• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo...Meo...Meo...có bốn chú mèo!

Mr Long K

Member
Bé May này nghịch quá!thích chơi trò của con trai,bạo dạng lắm!đây là hình của Bé May tinh nghịch :love struck:
Cho May xin :worried:!

Xin hoài không cho buồn quá :worried:

Bỏ đi nghỉ chơi luôn :( đừng hối hận nhá!:phbbbbt:
Anh Thuận ơi nhà em cũng có 1 con nùi rẻ như thế này, chả hiểu nó bị nhuộm lông dở hay sao ý, nhưn nó chả tịt bằng em mayanh ạ. Nhưng nó cũng xinh lắm, à anh tìm dược chủ mới cho em boppy chưa hả anh ?

Mr Long K

Member
hai em mèo về nhà em nó chả lạ gì anh ạ, nó ăn như heo , rất chịu khó bú sữa và nghịch còn hơn giặc. Từ khi anh Bop có 2 em về lại đỡ nghịch và yêu hai em lắm. Bop hay liếm cho hai em

thuan81

Active Member
hai em mèo về nhà em nó chả lạ gì anh ạ, nó ăn như heo , rất chịu khó bú sữa và nghịch còn hơn giặc. Từ khi anh Bop có 2 em về lại đỡ nghịch và yêu hai em lắm. Bop hay liếm cho hai em
Bop yêu em nó vậy luôn ha em!đúng là em chăm mèo thật giỏi và lại khéo dạy dỗ các bé nữa!nhìn các bé mũm mỉm xinh quá!:love struck: Bop khi lớn sẽ rất khôi ngô ,em ba tư trắng thì xinh xắn như cô tiểu thư,em đồi mồi thì có gương mặt điệu đà đáng yêu!:love struck:
Anh Thuận ơi nhà em cũng có 1 con nùi rẻ như thế này, chả hiểu nó bị nhuộm lông dở hay sao ý, nhưng nó chả tịt bằng em may anh ạ. Nhưng nó cũng xinh lắm, à anh tìm dược chủ mới cho em boppy chưa hả anh ?
May cũng là bé nùi dẻ em à!nhìn đủ màu sắc mà không màu nào ra màu cả !tổ hợp màu và đổ vào ,nên nhìn nó bị hư vậy đó em!:)) cái miệng thì mép trắng,mép đen nhìn vô duyên vô tội!nhìn em nó mà anh cứ cười hoài!=))
Anh vẫn đang tìm nhà mới cho Bobby em à!

Mr Long K

Member
Bop yêu em nó vậy luôn ha em!đúng là em chăm mèo thật giỏi và lại khéo dạy dỗ các bé nữa!nhìn các bé mũm mỉm xinh quá!:love struck: Bop khi lớn sẽ rất khôi ngô ,em ba tư trắng thì xinh xắn như cô tiểu thư,em đồi mồi thì có gương mặt điệu đà đáng yêu!:love struck:

May cũng là bé nùi dẻ em à!nhìn đủ màu sắc mà không màu nào ra màu cả !tổ hợp màu và đổ vào ,nên nhìn nó bị hư vậy đó em!:)) cái miệng thì mép trắng,mép đen nhìn vô duyên vô tội!nhìn em nó mà anh cứ cười hoài!=))
Anh vẫn đang tìm nhà mới cho Bobby em à!
đúng là mép nó nhìn đểu thật :)) :love struck: thế Fiona của anh đâu rồi, các bé nhà em tuy mui không tịt nhưng gãy và mặt nó phẳng nhìn cũng buồn cười lắm . Hồi mới đầu chúng nó về nó chả lạ gì, đi ngơ ngáo khác nhà rồi, ăn thì vãi lung tung, mẹ em phải trải 1 tờ báo to đặt bát ăn của chúng xuống đó, xong vo bỏ đi. Ba đứa nhà em ăn chung 1 bát, đi vệ sinh chung 1 chỗ anh ạ, nói chung là anh Bop luôn phải nhường hai đứa em vì chúng đành hanh hơn :)) hôm nào em up cai videa mẹ cho 3 đưa bú sữa , buồn cười lắm

khanhnga

Member
nhìn mấy bé mèo nhà anh đáng yêu quá, đêm em không ngủ đc lại vào VP ngắm mấy bé đây này

cun0206

Member
Nhìn ảnh mà không muốn chớp mắt nữa, Nhìn bé Meo chạy nhảy trên bãi cỏ lại càng xinh, ước gì gần nhà mình cũng có bãi cỏ rôngj như thế thì hay biết mấy

ZzGauzZ

Member
Bobby kiếm được nhà chưa anh :D trước khi hắn đi anh nên "đè đầu" ra chụp thêm nhiều hình nhe :blusshing: àh mà sao em ko thấy tấm nào mấy bé giỡn với nhau :day dreaming: toàn mỗi đứa 1 góc thôi àh

khanhnga

Member
hình như bé bobby về nhà mới rồi, hic hic, ước gì ở gần trong đó, đón bé về nuôi nhỉ?

ruồi bẹp

Active Member
cổ tay May tuy là không trắng như ngà
nhưng mà đôi mắt em sắc hơn là dao cau
nụ cười tủm tỉm hoa ngâu (nếu May có cười tủm tỉm)
anh Thuận kiếm cho em cái khăn đội đầu nữa là thành hoa sen :))

thuan81

Active Member
cổ tay May tuy là không trắng như ngà
nhưng mà đôi mắt em sắc hơn là dao cau
nụ cười tủm tỉm hoa ngâu (nếu May có cười tủm tỉm)
anh Thuận kiếm cho em cái khăn đội đầu nữa là thành hoa sen :))
Trời ớiem xuất khẩu thành thơ kia!khâm phục em nha!hihi để anh tìm cái lá sen đội lên đầu bé nó luôn ,nhìn cho thấy thiên nhiên chút !!

julioboy

Member
Trời ớiem xuất khẩu thành thơ kia!khâm phục em nha!hihi để anh tìm cái lá sen đội lên đầu bé nó luôn ,nhìn cho thấy thiên nhiên chút !!
Thiên Thần Mây dễ thương quá!công chúa Fiona thì yêu kiều quá,còn chàng dũng sĩ heo trông oai vệ quá,yêu 3 bé quá anh thuận ơi,nhất định là sẽ ghé thăm 3 bé 1 lần nữa

ruồi bẹp

Active Member
phải công nhận là em ấn tượng với cái mắt lừ lừ mở có một tẹo của May lắm ý, nhìn sác lẹm.
Còn cái mồm tuy cũng bẹp dí nhưng viền môi đậm, tròn tròn nhìn rất mũm mĩm.
Nhà anh có mấy cháu nhìn cháu nào cũng lạ lạ hay hay :D

hathu08

Active Member
Công nhận lúc em ấy lim dim nhìn mắt em ấy sắc thật đấy anh ạ, mấy đứa có biểu hiện gì nhớ Bobby không anh?

ngudaymuon

Active Member
A ơi, bé May mấy tháng tuổi rồi ạ? có dấu hiệu của việc sinh đẻ chưa anh? Lâu không thấy anh cập nhật tin tức gì vê Fiona và Mây, không biết VP có thêm hai bà bầu xinh đẹp không?

thuan81

Active Member
Bobby kiếm được nhà chưa anh :D trước khi hắn đi anh nên "đè đầu" ra chụp thêm nhiều hình nhe :blusshing: àh mà sao em ko thấy tấm nào mấy bé giỡn với nhau :day dreaming: toàn mỗi đứa 1 góc thôi àh
Anh có chụp hình Bobby lúc nó sắp chia tay nó trước đó 2h,bé nó thấy buồn lắm!hình như nó biết sắp sẽ đi về nhà mới!
hình bé nó nè em!

thằng Bobby này nó giả vờ thôi em à!ở nhà nó ghét anh lắm kêu tên không thèm lại,chắc có lẽ anh đè nó cho uống thuốc và gỡ những cục lông rối lúc nó mới về với anh!thành ra nó sợ anh và không còn tình cảm với anh!
nhưng về nhà mới có 2 ngày mà đã nịnh cậu chủ mới rồi!nhõng nhẽo và nghe tên là chạy lại!nghe bảo nó ngoan lắm !nghe cũng rất mừng mà buồn vì nó không hiểu mình làm nó đau là muốn nó khỏi bệnh mà nó không biết:( nhưng mà hiện giờ cuộc sống nó tốt như thế thì đúng là nó thật sự tìm được người chủ tốt rồi!:love struck:
Công nhận lúc em ấy lim dim nhìn mắt em ấy sắc thật đấy anh ạ, mấy đứa có biểu hiện gì nhớ Bobby không anh?
không thấy tìm gì hết em à!chắc tại đông vui quá nên tụi nhóc vô tình này không để ý!bé May nghịch như con trai mà nhõng nhẹo cực kì đó em!
A ơi, bé May mấy tháng tuổi rồi ạ? có dấu hiệu của việc sinh đẻ chưa anh? Lâu không thấy anh cập nhật tin tức gì vê Fiona và Mây, không biết VP có thêm hai bà bầu xinh đẹp không?
Bé May thì được 10 tháng hơn rồi Nhung!chỉ có Fiona là gào đực thôi!mà anh không biết tình hình ra sao !vì thấy bé nó không có dấu hiệu mang thai ,nay cũng đã được 20 ngày rồi!anh cũng có chụp mấy tấm hình nóng bỏng định post lên diễn đàn mà ngại quá!sợ bị bắt vì tội tung ảnh tầm bậy nè!:))

becan1987

Member
nhìn cái mặt mếu của poppy thấy tội chưa kìa, thế mà "tên nào" ác độc nỡ mang poppy cho đi kia chứ. hehehehe

thuan81

Active Member
nhìn cái mặt mếu của poppy thấy tội chưa kìa, thế mà "tên nào" ác độc nỡ mang poppy cho đi kia chứ. hehehehe
thì anh nè!anh còn ác nhiều thứ lắm kìa!nhắc lại thấy anh ác dã man lắm!hôm bữa cắt lông rối dưới chân Bobby nó vùng giãi anh cắt hết của bé miếng da mà anh không hay!rồi nó gào và quào anh!anh cú nó một cái cốc vô cái chân!sao hung dữ vậy!?
nghĩ lại thấy tội nghiệp nó quá chừng!bởi vậy nó ghét anh lắm!
Cậu chủ mới của Bobby thấy nó có một mình,tối qua nhắn tin cho mình muốn tìm cưới cho nó cô vợ trẻ!bạn nào có bé gái cần tìm nhà mới thì chỉ giúp cho bobby tìm vợ nha!số điện thoại cậu chủ Bobby là 090 6 875 857

becan1987

Member
nhưng về nhà mới có 2 ngày mà đã nịnh cậu chủ mới rồi!nhõng nhẽo và nghe tên là chạy lại!nghe bảo nó ngoan lắm !nghe cũng rất mừng mà buồn vì nó không hiểu mình làm nó đau là muốn nó khỏi bệnh mà nó không biết:( nhưng mà hiện giờ cuộc sống nó tốt như thế thì đúng là nó thật sự tìm được người chủ tốt rồi!:love struck:

!:))
cái này là dương nhiên rồi, giờ cu cậu biết than biết phận mình, ko lo nịnh chủ mới thì lịch sử sẽ tái diễn,:nailbitting: lại cho đi nhà mới nũa chứ sao.

thuan81

Active Member
cái này là dương nhiên rồi, giờ cu cậu biết than biết phận mình, ko lo nịnh chủ mới thì lịch sử sẽ tái diễn,:nailbitting: lại cho đi nhà mới nũa chứ sao.
mong là nó biết thân biết phận!chứ mà cứ đụng đâu ị đó thì anh sẽ kêu cậu chủ nó mang qua nhà em tá túc đó!