 em đó liên lạc nhầm người mất rồi còn đâu!!! thế thanhtien là ai vậy Hoàng???
đều là anh em cả thôi,nhưng NAM lại chưa có duyên để gặp TIẾN,lần nào off TIẾN cũng đi nhưng lần NAM đi off thì TIẾN lại không về được,2 ông bạn cứ yên chí sẽ có 1 ngày anh em ta gặp nhau gần đây nhất,bé mèo của VÂN nhìn đẹp quá.Hôm trước có qua nhà VÂN xem bình nóng lạnh,được ngắm chú gsd rồi,rất tiếc là không có mặt chủ nên không dám sờ,hy vọng có ngày anh em ta được gặp mặt nhau để đỡ tranh mèo của NAM:)):)).Hôm nào dỗi NAM làm vài kiểu show của từng em 1 đi

hôm nay gửi ảnh mấy nhóc mèo nhà mình cho các bạn ngó qua chút xem thế nào? gia đình miu nhà tớ có 5 đồng chí gồm bố Ỉn, mẹ Ngố và 3 nhóc: 1nhóc đực màu vàng là Béo, 2 nhóc còn lại là cái: nhóc màu trắng là Bông và em út tên Còi.
p/s: thằng bố chúng nó chạy lung tung qua không túm được để chụp!!! Coi tạm ảnh cũ em thấy kết nhất.

chim3dau

Member
huhuuh chủ nhật vừa rồi em có liên lạc với anh Nam mãi mà ko đc :worried::(:)(:)(( anh ấy bận công chuyện quá làm sao đến ẵm trước 1 em đâyDog Eye:blusshing::blusshing:

ductoai

Member
anh thành ơi sao anh không trả lời em vậy
hjz
có gì liên lạc lại cho em biết được không anh

ductoai

Member
em biết giờ em có nói gì cũng muộn rồi nhưng em muốn nói cho anh hiểu tấm lòng yêu mèo của em. em đã mất 3 4 tháng liền đi cả nam định không được lên hà nội mới có được myn nhà em bây giờ em yêu nó lắm và em luôn hi vọng đón 1 bé của anh về làm bạn và để sinh ra các thiên thần bé để phát triển phong trào như anh nói.em cũng có ước mơ đó giống như anh vì qua những lần lặn lội em biết nam định mình còn ít người nuôi mèo.giờ thật sự em dành hết tình cảm cho con myn ,em muốn 1bé để làm vợ cho nó nó cũng được 5tháng rồi anh ạ.em mong anh em mình có thể hóa giải được cái hiểu lầm đấy,anh đừng nghĩ em không hay vào diễn đàn mình để giao lưu là em không yêu các bé. em sẽ vẫn chờ và hi vọng 1 ngày anh có thể bỏ qua cho em. anh không cần trả lời em. em viết để tâm sự hết suy nghĩ mình vì em không muốn anh nghĩ về em như thế. nếu em nói gì sai mong anh bỏ qua cho em. anh không cho em đón bé nhà anh về cũng được em sẽ chấp nhận em chỉ mong 1 ngày anh cho phép em đến nhà anh chơi thực sự nhìn các em í em không thể cầm lòng được, anh nhé. em xin anh đấy. nói thật nếu anh bắt em quì xuống xin anh cũng được em sẵn sàng mong anh hiểu cho em. em chào anh ạ