• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mem Vietpet ĐÀ Nẵng vào đây nhé !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

leuleu

Member
Lâu nay để em để ý cũng có mấy mem mới ở Đà Nẵng tham gia Vietpet . Nếu anh chi. em nào ở Đà Nẵng thì xin vào đây ghi cho em cái tên , tuổi và số đt liên lạc nhé !! ^_^ Để còn đặng off chứ cứ em với microsoft gặp chã muốn nói nữa :-" :dancing:

AQ101

Member
Sắp đi công tác Đà Nẵng, ghé xin một chân có được không em gái ơi......ơi.....ơi........:))

Manonero

Member
Á...sao lêu lêu bảo ra HN mà chã thấy mặt mủi đâu dzậy...

Thế là dư lào?

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Các thành viên Đà Nẳng đâu rồi ! Vào đăng ký đi chớ...

microsort

Member
Anh Quang ơi,đợt này vào đi câu cá với em đi .Anh tính thời gian sao cho dư 1 ngày để anh em mình ra biển câu cá anh ơi.Cần câu thì anh khỏi lo,nếu anh ok thì báo lại với em,để em thu xếp tàu bè ( hy vọng là anh ko bị say sóng ):D:D:D.
Anh em nào ở ĐN có máu ham vui thì đăng ký nhé ...

Tôi hay đi công tác Đà Nẵng đăng ký một chân có được không vậy?tôi thì ham vui và thíc chí không biết có đủ tiêu chuẩn không đây .

À xin lỗi nhé anh em ngoài này khi nói chuyện phải nói chó thành chí vì sợ gây sự chú ý ở chỗ quán đông người.

microsort

Member
Nhất trí thôi anh nguyenTuanhn,khi nào có dịp vào Đn công tác thì alô cho tụi em ,hân hạnh được đón tiếp anh

AQ101

Member
@Micro : Anh định đi ĐN sớm hôm nay nhưng có chút việc nên lại phải hoãn mất rồi. OK chú vụ câu cá nhé! Khoảng tháng 5 anh sẽ vào 1 tuần thoả mái luôn.>:D<
@LêuLêu: Chả có ai làm chủ topic như em cả, ném quả lựu đạn rồi chạy mất. Đúng là bạn thân của LVP có khác:p:p:p

microsort

Member
Anh Quang cho anh em ăn cá tháng tư hả ?:thingking:.Làm em đi chuẩn bị tàu thuyền,hichic.Vậy khi nào vào cứ call cho em trước để chuẩn bị anh nhé:)

leuleu

Member
^_^ Em có ném lựu đạn đâu ạ :D cơ bản là busy quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mem nào Đà Nẵng or ko cũng welcome hết ^_^

leuleu

Member
hú hú hú .... hú hú hú .... hú hú hú .... hú hú hú .... hú hú hú ... hú hú hú .............

BUBBA

Super *********
^_^ Em có ném lựu đạn đâu ạ :D cơ bản là busy quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mem nào Đà Nẵng or ko cũng welcome hết ^_^
Em Lêu ra trường đi làm rồi à, sao bận thế?

Anh quê Đà Nẵng đây, có đăng ký được không ạ?

leuleu

Member
^_^ welcome anh BUBBA :> p/s : hôm bữa em send anh cái message hú hú hú hú anh nhận được chưa :p pleu pleu pleu

microsort

Member
Em định gọi ai mà hú dữ vậy em ?Anh thấy hoang dã thế nào ấy ,hhêhhhehe

cuong315dn

Họp khu phố đi

ghê quá ta, chú Nam và em Nguyệt tổ chức đánh lớn mà không điện đóm gì anh em cả hỉ, có đại sự thi phải thông báo chớ,
Nói vậy thôi chứ đọc nãy giờ mà chỉ thấy microsof là leuleu không, buồn quá, thôi Nam làm chủ xị làm một bữa gặp mặt khu phố đi, chứ xóm nhà lá anh em mình thì gặp hoài rồi, vậy đi hả

AQ101

Member
ghê quá ta, chú Nam và em Nguyệt tổ chức đánh lớn mà không điện đóm gì anh em cả hỉ, có đại sự thi phải thông báo chớ,
Nói vậy thôi chứ đọc nãy giờ mà chỉ thấy microsof là leuleu không, buồn quá, thôi Nam làm chủ xị làm một bữa gặp mặt khu phố đi, chứ xóm nhà lá anh em mình thì gặp hoài rồi, vậy đi hả
Hú hoài chẳng có ai đáp lời cả là ra sao đây hả cô Nguyệt? Thôi anh em ĐN họp nhau lại làm một chuyến du lịch ra HN nhập với hội ngoài này luôn cho nó đông vui!!!!!=D>

microsort

Member
Em đã lên kế hoạch rùi ,thuê 1 chiếc tàu đánh cá chạy 1 hơi ra ngoài biển câu cá,không câu cá được thì làm mua cá của ngư dân làm mồi.Sau đó
1.Là ọpẹp trên tàu lun .
2.Là ọp ẹp trên đất liền (cho tàu tấp vào 1 trong các hòn đảo nhỏ bắt ốc ):D.
Dự định là chủ nhật này đi
Anh em xem thế nào rùi cho em xin ý kiến.:D:D.

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Mồi có sẳn .

Em đã lên kế hoạch rùi ,thuê 1 chiếc tàu đánh cá ....xin ý kiến.:D:D.
Mình có kinh nghiệm vụ này , ra biển mà mua cá từ tàu khác là rất khó , bạn cứ mua thêm mồi để câu cá ,thay vì 1/2 kg tôm nhỏ , bạn mua 1kg 5 thì xài thoả thuê .

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Đà nẵng có gì lạ không em , mai anh về ...

hú hú hú .... hú hú hú .... hú hú hú .... hú hú hú .... hú hú hú ... hú hú hú .............
Đà nẵng trong những ngày rực rỡ pháo hoa .
Hàng nghìn hoa đăng được thả trên sông Hàn , để tưởng nhớ những người con đất Quãng , như những ánh sao lấp lánh trên dảy ngân hà .( Ảnh 1,2,3 Dingoo Ảnh 4 trích từ VN Net)

Và pháo HOA

Khách du lịch đến với ĐN
Người đứng bên trái đang chụp ảnh PV L.K .Dũng , người đứng bên phải Dingoo (lưng) đang là thông dịch viên bất đắc dĩ cho cánh nhà báo, Ảnh này trích từ VNNet do PV Hải Châu chụp .

Status
Không mở trả lời sau này.