• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MESSI handsome !

Status
Không mở trả lời sau này.
wow anh sở hữu cả 2 em đẳng cấp thật cho thêm hình cả 2 em nha anh em Ulano mõm có vẻ ngắn hơn em Messi nhỉ :D

viet anh

Cảm ơn Locthovang về những thông tin về GSD Messi. Như thế là Locthovang đã góp phần tích cực vào phong trào phát triển GSD ở Việt Nam trong thời buổi Hội nhập toàn cầu. GSD Việt Nam sẽ ngẩng cao đầu trong các Hội thi chó cảnh Quốc tế; hy vọng sẽ đoạt được nhiều giải cao.

Anh Locthovang có thể cho em biết tên đầy đủ của 2 em ko ạ hay link về em nó thì càng tốt em đang trên đường tu luyện học hỏi :D :))
Em thì cũng mong phong trào GSD phát triển, thành lập hội GSD VN club, cung cấp giấy chứng nhận gia phả sức khỏe giải thưởng....cho những em GSD sinh sản ở VN, khẳng định chất lượng GSD ở VN cũng ko thua kém bất cứ nước nào ở ĐNÁ (Châu Á thì chưa dám chắc). Nhìn chó của các nước trong ĐNÁ như Thailand, Indonesia, Malaysia chất lượng cũng chẳng hơn mình là bao nhưng lại có các loại giấy chứng nhận nên được nhiều người biết đến hơn là thương hiệu GSD ở VN. Mong là trong nay mai sẽ thấy các em GSD quốc tịch VN (sinh tại VN thì càng tốt) đoạt được các giải danh giá của khu vực hoặc cao hơn là châu lục :D :)) mang lại tiếng tăm cho thương hiệu GSD VN của chúng ta. Thân chào

Anh Locthovang có thể cho em biết tên đầy đủ của 2 em ko ạ hay link về em nó thì càng tốt em đang trên đường tu luyện học hỏi :D :))
Em thì cũng mong phong trào GSD phát triển, thành lập hội GSD VN club, cung cấp giấy chứng nhận gia phả sức khỏe giải thưởng....cho những em GSD sinh sản ở VN, khẳng định chất lượng GSD ở VN cũng ko thua kém bất cứ nước nào ở ĐNÁ (Châu Á thì chưa dám chắc). Nhìn chó của các nước trong ĐNÁ như Thailand, Indonesia, Malaysia chất lượng cũng chẳng hơn mình là bao nhưng lại có các loại giấy chứng nhận nên được nhiều người biết đến hơn là thương hiệu GSD ở VN. Mong là trong nay mai sẽ thấy các em GSD quốc tịch VN (sinh tại VN thì càng tốt) đoạt được các giải danh giá của khu vực hoặc cao hơn là châu lục :D :)) mang lại tiếng tăm cho thương hiệu GSD VN của chúng ta. Thân chào
Chào 2 bạn Việt Châu và Việt Anh ! người mà chúng ta cám ơn là Huy minh long đến từ Thuỵ điển , vì chính Minh Huy đã đem những chú chó đẳng cấp đầu tiên về VN và cũng chính anh mời huấn luyện viên edgaz Holmann về VN đem lại những kiến thức bổ ích cho anh em , minh Huy cũng đang làm hết sức mình để VN chúng ta được hiệp hội GSD thế giới công nhận , mọi việc đang ở phía trước tương lai có sáng sủa hay không là do tập thể CLB GSD chúng ta quyết định . Thân chào !

thuongvu

Member
Chào Anh Dũng

Hiện nay Ulano đã về với chủ mới rồi ,sớm có hình thôi !
Messi nhà anh hôm nay nhìn phong độ quá, hiện tại Messi có hậu duệ chưa anh? Anh hãy làm hướng dẫn viên du lịch đi hướng dẫn đường đến nhà anh để có dịp em đến thăm anh và mấy chú GSD nữa. Thân

Messi nhà anh hôm nay nhìn phong độ quá, hiện tại Messi có hậu duệ chưa anh? Anh hãy làm hướng dẫn viên du lịch đi hướng dẫn đường đến nhà anh để có dịp em đến thăm anh và mấy chú GSD nữa. Thân
Khi nào lên dt cho mình , mình sẽ chỉ đường 0908369678 khi đi nhớ đem theo tiền mua dùm vài cây sjc ( ế quá )hê hê ! Messi không đẹp chỉ tội thông minh Hê hê !

phatlanga

Member
Cây sjc là cây gì vậy, chưa thấy bao giờ. Hôm nào lên Sài gòn cho xem nó chút nhe A.Dũng.

nhìn hình em nó bơi dáng dân thể thao quá chú à quả nằm ăn cũng rất độc cái mặt đen thui toát lên 1 sự hùng dũng :D :)

Tình cờ tìm lại links của Messi lúc nhỏ !

Mình tình cờ lục lại đường links của M đoạt giải lúc nhỏ , gởi các bạn tham khảo !
Giải 3 toàn quốc 4-6 tháng SMM2007 số báo danh dự thi 8
http://www.schaeferhundklubben.com/ssm_utstallning/SSM_07_valpar.pdf
SG 23 toàn quốc 12 -18 tháng SSM 2008 số báo danh dự thi 504
http://www.schaeferhundklubben.com/ssm_utstallning/res_ssm_08_vuxna.pdf
Mẹ Messi SG2 toàn quốc 2005 số báo danh 601 . Sau nhiều lần liên tiếp đoạt giải trong nước và và các cấp tỉnh thành ở Đức hiện nay Xanadou là con chó cái vô địch Bắc Âu !
http://www.schaeferhundklubben.com/ssm_utstallning/result_ssm05_vuxna.pdf
Messi về với mình hiện nay coi như đứt bóng . Hê hê !

Chào ACE diễn đàng đã lâu không trình làng !
Messi vứa qua đoạt giải 1 năm 2010 tiếc là mình không có hình lúc nhận giải vì phải lo dẫn chó chạy vòng vòng !
hôm nay xin post đại vài tấm em nó và vài bạn cùng nhà !
Nano thành viên mới !

NANO manly ! đoạt hạng 6 vì mới về nước ! nếu về lâu hơn chút nửa sẻ đoạt giải chót vì gặp ông chủ DỎM ! hê hê hê !

Nhong nhong nhong !
Hai con đực cả mà thả chung chúng nó không ...chọi nhau à anh dũng?
Nhà tôi chẳng bao giờ thả chung 2 con đực với nhau được,có mình ở đó thì không sao nhưng nếu không có mình là chúng .... chiến liền,có những con kể cả khi có mặt mình nó cũng không nể nang gì.

phamhuyhoang

Active Member
nhà chú Thuấn nuôi cả chó cái nên tụi nó nhớ lâu thù dai mà chú !mấy con nhà anh Dũng nuôi lâu cùng nhau nên tụi nó đồng tính yêu nhau thắm thiết lắm chú ạ!hehe!

Status
Không mở trả lời sau này.