• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
PiT om sấu là thịt Pit om sấu áh, hay là cái gì ? .. Cái gì thì nói thẳng ra, bóng bóng gió gió. Mà số điện thoại ở dưới chữ ký đó, sao cứ phải tiếc 1 cú phone nhỉ.
CHuẩn đấy, tán thành ý kiến của em, nói chung là Lâm thích vịt om sấu hay PIT om sấu thì cứ alo nói thẳng với Nam Max, gì chứ Cậu bé vàng cũng chỉ là cậu bé thôi mà yêu hết :)):))

xiaobao

Member
PiT om sấu là thịt Pit om sấu áh, hay là cái gì ? .. Cái gì thì nói thẳng ra, bóng bóng gió gió. Mà số điện thoại ở dưới chữ ký đó, sao cứ phải tiếc 1 cú phone nhỉ.
ông anh nóng tính quá.hôm nọ ông anh xuông đây rồi nhưng anh em chưa gặp nhau ngồi nhậu bàn về chuyện pit chứ có ý j đâu mà ông anh nói khó chịu thế:-":-":-"

xiaobao

Member
CHuẩn đấy, tán thành ý kiến của em, nói chung là Lâm thích vịt om sấu hay PIT om sấu thì cứ alo nói thẳng với Nam Max, gì chứ Cậu bé vàng cũng chỉ là cậu bé thôi mà yêu hết :)):))
chắc anh nam chưa xuống HD ăn vịt om sấu nên chưa hiểu câu chuyện thôi.

xiaobao

Member
Hay thế này đi Lâm ơi, anh em HN sẽ đưa Max về ăn vịt om sấu, sau đó 2 tuần thì lại mời anh em HD lên ăn bún ốc hồ Tây...em chưa đưa vợ lên Phủ Tây Hồ ăn lần nào đúng không:D, khoản đó anh mời riêng nhé, hị hị:-*
thank ông anh.thế là em thích nhất rồi hehe.lại còn bún đậu mắm tôm.ui nghe mà đã=P~=P~=P~

boy_armani8x

Active Member
ông anh nóng tính quá.hôm nọ ông anh xuông đây rồi nhưng anh em chưa gặp nhau ngồi nhậu bàn về chuyện pit chứ có ý j đâu mà ông anh nói khó chịu thế:-":-":-"
Quán vịt om sấu đó thì tôi biết rồi, cũng đều là lời nói qua mạng nên có thể hiểu lầm.. Lúc nào anh em có dịp ngồi bàn chuyện sẽ hiểu nhau như thế nào ;)

xiaobao

Member
Quán vịt om sấu đó thì tôi biết rồi, cũng đều là lời nói qua mạng nên có thể hiểu lầm.. Lúc nào anh em có dịp ngồi bàn chuyện sẽ hiểu nhau như thế nào ;)
rồi em nói thế để anh hiểu thôi.chứ nhiều người không biết lai cho là em có lời thách thức với anh.hehe thôi anh thu xếp lúc nào rảnh thì xuống đây anh em giao lưu

my_lucky

Active Member
Hê hê, anh không ham hố vụ vịt om sấu bằng nầm nướng tuyệt hảo nhà Kiên đâu em ơi, đợi sau vụ Dog show này về, anh em ta lại nhờ bà chủ chủ nhớn nhà Kiên trổ tài nhé.Nói trước vụ này là anh em HD không được độc diễn vụ thanh toán đâu đấy, cho anh em bọn anh ké tý cho nó có phong trào>:D< hê hê

xiaobao

Member
Hê hê, anh không ham hố vụ vịt om sấu bằng nầm nướng tuyệt hảo nhà Kiên đâu em ơi, đợi sau vụ Dog show này về, anh em ta lại nhờ bà chủ chủ nhớn nhà Kiên trổ tài nhé.Nói trước vụ này là anh em HD không được độc diễn vụ thanh toán đâu đấy, cho anh em bọn anh ké tý cho nó có phong trào>:D< hê hê
ok anh.thay mặt anh em HD chúc anh và anh dũng Nam tiến dinh cúp về.nếu mà như vậy la phải ăn mừng mấy ngày mầy đêm.<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

duykienhd

Member
hihi về đến HD giao lưu mà lại còn tổ chức ở quán tôi,ông nào mà đòi tính tiền,tôi cho con ĐỒNG VÀNG nhà tôi ra làm thịt:)):))

boy_armani8x

Active Member

Chủ tớ đang luyện làm kình ngư, quá Pro.................
:)):))
:))
Lâu quá không bơi nên em quạt ra đến đảo là hết pin.. thế là phải mượn cái áo phao mặc vào rồi tóm đuôi con max, nó kéo em vào bờ đấy , ngượng quá :p

Max trâu làm sao = bốp được , hôm nọ bơi ngoài cv lúc ra thì e bế nó ra lúc vào thì nó bế e vào , max kéo a vẫn phải bơi = 4 chân , bốp nó bơi 2 chân sau còn 2 chân trước nó bế e vào lúc đó lại chẳng có ai quay phim chụp ảnh gì , tiếc ơi là tiếc =))

boy_armani8x

Active Member
Max trâu làm sao = bốp được , hôm nọ bơi ngoài cv lúc ra thì e bế nó ra lúc vào thì nó bế e vào , max kéo a vẫn phải bơi = 4 chân , bốp nó bơi 2 chân sau còn 2 chân trước nó bế e vào lúc đó lại chẳng có ai quay phim chụp ảnh gì , tiếc ơi là tiếc =))
anh đi làm về thấy con Bốp nó cầm dây nhảy tập thể dục ngoài công viên với đu xà kép mướt mồ hôi,,chắc giờ này nó tập xong rồi đấy em.. e đưa chìa khóa nhà cho nó chưa ko nó về thấy khóa cửa lại quát loạn lên bây giờ...... ;;) :))