• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mem Vietpet ĐÀ Nẵng vào đây nhé !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

microsort

Member
Hi anh dingoo,anh có phải là anh Sự phải ko ạ ? Nếu là phải thì 2 anh em mình đã gặp nhau 1 lần rồi.Cách đây khoảng 3 hay 4 năm rồi, lúc đó anh ra Đà Nẵng để kiếm nơi nuôi thử nghiệm chó Phú Quốc .Không biết anh còn nhớ ko ?:D.Dù phải là anh Sự hay không thì khi nào ghé Đà Nẵng thì báo cho em 1 tiếng để anh em Vietpet Đn gặp mặt giao lưu anh nhé.:).

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Gặp gở .

Hi anh dingoo,anh có phải là anh Sự phải ko ạ ? Vietpet Đn gặp mặt giao lưu anh nhé.:).
Do công việc mình được đi nhiều nơi , khi đi DN mình sẽ -hú các bạn .
Nghe tên rất là quen , dù là ai có dịp gặp gở nhau qua VP là vui rồi .

microsort

Member
Do công việc mình được đi nhiều nơi , khi đi DN mình sẽ -hú các bạn .
Nghe tên rất là quen , dù là ai có dịp gặp gở nhau qua VP là vui rồi .
Vâng em là Nam ,hồi trước anh vào nhà em để xem nhà em có đủ rộng để nuôi PQ hay không ấy mà.Lúc anh vào nhà em thì anh đi xe Wawe anpha màu xanh .Nhà em lúc đã có 1 em Phú Quốc đực màu vàng lửa (con này anh nói là lai ấy :D).Dù sao em cũng rất vui khi được gặp lại anh sau 4 năm tại diễn đàn Vp này .:DDiễn đàn Vietpet này hay phết anh nhỉ :).Thân

AQ101

Member
Úi chao chương trình hoành tráng quá:-bd Mọi thứ đều hoàn hảo chỉ thiếu mỗi..........AQ này mà thôi:worried:

leuleu

Member
Anh nào ở Hà Nội help leuleu với :> yêu cầu chuyển phát nhanh bác AQ ạ :))

microsort

Member
Úi chao chương trình hoành tráng quá:-bd Mọi thứ đều hoàn hảo chỉ thiếu mỗi..........AQ này mà thôi:worried:
To anh AQ101 : em nghe nói anh sát cá dữ lắm phải không anh ?hay tuần này anh vào Đn chơi đi tiện thể làm ít con cá vài cân nhậu chơi.:D.Với lại cho em học hỏi ít kinh nghiệm ,chứ mấy hôm nay câu hoài mà chỉ được con cá có 2 ngón tay.:D:D.

leuleu

Member
ố ố ố anh microsort :> hôm bữa Bi nghe anh nói câu được cá bống mà :)) hehehehehehe

microsort

Member
em gái chọc quê anh ,thì lần sau anh khỏi chở em đi xem chó à nghe.Tưởng câu dễ lắm hả ? Hỏi anh AQ101 xem ,câu cá khó mới gọi là câu chứ ,anh AQ nhỉ ,hêhhhêhhhehhe

AQ101

Member
Đã cố nuốt cho nó trôi cái vụ câu cá này mà chú Mir cứ nhắc lại. Đau quá, đau như cá mắc câu vậy:) Chú Mir cứ cho Lêu đi câu 3 bữa thì biết thế nào là thú vui tao nhã ngay ấy mà;)

Status
Không mở trả lời sau này.